Có ai chỉnh được cái màu như vậy chưa ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 77
    2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Ðề: Có ai chỉnh được cái màu như vậy chưa !

ha ha ha nói thế tôi cũng làm được tớ nói thật các cậu tớ đã tìm ra cái vòng sáng nhưng chủ yếu đó là game.exe của chúng ta không loar được hết các file trong UI khi mình unpack ra chỉ có mối cái hệ của quoái là không làm được vì game.exe không loar cái npcrobo.ini trong đó có đủ các hệ ngũ hành của quoái cậu nào biết làm thế nào không
    [Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]
    Ký cái gì?

Thành Viên JackSparrow's Avatar
    Thanks
    5

Vậy bạn có thể gợi ý cách làm vòng sáng của bạn được không
    Khách viếng thăm hãy cùng JackSparrow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trần Khát Trân & Cầu Giấy !
    Thanks
    32

Xem có thấy vòng sáng không mà gợi ý, PM YM đố, thì tôi bảo là làm gì được, sao lại còn mang lên đây Tính bạn này...

Bạn này hình như phát cuồng về cái vòng sáng rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng wizard xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

khà khà trong Ui có một file quy định Item hoàng kim thì có màu chữ như thế nào và các item khác thì màu như thế nào cái này nó sẽ liên kết với một file nữa để hiển thị các hiệu ứng đặc biệt của item nhưng tớ thấy mông lung lắm không rõ nữa chán quá del tất cả những gì liên quan đến Vl rồi mọi thứ đã đi vào tuyệt vọng kể cả cái hệ của quoái rồi khóa đồ thôi có cũng như không cũng chỉ tự sướng thôi chứ có sài được đâu NẢN !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

THÔI ĐỪNG TÌM NỮA ANH BẠN À KHÔNG CÓ CÁI ĐÓ CŨNG KHÔNG SAO PHÁT TRIỂN CÁC KHÁC HAY HƠN ĐẤY TỚ KHUYÊN THẬT ĐẤY
    Ký cái gì?

Thành Viên
    Đang ở
    Trần Khát Trân & Cầu Giấy !
    Thanks
    32

Bây giờ Võ Lâm Offline ít người rồi, chẳng còn gì nữa, ngoài mấy cái việc thêm các chiến dịch và event mới cho hay thui, chứ giờ chẳng biết làm gì !
    Có khi nghỉ cái Võ Lâm offline ở đây là được rùi !
    Khách viếng thăm hãy cùng wizard xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi wizard [Only registered and activated users can see links. ]
    Bây giờ Võ Lâm Offline ít người rồi, chẳng còn gì nữa, ngoài mấy cái việc thêm các chiến dịch và event mới cho hay thui, chứ giờ chẳng biết làm gì !
    Có khi nghỉ cái Võ Lâm offline ở đây là được rùi !
    Nhầm rồi bạn à. Có nhiều thứ về JX nữa, có điều để biết được những thứ đó các bạn phải tự học 1 cách chăm chỉ chứ trông trờ vào Ui làm gì chứ, Ui không có 1 chức năng gì cả nó chỉ là phần hiển thị thông tin của nhân vật thôi. Các bạn nên tập trung vào các phần khác thì hơn. Các bạn nên mở các spit hoạt động của sever 3.0 mình ra mà xem, chú trọng cái spit vượt ải, tống kim (file thời gian), ... . Với những spit hiện nay có thể viết được tất cả những chức năng giống VNG trừ việc liên quan đến gọi bảng, danh hiệu trên đầu (nhưng sẽ có cách lươn lẹo khác, lua4 tuy khá dễ, nhưng để từ đó làm được những cái phức tạp thì là cả 1 vấn đề, chủ yếu tự nghĩ ra thôi, còn trông chờ game sever mới thì và 1 điều quá xa vời, vì không đơn giản ở trình độ, mà công sức bỏ ra rất nhiều nếu có hẳn 1 đội đó, còn 1 mình viết mất vài năm).

Còn cái vòng sáng, theo kinh nghiệm của mình thì khi biết làm vòng sáng không theo logic của cái parth clien các bản sever hiện tại (vì không logic nên mới tìm không thấy), nên nghĩ vòng sáng sẽ có với 1 parth clien mới, nhưng với parth clien có vòng sáng thì khả năng các phần khác có thêm vài chục lỗi không thể sửa được là khá cao. Vậy lúc đó chọn parth vòng sáng hay là parth hiện nay.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 14-08-09 lúc 08:22 PM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thanks
    5

Thời đại này người ta dev trên source chứ ai mà dev trên game nữa.Nếu bạn dev trên game mau chán là phải.Nếu muốn có source không lỗi mà dev thì bỏ tiền ra mà mua của Hexpor ,Thanh chương chẳng hặn.Nếu tỉ phủ thì kíngoft, vinagame ......
    Khách viếng thăm hãy cùng JackSparrow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    5

Và về cái vòng sáng không đơn thuần như bạn nói đâu thecong ạh nhưng bạn nói cũng có 1 phần đúng.Nhưng cái đó mới chỉ là 10/100 thôi bạn ơi.Nếu làm cho đồ có vòng sáng thì tất cã đều có hết( ngựa , máu ,áo ,quần ....).Cái đó là giới hạn làm được cho đến bây giờ.Còn làm từng cái thì bạn biết như thế nào rồi đúng không.......Thân

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Lão nào dám tự tin nói là 1 mình viết được 1 cái game sever hem, hay toàn bốc phét với nhau, còn cái sever như thanh chương nói hôm nọ cam đoan cái game sever giống cái sever pefec bên TQ . Còn soce không lỗi, nhưng nguyên soce thì không đủ thì phải, cần phải làm thêm nữa, nghe mấy lão kia nói, chắc 1, 2 năm nữa sẽ viết xong cái game sever mới. Còn cái full thì chỉ có mua của KS, đến bọn TQ cái game sever pefec là cái ngon nhất, thì đừng nghĩ VN có cái ngon hơn.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thanks
    5

Tôi không nói là tự viết 1 cái gameserver nhưng tui nói có thể dev trên đó( nếu source không lỗi ) còn nếu lỗi thì chỉ có người viết ra mới sửa dc hoặc là người có trình độ như bill gate's chẵng hạn

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối