Tút bypass HWID winlic cho ai cần
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    0

Tút bypass HWID winlic cho ai cần

đây là tut bypass winlic (các bạn hãy theo dõi video trong đó và học tập nhé nếu may mắn thì sẽ có kinh nghiệm để bypass HWID như tomates đã thực hiện chú ý chỉ là bypass hwid chứ không phải unpack nhé
    link download tut
    [Only registered and activated users can see links. ]
    công cụ cần thiết chú ý xem tên trong tut video đó

ollydbg 1.10
    Olly ODbgScript 1.65.4 cái này khó kiếm nên mình up lên đây còn những cái khác tự kiếm nha
    download: [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ share tut mọi thứ khác các bạn tự tìm nhé
    hi vọng thời gian tới sẽ có nhiều người bypass được để share cho anh em clbgamesvn
    thanks

@source từ google.com
    Lần sửa cuối bởi dh_notable, ngày 22-07-09 lúc 05:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dh_notable xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Tút bypass HWID winlic cho ai cần

Hehe,nick Tomatoes bị baned rồi thấy cái bài này ngứa quá nên post chơi 1 cái sẳng chia sẻ anh em muốn học Crack WL
    Tut trên đúng thật là by pass đc WL nhưng thiếu nhiều thứ lắm để có thể Crack đc nó
    Đầu tiên các bạn cần 1 Plugin của Olly by pass đc antiDebug của WL,tôi khuyên bạn nên sử dụng StrongOD.
    Tiếp đến là các bạn cần biết kiến thức extract XBundler của WL thì mới extract đc WzAg.dll.
    Phần còn lại các bạn có thể xem Tut hướng dẩn method by pass HWID(ở đây phải nắm vững 1 tí kinh nghiệm RE),tuy nhiên khi by pass WL tôi ko sử dụng Script của LCF_AT này.Tôi sử dụng Method của Quesego.Còn cách extract Xbundler thì Plasma32 chỉ tôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng mubanbe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xom1b's Avatar
    Đang ở
    void main()
    Thanks
    12

1 tut bổ ích đem về nghiên cứu
    cái tut HD unpack cái CT pack GS 7.10 bên tut4you có down về dc 2 file bin mà muont = DEAMON thì ko cái nào đc
    chán
    mà đại ca có scripts hay tool liên quan thì up cho AE di
    vs lại kinh nghiệm nữa
    đã share thì share cho chót chứ
    Lần sửa cuối bởi xom1b, ngày 22-07-09 lúc 06:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng xom1b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Cố gắng học tập từ những đàn anh.

MU

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mubanbe [Only registered and activated users can see links. ]
    Hehe,nick Tomatoes bị baned rồi thấy cái bài này ngứa quá nên post chơi 1 cái sẳng chia sẻ anh em muốn học Crack WL
    Tut trên đúng thật là by pass đc WL nhưng thiếu nhiều thứ lắm để có thể Crack đc nó
    Đầu tiên các bạn cần 1 Plugin của Olly by pass đc antiDebug của WL,tôi khuyên bạn nên sử dụng StrongOD.
    Tiếp đến là các bạn cần biết kiến thức extract XBundler của WL thì mới extract đc WzAg.dll.
    Phần còn lại các bạn có thể xem Tut hướng dẩn method by pass HWID(ở đây phải nắm vững 1 tí kinh nghiệm RE),tuy nhiên khi by pass WL tôi ko sử dụng Script của LCF_AT này.Tôi sử dụng Method của Quesego.Còn cách extract Xbundler thì Plasma32 chỉ tôi.
    Anh tomas cho em hỏi. Load CISC.exe lên. Nó hiện 1 bảng PE. Ok. Nhưng ko hiện yêu cầu analysing mà tắt hẳn Olly luôn. Bó tay. Còn thử với game server thì ok. Nhưng lại báo ko tìm thấy API Base
    Khách viếng thăm hãy cùng LilCe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi LilCe [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh tomas cho em hỏi. Load CISC.exe lên. Nó hiện 1 bảng PE. Ok. Nhưng ko hiện yêu cầu analysing mà tắt hẳn Olly luôn. Bó tay. Còn thử với game server thì ok. Nhưng lại báo ko tìm thấy API Base
    Olly ko có hổ trợ anti anti debug,sử sụng StrongOD.
    Dường như tuts trên chỉ work với WL 2060 ko work trên 2080 và 2090 (protect cho 7.11)
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em đang tìm tài liệu Hướng dẫn By Pass HWID để load CF cho nhanh, thanks bác for share
    Khách viếng thăm hãy cùng kidnat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. ByPass Hướng dẫn (crack main)
    Bởi dh_notable trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 50
    Bài viết cuối: 16-06-12, 09:58 PM
  2. ByPass Hướng dẫn (crack main)
    Bởi dh_notable trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 21-09-07, 10:05 AM