cho em xin nick yahoo của anh Mạnh Tùng
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    0

cho em xin nick yahoo của anh Mạnh Tùng

............Em đang cài Hiệp Khách Offline nhưng đến cái đoạn SQL sever 2000 thì lại có trục trặc, em đã vào Start Programs Microsoft SQL Server Enterprise Manager nhưng đến cái SQL sever group nó hiện ra là no (Items) nên em mắc kẹt ở đấy, mong được có nick yahoo của anh TÙng để được học hỏi thêm vì em là một fan của Hiệp Khách (thèm lắm rồi)
    Khách viếng thăm hãy cùng zhao+ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: cho em xin nick yahoo của anh Mạnh Tùng

qua hellogame.ìno ấy,bác ấy là admin bên đó đó
    Khách viếng thăm hãy cùng armytoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên CLAMP's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi zhao+ [Only registered and activated users can see links. ]
    ............Em đang cài Hiệp Khách Offline nhưng đến cái đoạn SQL sever 2000 thì lại có trục trặc, em đã vào Start Programs Microsoft SQL Server Enterprise Manager nhưng đến cái SQL sever group nó hiện ra là no (Items) nên em mắc kẹt ở đấy, mong được có nick yahoo của anh TÙng để được học hỏi thêm vì em là một fan của Hiệp Khách (thèm lắm rồi)
    em xóa cái Group đó đi và tạo Group khác vậy thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng CLAMP xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mấy bác cho em hỏi , làm thế nào để có đồ level 100 trong HKoff line , em mua ở shop của thành tà phái chỉ có đồ level 90 thôi , và đánh con quái vật ở đâu để kiếm ngọc ép đồ ngon với bông tai với ạ , hix em mới cài sv nhưng chưa biết nhiều về HK , lúc em ra mua đồ ở Kim Hương Ngọc có mấy cái ngọc toàn chữ tàu lúc mua xong thì bị lỗi nên kô mua được mấy cái ngọc ở chỗ con đấy , bác nào biết lỗi này chỉ giùm em , sv của em là 4.1 thì đã có pet chưa và pet lây ở đậu ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng trdung85 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Robot yahoo thông minh - Tự trả lời các câu hõi về JX server
    Bởi IN_NUYASHA trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-06-11, 07:46 AM
  2. cho em xin yahoo cua anh manhtung di
    Bởi balksina trong diễn đàn Release
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-06-08, 05:57 PM