Skills Fixed by thaihoa91 ! (Beta) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 42
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Skills Fixed by thaihoa91 ! (Beta)

Trích dẫn Gửi bởi khoaremy [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hỏi mấy cái sript là ngôn ngữ j vậy bạn, c/ c++ hay j vậy bạn
    Ngôn ngữ LUA

Lua là ngôn ngữ lập trình nâng cao tương tự như Pascal nhưng lại bậc cao hơn Pascal 1 chút !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thaihoa ah bạn có cai skill hoàn thiện cỡ 98% ko ????
    Vì cái server của mình là bản ko giống với của Thachlong78 bản tiếng việt cả bạn àhh.
    Khách viếng thăm hãy cùng double50cent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi double50cent [Only registered and activated users can see links. ]
    Thaihoa ah bạn có cai skill hoàn thiện cỡ 98% ko ????
    Vì cái server của mình là bản ko giống với của Thachlong78 bản tiếng việt cả bạn àhh.
    Mình mới làm dc Skills của 2 phái là TL và TV thui àh ! Hiện tại đang hoàn thiện bộ maps cơ bản (Ba Lăng huyện) nên chưa làm thêm ! Khi nào làm xong thì mình tiếp tục làm Skills và sẽ cố gắng thêm Skills 200 và các Skills PT vào thử xem !

Thành Viên Dân Bách Phong's Avatar
    Đang ở
    Thành phố không bao giờ ngủ!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi khoaremy [Only registered and activated users can see links. ]
    cho hỏi mấy cái sript là ngôn ngữ j vậy bạn, c/ c++ hay j vậy bạn
    Lu-a bạn à nhưng đọc nhanh là " lụa " he he!
    Khách viếng thăm hãy cùng Dân Bách Phong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

bạn thái hòa ơi, nếu bạn đang nghiên cứu về skill, thì xem xét vấn đề này giùm mình nha, " độ chính xác của skill ", mình đang dùng bản 3.0 của bạn thachlong dù đã mod skill có damage cao và bên trong đã add 100.000 point bên tiềm năng độ chính xác lên > 6 chữ số nhưng mà sao đánh vẫn ít thấy độ chính xác cao nhất là đối với boss BK, và cũng nhân tiện nhờ bạn tí nữa nha ( hơi tham lam tí ) mình lỡ tay mod cái skill TL đao cao quá khi đánh quái thì bt nhưng khi đánh boss thì đánh 1 phát nó hết máu nhưng ko chết mà máu nó full lại, vậy là sao hã bạn ?

Mình cũng đang mò đây nhưng mãi mà chưa fix đựoc, mong bạn bỏ chút time giúp mình với nha, thanks bạn nhiều, chúc bạn sức khỏe !
    Khách viếng thăm hãy cùng mrson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi mrson [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn thái hòa ơi, nếu bạn đang nghiên cứu về skill, thì xem xét vấn đề này giùm mình nha, " độ chính xác của skill ", mình đang dùng bản 3.0 của bạn thachlong dù đã mod skill có damage cao và bên trong đã add 100.000 point bên tiềm năng độ chính xác lên > 6 chữ số nhưng mà sao đánh vẫn ít thấy độ chính xác cao nhất là đối với boss BK, và cũng nhân tiện nhờ bạn tí nữa nha ( hơi tham lam tí ) mình lỡ tay mod cái skill TL đao cao quá khi đánh quái thì bt nhưng khi đánh boss thì đánh 1 phát nó hết máu nhưng ko chết mà máu nó full lại, vậy là sao hã bạn ?

Mình cũng đang mò đây nhưng mãi mà chưa fix đựoc, mong bạn bỏ chút time giúp mình với nha, thanks bạn nhiều, chúc bạn sức khỏe !
    Nếu bạn đã lở chỉnh lại thì bạn cứ giải nén cái Server nguyên gốc ra rùi copy Skills.txt vào lại là y như cũ thui !

Còn việc độ chính xác gì đó thì mình nghĩ nó nằm trong file .lua của Skills quy định ! Bạn nên tham khảo các bài về Skills --> Ở đây [Only registered and activated users can see links. ] và đây [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết errorxviii's Avatar
    Thanks
    6

Giờ đang test vài sv tq phát hiện cái sv này có 1 skill rất hay: 无限回程 (Help you back to Home) dịch sang Eng là Unlimited Return, cái này là kết hợp TDP vô thời hạn, giao dịch với shop ( 1 kiểu Kỳ trân các), xa phu nữa. Khi cần sử dụng chỉ cần click vào là hiện ra cái bảng thao tác. Không biết sv pri vn nào đã viết đc chưa? sv này là pri trung việt
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Visit us: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon10 Ðề: Skills Fixed by thaihoa91 ! (Beta)

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sorry ! Mình ở Bến Tre ! Với lại chưa có dtdd ! Mình chỉ mới 18 t thui àh ! Bạn việc gì cần mình giúp thì pm yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]

Nếu mình biết mình sẽ giúp bạn, còn vượt quá tầm của mình thì chắc là mình phải nghiên cứu thêm ^__^
    còn trẻ quá ha, nhà chắc là giàu lắm đây, bữa giờ không biết mình cứ xưng em, mai mốt anh lên bến tre chơi.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanthanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    18

Tuổi tác ko thành vấn đề lớn mà cái chính là kiến thức cao phải hok.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuncon82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi cuncon82 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tuổi tác ko thành vấn đề lớn mà cái chính là kiến thức cao phải hok.
    Mình cũng như các bạn thui ! Chẳng qua là nghiên cứu trước các bạn 1 chút ! Tham gia 4rum trước các bạn nên bít nhiều hơn 1 chút thui ! Từ từ các bạn tìm hiểu rùi cũng sẽ như mình thui àh ! Thậm chí có thể Pro hơn mình nữa ^__^

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hướng dẫn về skills
    Bởi huongphieubat trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 50
    Bài viết cuối: 24-09-22, 05:37 PM
  2. Võ lâm offline--->skills kiếm thế
    Bởi judasy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-03-12, 06:36 PM
  3. ai biết fix lỗi ko lưu được thứ tự skills ko
    Bởi sieuga trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu