Tất cả những gì cần và tốt nhất để có 1 bản Au 3.25 ổn định ...
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon10 Tất cả những gì cần và tốt nhất để có 1 bản Au 3.25 ổn định ...

Mình chỉ là 1 newbie thôi ... Sau vài ngày dạo trong box Au này để tìm kiếm 1 Au ổn định thì mình cũng đã có đc rồi ... Và trong những ngày qua dạo chân trong post này thấy nhiều bạn cần 1 số tools để có thể chạy tốt 1 server Au nên giờ mình xin mạn phép post lên những gì mình có đc trong những ngày qua để giúp đỡ cho 1 số newbie như mình ... Thôi nói nhiều quá phải ko ?
    Giờ bắt đầu nhé :
    Tools trước nhé ...
    Đầu tiền là hướng dẫn = Video
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?ny2jyywxdgh[/DOWN] Cái này là làm theo cách của anh HuuDuyen và đc quay lại 1 cách tỉ mỉ bởi HackDiCung...
    Đây là AppServ-win32-2.6.0
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?nj1mwymmnxt[/DOWN]
    Đây là MySQL-5.0.45-win32
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?h1mywew5kr5[/DOWN]
    Đây là Webyog_SQLyog6.15
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?itoq2oqo0do[/DOWN]

Phù ! Xong òy .... Giờ đến Server mình đang chơi nè ...
    Server 3.25
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?yqdenmjiq2n[/DOWN] Đây là server Con cưng của anh thecongcntt đã đc mình thêm MuStarUp để khởi động Sv nhanh và nhẹ ...
    Web 3.25
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?jmgibnimtgd[/DOWN]
    Đây là web gốc của server Con cưng của anh thecongcntt...Có chút lỗi nhỏ và Ken đã fix lại òy...Giờ xài tốt...

Giờ là 2 file 009.acv và 030.acv đây...Nhớ rõ là chỉ cho thằng 3.25 ăn thôi nhé ... 2 File này chép vào Client 3.25 nhé...
    009.acv
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?ogvjlt3mthm[/DOWN]
    030.acv
    [DOWN]http://www.mediafire.com/download.php?yd2j5udzolr[/DOWN]

Àh còn nữa này ... Các bạn nào cần down Client 3.25 thì vào đây nè ...
    [SP]http://clbgamesvn.com/forums/showthread.php?t=23713[/SP]

Và để chơi tốt đến 90% thì chắc chắn là ko thể thiếu path client rồi phải ko?Các bạn cần phải down path Server Con cưng của anh thecongcntt nhé...Ko là ko chơi đc đâu đấy...
    Path1 này gồm 5 phần ....

Part 1 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Part 2 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Part 3 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Part 4 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Part 5 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén ra bằng cách chạy part đầu tiên sau đó copy tất cả vào client 3.25

Đây là path 2 gồm 7 phần ...

Part 1 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Part 2 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Part 3 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Part 4 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Part 5 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Part 6 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Part 7 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Phần mềm nối file : [Only registered and activated users can see links. ]
    Dùng chương trình Split để nối. Sau khi down về giải nén ra 1 thư mục copy tất cả vào client (nhớ là phải có bản path 1 rồi nhé).

[Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn down và làm theo đúng tất cả những gì có trong này và ko sai bước nào chắc chắn các bạn sẽ có 1 server Au tốt ... Chơi tốt và vào shop dạo thoải mái mà ko sợ bị văng ...

Phù ! Mệt quá ... Hết rồi ... Ko bik đã đủ chưa ... Ai thấy còn thiếu và cần gì cứ pm ở đây mình sẽ tìm kiếm và bổ sung...
    Ai thấy hay thì thank cho Ken 1 cái nhé ... Lần đầu chủ động post bài mới giúp đỡ các newbie mà ...
    Lần sửa cuối bởi Ji_Ken, ngày 13-07-09 lúc 05:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ji_Ken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 6 Users Say Thank You to Ji_Ken For This Useful Post:

chandoi1203 (06-07-12), ChunVL (09-03-13), loveyoughvk (17-09-14), Sharinkarius (05-03-13), trankhang115vn (13-01-13), zin1007 (13-10-12)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Ðề: Tất cả những gì cần và tốt nhất để có 1 bản Au 3.25 ổn định .

Cái bản này mình đang share mà. Bạn có thay đổi nhiều không mà lập box riêng. Vậy cậu chịu trách nhiệm box audition nhá. Mình không quan tâm nữa. Và các bản cập nhật thì bạn tự làm để cập nhật cho các member nhá.
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình bị lỗi mua đồ vào mua Quần áo thì bị Error SQL sửa sao bạn
    cần down bpm của Au online vì 1 số bài mình bị lỗi không tìm thấy tập tin ai có share mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng Aucaothu88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình cài sv + Client của huuduyen thì chạy ổn nhưng sau khi chạy sv của thecongcntt thì bị lỗi IP
    hix mình gà đang tập tành nghiên kíu Au off mong các pro chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng Aucaothu88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon12 Ðề: Tất cả những gì cần và tốt nhất để có 1 bản Au 3.25 ổn định .

Trích dẫn Gửi bởi thecongcntt [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái bản này mình đang share mà. Bạn có thay đổi nhiều không mà lập box riêng. Vậy cậu chịu trách nhiệm box audition nhá. Mình không quan tâm nữa. Và các bản cập nhật thì bạn tự làm để cập nhật cho các member nhá.
    Em chỉ gom những thứ tốt lại để cho mọi người khỏi phải tìm kiếm tùm lum thôi ... Ở trên e có ghi rõ em lấy những gì của ai của ai ... Em ko hề cho rằng nó là của mình ....ở trên em ghi rõ là kiếm link giúp newbie như em mà ... Ông anh ko thjx thì cứ việc del bài ... Em đâu dám lên tiếng ...

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon2 Ðề: Tất cả những gì cần và tốt nhất để có 1 bản Au 3.25 ổn định .

Trích dẫn Gửi bởi Aucaothu88 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình bị lỗi mua đồ vào mua Quần áo thì bị Error SQL sửa sao bạn
    cần down bpm của Au online vì 1 số bài mình bị lỗi không tìm thấy tập tin ai có share mình với
    Bạn mua đồ ko được là do bạn đang chạy server phải ko ... Nếu đang chạy thì bạn tắt 2 cái bản Messenger đi mới sử dụng đc Web và SQL đc ...
    Hoặc bạn có thể pm Y!M của mình la [Only registered and activated users can see links. ] ... Mình có thể chỉ tỉ mỉ hơn ...

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon2 Ðề: Tất cả những gì cần và tốt nhất để có 1 bản Au 3.25 ổn định .

Trích dẫn Gửi bởi Aucaothu88 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cài sv + Client của huuduyen thì chạy ổn nhưng sau khi chạy sv của thecongcntt thì bị lỗi IP
    hix mình gà đang tập tành nghiên kíu Au off mong các pro chỉ giáo
    Bạn vào phần Server 3.25 đó ... vào phần data tìm ServerInfo sửa ip trong đó thành ip máy bạn .... Còn bên DbInfo thì để Ip 127.0.0.1 bình thường ...
    Rồi bạn vào SQL mở thẻ auditionccu tìm serverlist và sửa Ip trong đó lại thành Ip máy bạn .... Vậy thôi là đc ... Ko cần chỉnh sửa gì khác ....

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon7 Ðề: Tất cả những gì cần và tốt nhất để có 1 bản Au 3.25 ổn định .

Trích dẫn Gửi bởi thecongcntt [Only registered and activated users can see links. ]
    Àh anh thecongcntt nè ... Anh nói bản này a đang share ... Bik là anh đang share nhưng anh có hướng dẫn đầy đủ ko ? liệu có đầy đủ những thứ cần thiết ko ? hay cài xong người thì hỏi sao web báo server hiện đang bảo trì ... Người thì hỏi sao tạo nv nhưng ko đăng nhập đc ... Em chỉ chép lại những thứ cần thiết vô đây cho các bạn dể làm thôi ... Và em nhớ ko lầm thì trước khi post bài này lên em có nói trước với a 1 tiếng và anh đã ừh rồi em mới post ... Giờ anh lên kêu la gì ... Anh có quyền del nếu cảm thấy nó thừa và ko tốt ...

Thành Viên
    Thanks
    0

vào web mua đồ nó hiện cái này lên

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon6 Ðề: Tất cả những gì cần và tốt nhất để có 1 bản Au 3.25 ổn định .

vào web mua đồ nó hiện cái này lên

Bạn add njck Yahoo mình đi ... Ji_Ken đó ... Mình chỉ cho dể hiểu hơn ...

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối