Server Tam Quốc Chí Online - Trang 45
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 45 của 57 Đầu tiênĐầu tiên ... 35 43 44 45 46 47 55 ... CuốiCuối
Kết quả 441 đến 450 của 564
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Server game mới cho các bạn !

Sao hok ai vào reply thế này, 120 rồi làm gì nữa giờ, sao để vào phái !
    Khách viếng thăm hãy cùng Minh1213 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon8 Ðề: Server game mới cho các bạn !

Trích dẫn Gửi bởi Magiczvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Là thế này phần việt hóa có 2 phần:data.pak trong server và update.pak trong client(trong 2 cái này thi update.pak trong server được việt hóa nhiều hơn(có quest,tên quái, tên items).Mình vừa share thư mục có cả 2 cái này, data.pak giải nén vào soldata, down 3 cái update về bỏ vào thư mục cài client sau đó extract here là xong.
    Còn việc bấm nút bắt đầu chơi mà bị văng ra là do bạn chưa chạy đủ 4 map server.Chúc bạn thành công !!!
    Cho mình hỏi sao mình chạy mấy cái file ***.exe như trong hướng dẫn không được vậy! mình đang dùng win Vista. Cảm ơn nhìu!
    Khách viếng thăm hãy cùng endless6789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Ðề: Server game mới cho các bạn !

Trích dẫn Gửi bởi Magiczvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào bị kết nối quá hạn hãy gửi mail mình "[email protected]", vì ở đây có người ko biết gì mà còn "lên mặt dạy đời"
    Magic ơi! Mình cài SQL cũng không cài past nên liên kết giới hạn chơi ko được. Mình đã làm như bạn hướng dẫn nhưng vẫn không được. Bạn có thế chat qua Y!m để chỉ cho mình được không! boi_vi_sao_762 ! nếu được, cảm ơn bạn nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng endless6789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên rongchua50's Avatar
    Thanks
    0

Cấu hình em CPUp4 2gh card VGA 128 Ram 512 chơi được ko mấy pác ?
    em tạo server rồi vào server đăng nhập dc tạo character lun rồi mà dzo game ko dc ? là sao hả mấy pác ??? thank !
    pác nào có bản việt hóa cho em xin với 80% cũng dc
    Khách viếng thăm hãy cùng rongchua50 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Mấy pác ơi làm ơn cho em xin cái password để down pacth về chơi ác vừa vừa thôi chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng rongchua50 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

có lẽ do máy bạn thiếu RAM hoặc bạn xài phần mềm giải phóng RAM (4 cái map server tốn 1.5GB RAM lận).RAM 2GB trở lên mới chơi bình thường được !!!
    cho tui hỏi máy tui pen4 2gh card Vga rời 128 ram rdram 512mb set ram ảo tổng 3gb2 chơi được chưa vậy?

Thành Viên
    Thanks
    0

Chỉ một câu..................................... được.................. có đều nó là tiếng Tàu nghựa nên khó chơi thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng waiting xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi rongchua50 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho tui hỏi máy tui pen4 2gh card Vga rời 128 ram rdram 512mb set ram ảo tổng 3gb2 chơi được chưa vậy?
    theo mình là ko nên dùng ram ảo nhìu đến vậy, dùng nhìu wa coi chừng nóng đĩa cứng rồi đi theo ông bà luôn đó, nếu có tiền thì nâng cấp lên >1G là ok, tui đang chơi ram 1G, set ram ảo khoang 500mb thôi, khi chơi chỉ bật 1 cái MAP 1 đến 4 thôi, ít khi chơi luôn 4 map
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên
    Thanks
    0

Xài RAM ảo mà chạy nhiều maps cùng lúc rất dễ bị disconnect .Nếu muốn chơi ổn định bạn chỉ nên chạy 2 map cùng lúc thôi khi nào cần thì tắt bớt 1 map rồi mở map khác.Ram 2BG trở lên mới chạy ổn định được.
    Khách viếng thăm hãy cùng Magiczvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Tui hỏi lên 120 rồi làm gì nữa sao hok ai trả lời ta !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng Minh1213 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 45 của 57 Đầu tiênĐầu tiên ... 35 43 44 45 46 47 55 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tools Tiện Ích ! Bảo Vệ Server Cơ Bản 1 Server Online Cần Phải Có
    Bởi ohishu trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 02-04-13, 11:26 AM
  2. Hỏi tí xíu về server Online!!!
    Bởi Zin Kull trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-05-11, 05:53 AM