Update cho PT offline!! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 49
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Update cho PT offline!!

1/ mình sài cái endless trong fonder lv150 của bạn đóa. (post vk knight của bạn xem chiêm ngưỡng đi, mình post nhiều rồi tới bạn chứ, cả toppic chỉ có 2 thằng )
    2/ CÒN CÁI xpt-REDISTRY CÓ SÀI HOK VẬY ÔNG....
    3/ tui hex cái endless vẫn bị lỗi như cũ, hình tui post ở bài trước rồi đó zZ
    Lần sửa cuối bởi hungcuongtv, ngày 05-08-09 lúc 09:04 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

1/ Mình đã up server đã fix age 100% thành công lên rồi, bạn down về sài xem có được không
    [Only registered and activated users can see links. ]
    2/ Cái XPT-Registry chỉ hỗ trợ kết nối clien với server cho người mới cài thôi, muốn dùng thì chỉnh lại ip của máy rùi nháy đúp vào là được
    3/ Để mấy bài nữa mình post hình lên cho xem (toàn đồ tự lấy của pt khác về rồi đổi tên nên ngộ lắm )
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

hungcuongtv ơi! Mình sửa được cái lỗi không xác định(3) rồi. Nhưng tạo clan như bạn hướng dẫn đến bước ấn canel rồi ấn ok, sau khi ấn lại vào ông lập clan thì lại bắt làm lại từ đầu chứ ko báo lập đc clan như của bạn.Hix Hix
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trungtheboy [Only registered and activated users can see links. ]
    hungcuongtv ơi! Mình sửa được cái lỗi không xác định(3) rồi. Nhưng tạo clan như bạn hướng dẫn đến bước ấn canel rồi ấn ok, sau khi ấn lại vào ông lập clan thì lại bắt làm lại từ đầu chứ ko báo lập đc clan như của bạn.Hix Hix
    zZ Ai mà bít đâu nè, ah mà bạn có tạo aucount manager hok vậy, mình hok có cài nên chỉ set lv lên đc 120 thôi, các fonder trong wwwroot như: clanmain, clan, sever main để tạo clan đó, nếu cài account manager thì các query trong đó sẽ khác (bạn mún thử tạo clan thì làm máy của em bạn đóa để cài lại mà ko đc mất công lắm ^^!)
    ah mà bạn sài cái agingratechange sao vậy, khi ông load file -KPT-Endless-Tower-... exe có bỏ đuôi .exe ko. cái của ông share vẫn fail hix. Trong miniserver của ông còn cái file tên -KPT-Endless-Tower- giống tên sv vậy nhưng ko có .exe ko nếu có share cho tui cái -KPT-Endless-Tower-.exe + cái đó nha (thất bại nữa là ....)
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Mình ko cài cái XPTAcc mà cũng chỉ lập nick nhw bạn thui.Hay là share cho mình cái database của bạn xem nào
    Còn cái vụ server mình đã up file mới lên rồi đó down về xài thử coi. Cách dùng cái AgeRateChanger là mở nó lên nhập tên cái file chạy server vào (chú ý tốt nhất là ấn chuột phải vào cái server.exe rùi chọn rename sau đó copy cho và cái AgeRateChanger) tiếp theo chỉnh các thông số % nhớ là phải để lại cái % thì mới được. VD: 90% --> 0%

Thành Viên
    Thanks
    0

uh để mình backup lại rồi share choa nhưng chắc lâu ah ^^! (phải đi cần thơ học 1 tuần lận), mà bạn có sài Clan system trong file sv ko, theo mình thì datbase của mình giống nhau ah, chủ yếu là Clan system copy bỏ vào wwwroot kìa (có gì thì 1 tuần gặp lại hen).^^!

Thành Viên
    Thanks
    7

Nhanh nhanh mình chờ đó. Mình đang đi tìm mấy cái tool mới với mấy cái item. Đợi mình hoàn thiện hết item rùi up ảnh cho coi (đầu tiên là up item của k9 )
    Quên mất ko cho link down cái server
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi trungtheboy, ngày 06-08-09 lúc 10:33 PM.

Thành Viên Naughty_boy9x's Avatar
    Thanks
    3

Cái này của bạn sử dụng rất tốt nè
    Code:
    http://www.mediafire.com/file/3nymdqmmznj/sv age nerver failed.rar
    CẢm ơn nhá
    Ái chà, lâu ko vào, dạo này box pt bắt đầu phát triển rồi nhẩy ^_^
    Khách viếng thăm hãy cùng Naughty_boy9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Naughty_boy9x's Avatar
    Thanks
    3

@hungcuongtv: bạn cho mình xin cái Backup ClanDB của bạn được ko. cảm ơn trước nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Naughty_boy9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

! Không có gì! Tại thấy box PT ít người vào nên phải hoạt động nhiều mới thu hút mọi người hưởng ứng.(Naughty_boy9x đỗ đại học hok , năm nay mình học cật lực để thi đây! Hĩ Hĩ)

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 04-02-13, 11:19 PM
  2. Update sever offline như thế nào?
    Bởi nguyengo010 trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-05-12, 01:48 PM
  3. [re-share] Thế giới hoàn mỹ Offline Server (New Update)
    Bởi phamson06 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 73
    Bài viết cuối: 18-03-12, 10:29 AM
  4. Zen-Shen games offline Version 1.50.Sẽ update thường xuyên .
    Bởi DaDuyTeo trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-08-09, 01:58 AM