Vào xem Clip của Hexpor - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Vào xem Clip của Hexpor

Trích dẫn Gửi bởi kingsoft [Only registered and activated users can see links. ]
    @all : client này đúng ko mấy bác ai ở tphcm tôi đưa CD free chứ giờ mà up toàn bộ lên lâu lắm á
    SV đầu tiên chơi với client này là cái sv chỉ lên cấp không rớt đồ và nhân vật lúc mới tạo cấp 50 luôn sau đó do Hexpor fix lại, không biết những ng lúc đó bây h còn nghiên cứu nữa không-Anh akari không biết còn nhớ e không nữa lâu quá không gặp
    Ông bạn là người cũ à ? Tui cũng là một người cũ đây, từ hồi Hexpor và MĐ còn làm server đó. Sau khi Hexpor share toàn bộ source và server thì tui cũng ko làm đc bao lâu nữa sau đó nghỉ tại vì thấy mình hok đủ sức. Bi h rảnh rỗi hơn với lại trình độ cũng khá hơn một chút rùi nên muốn làm lại. Còn ông bạn thì sao, có muốm tham gia hok ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng eemdlmz2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi eemdlmz2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông bạn là người cũ à ? Tui cũng là một người cũ đây, từ hồi Hexpor và MĐ còn làm server đó. Sau khi Hexpor share toàn bộ source và server thì tui cũng ko làm đc bao lâu nữa sau đó nghỉ tại vì thấy mình hok đủ sức. Bi h rảnh rỗi hơn với lại trình độ cũng khá hơn một chút rùi nên muốn làm lại. Còn ông bạn thì sao, có muốm tham gia hok ^^!
    Có muốn hoạt độg nhóm không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Minh1213 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kingsoft's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhtaidepzai22293 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có mấy đứa hay đi download rồi đem về xài mà cứ nói nhảm quá trời

Tưởng develop ra mình mới sợ chứ còn download thì

@Kingsoft : Bạn đã ăn 1 report sắp sửa về với cõi trên rồi
    Cái thứ ngu như mày mới đi nói lảm nhảm mày hỏi thằnng Hexpor với minhdang koi tụi nó có down ko -mày chỉ có cái tài nói được cái miệng còn làm thì không ra ôn gì down mà mày còn chưa có nữa xem lại mình đi -cứ tưởng tao giống mày đi down của ng khác về bỏ vào sv nói của mình rồi đem bán ah' thứ không biết nhục
    Này có đủ trình độ như cty kingsoft không dev này dev kia mà không biết nói có hiểu gì không nữa

@eemdlmz2: cái này h thì mình hết hứng thú rồi với lại cái forum này phát triển chi cho mệt kẻ bất tài mà lên làm mod nực cười
    Với lại mình còn 1 bản client khác nữa bản post trên đây là bản đầu tiên sau đó có 1 bản do Akari share cho gần giống như bản VNG mà mấy người đang xài bây h đó
    Lần sửa cuối bởi kingsoft, ngày 16-07-09 lúc 04:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kingsoft xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Minh1213 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có muốn hoạt độg nhóm không ?
    Tớ đang tham gia một nhóm build lại server từ source rùi, thấy chưa có ai đi nên đi liều xem sao :p. Cũng hơi cực khổ nhưng mà cũng vì đam mê mà cố gắng .

Trích dẫn Gửi bởi kingsoft [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này h thì mình hết hứng thú rồi với lại cái forum này phát triển chi cho mệt kẻ bất tài mà lên làm mod nực cười
    Đa số những người lúc trước đều bỏ cả rùi, cũng hơi buồn. Nhớ lại hùi đó tìm hiểu jx vui ghê, bây h ko đc như lúc trước nữa .
    Lần sửa cuối bởi eemdlmz2, ngày 16-07-09 lúc 04:23 PM. Lý do: ghép bài ...
    Khách viếng thăm hãy cùng eemdlmz2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kingsoft's Avatar
    Thanks
    0

Đa số những người lúc trước đều bỏ cả rùi, cũng hơi buồn. Nhớ lại hùi đó tìm hiểu jx vui ghê, bây h ko đc như lúc trước nữa .
    Uhm hầu như là nghỉ hết rồi như ông bạn xưa alextuan cũng từ bỏ luôn rồi bây h lên lại không gặp ai hết thấy hình như Thanh Chuong vẫn còn hoạt động -ông vẫn còn tiếp tục thì chúc ông may mắn ha ráng làm cái nào khá khá cho ae biết tài
    Lần sửa cuối bởi kingsoft, ngày 16-07-09 lúc 04:31 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kingsoft xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái thứ ngu như mày mới đi nói lảm nhảm mày hỏi thằnng Hexpor với minhdang koi tụi nó có down ko -mày chỉ có cái tài nói được cái miệng còn làm thì không ra ôn gì down mà mày còn chưa có nữa xem lại mình đi -cứ tưởng tao giống mày đi down của ng khác về bỏ vào sv nói của mình rồi đem bán ah' thứ không biết nhục
    Này có đủ trình độ như cty kingsoft không dev này dev kia mà không biết nói có hiểu gì không nữa

@eemdlmz2: cái này h thì mình hết hứng thú rồi với lại cái forum này phát triển chi cho mệt kẻ bất tài mà lên làm mod nực cười
    Với lại mình còn 1 bản client khác nữa bản post trên đây là bản đầu tiên sau đó có 1 bản do Akari share cho gần giống như bản VNG mà mấy người đang xài bây h đó
    Vỗ tay phát, cái thứ bất tài này làm mem cũng ko đáng, làm mod cũng chả ai nể. Như ko đi hù mem, lãng nhách, làm như mày là mod mà ngon àh, ngu như con bò.
    Khách viếng thăm hãy cùng HảiĐạiBàng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Hjx... mấy bác cứ thế này loạn cái topic của em
    Khách viếng thăm hãy cùng Minh1213 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Minh1213 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hjx... mấy bác cứ thế này loạn cái topic của em
    Bác nên bỏ cái topic này đi có cái *** *** đó thì ko share đâu nên học hỏi bác Thanh Chuong là tốt nhất -nên share cho những thật sự có khả năng cái thằng như nó thua cả *** *** share mà làm gì
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 16-07-09 lúc 08:49 PM. Lý do: Dùng từ ngữ khiếm nhã !
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtaidogghe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

thôi chém it thôi trời mưa mát lắm rồi máy chủ nó bị lỗi không tương thích với sever không chạy game sever và sever vẫn hiện ra lỗi dont send đều đều cái này thì chắc chả ai ở forum giúp được ! cái loại bất tài mà cũng đòi đi ddos ôi ta sock ! về lo cho cái sever của mày đi
    Lần sửa cuối bởi [Lady]Pro-Bi, ngày 17-07-09 lúc 12:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng [Lady]Pro-Bi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

ờ thì roll bck lỗi này khá mới đây hôm nào bị chup ảnh lên cho mà nghiên cứu chả chạy sever không làm gì hết máy nguyên xi mà cũng hiện ra lỗi dont send game sever ! haizzz
    Khách viếng thăm hãy cùng [Lady]Pro-Bi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] ...:Source Code 178Mb của Soccerer Hexpor:...
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 29-11-11, 08:25 AM
  2. Trả lời: 169
    Bài viết cuối: 09-09-11, 12:40 PM