Bye JX Box, tặng các bạn bản Server 3.0 - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 466
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: By JX, tặng các bạn bản sever 3.0 hiện tại của sever.

Trích dẫn Gửi bởi m4jy3u1n [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn love ơi cho mình hỏi là tại sao khi cầm vũ khí bạch kim thì ko thấy nó cầm vậy? mình sài sever của bạn fix của mướp? mong bạn sớm hồi âm
    À bạn cầm vũ khí hay ngựa mà ko thấy đó là do thiếu file trong client nên ko hiển thị đc,bạn này down cái path của ông mướp ấy rồi chép đè vô (tôt nhất là nên chép đè vô client TQ) hoặc VNG cũng đc nhưng ko chắc tại chưa thử
    Khách viếng thăm hãy cùng checklove2008 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi minhngumc [Only registered and activated users can see links. ]
    Máy mình làm gì có cái diệt virus nào cả bạn à
    Với lại mình vào Game thì nó hiện ra cái đấy là sao hả bạn
    Mình vào VLTK Pri TQ cũng hiện lên lỗi đấy,Mình vừa mới cài font xong
    -Thứ nhất nếu máy bạn này ko có chương trình diệt virut thì mình khẳng đinh là có thể bạn down hoặc chép cái sever cái đó từ 1 nơi nào đó mà nơii đó file JXStartup Client đã bị trình diệt virut thủ tiêu mất cái Script .Để phục hồi lại thì bạn nên down lại JXStartup Client,tắt hết trình diệt virut (nhất là thằng BKAV tại thăng này nó ghét ngôn ngữ autoit lắm remove nó càng tốt).Mình có thể khẳng đinh trên là do mình đã từng ngâm cứu về autoit nên mới bít thế
    -Thứ hai :lỗi hình 1 là do client bạn có thể down client VNG (tốt nhất là TQ) về rồi chép path vào là hết lỗi
    -À quên 1 điều nữa là bạn để chế độ 16bit chưa vì game.exe chỉ chạy đc ở chế độ 16bit,mà chắc điều này khó sảy ra vì ai cung bít rồi mà
    Lần sửa cuối bởi checklove2008, ngày 31-07-09 lúc 08:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng checklove2008 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Hay thật mình bỏ font china chơi thử server TQ online kia thì tự dưng lại vào đc,
    Mà server này lại phải cài font china chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng minhngumc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình chạy bản mướp 3.0 thấy khá ổn nhưng sau 1 time thì sau khi chuyển sinh sơ cấp không còn nhận được 20 kỹ năng nữa mà chỉ nhận được 200 tiềm năng mà thôi, mình coi rất kỹ trong file 003.lua rồi, scirp thì vẫn vậy.
    ai giúp mình với thank các bạn nhìu.
    Khách viếng thăm hãy cùng judge113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Cho mình hỏi cái bản autolick dùng để làm gì vâyư43 dụng như thế nào.Mình đang chơi sevver Mướp3.0 sao mình cởi ngựa mà con ngựa lại tàng hình vậy làm sao để khắc phục được.Lúc mình đi vược ải thì đang đánh giữa chừng thì bị kích ra và mình vẫn chơi bình thường sao khi mình out tất cả đi vào lại thì mình bị kẹt trong vược ải luôn ko ra được
    Khách viếng thăm hãy cùng vanhieu2085 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi vanhieu2085 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi cái bản autolick dùng để làm gì vâyư43 dụng như thế nào.Mình đang chơi sevver Mướp3.0 sao mình cởi ngựa mà con ngựa lại tàng hình vậy làm sao để khắc phục được.Lúc mình đi vược ải thì đang đánh giữa chừng thì bị kích ra và mình vẫn chơi bình thường sao khi mình out tất cả đi vào lại thì mình bị kẹt trong vược ải luôn ko ra được
    Ngựa tàng hình là do thiếu hình ảnh Res file ngựa có trong các file .pak --> Bạn nên down Patch Client Full về xài là OK thui [Only registered and activated users can see links. ]

Tốt nhất thì nên về Ba Lăng Huyện rùi hãy thoát game là an toàn
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao kỳ vào nóa báo phải nạp tài khoản rùi mới vào chơi là sao ai giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng ohtheah001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Xài cái DB khác or edit bằng tools khởi động của Xuân Thu
    Khách viếng thăm hãy cùng NgọcDiệnTuLa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi NgọcDiệnTuLa [Only registered and activated users can see links. ]
    Xài cái DB khác or edit bằng tools khởi động của Xuân Thu
    Lỗi này ko phải do db và càng ko liên quan ji đến tools khởi độn,mình đã chỉnh cho bạn ấy xong rồi
    Do ghép tùm lum sever

Thành Viên
    Thanks
    0

ah cho mình hỏi sao vào volam rồi tạo nhân vật xong rồi mà ko hiện map lên là bị làm sao thế aj jup mjnh cạ'j ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng handoivt123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 29 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 ... CuốiCuối