Server Zhengtu + Video Tutorial
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31
    Alexandria
    Guest

Server Zhengtu + Video Tutorial

Hỗ trợ cho các bạn mới

Video tutorial setup game:

[DOWN]http://s18.galaxyz.net/data/5a6b6263696b6c69/Tutorial_setup_zhengtu.rar.glx[/DOWN]

Patch game client:

[DOWN]http://s17.galaxyz.net/data/7849404c414c4d4b/patch.exe.glx[/DOWN]

Server freezt:

[DOWN]http://s21.galaxyz.net/data/66575e525f555356/FztServer.rar.glx[/DOWN]

Database:

[DOWN]http://s20.galaxyz.net/data/3a0b020e03090e03/Freezt-database.rar.glx[/DOWN]

Demo:

[Only registered and activated users can see links. ]

Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Địa ngục
    Thanks
    10

Ðề: Server Zhengtu + Video Tutorial

Ơ, em tưởng anh Tùng share cái này rồi cơ mà .Cho em hỏi ké: Ram 512 cài được TGHM 1.3.6 không anh Tùng
    Khách viếng thăm hãy cùng thl3ugjacui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

cài được nhưng chơi thì .
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn ơi, mình làm theo đúng tất cả những gì bạn hướng dẫn trong video, nhưng khi chạy file win.5d6d.com thi không thấy server để chọn và mình liều chọn vào login để đăng nhập thì không đăng nhập được mặc dù mình đã vào phpmyadmin để tạo 1 user, mong bạn hướng dẫn mình với. thank bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng tencuatoi77 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bãi Dâu City
    Thanks
    33

Conifx IP cã rồi tới đoạn Bấm nút cho no đọc mà nó hiện ra cái bảng
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongca11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tavanhai's Avatar
    Thanks
    0

bạn ơi, mình làm theo đúng tất cả những gì bạn hướng dẫn trong video, nhưng khi chạy file win.5d6d.com thi không thấy [Only registered and activated users can see links. ] để chọn và mình liều chọn vào login để đăng nhập thì không đăng nhập được mặc dù mình đã vào phpmyadmin để tạo 1 user, mong bạn hướng dẫn mình với. thank bạn
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]Server
    "VDS Nhà cấp Hosting - VPS - Server rẻ và ổ định nhất Việt Nam"

[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Anh manhtung ơi em cũng bị cái lỗi trên, ko hiểu sao, config cả rồi mà cũng ko chạy được,ko hiện ra cái để chọn sv, nó chỉ chạy tới:
    D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\SuperServer_r.exe·þÎ ñ³ÌÐòÆô¶¯
    D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\RecordServer_r.exe·þ� �ñ³ÌÐòÆô¶¯
    D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\BillServer_r.exe·þÎ� �³ÌÐòÆô¶¯
    D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\MiniServer_r.exe·þÎ� �³ÌÐòÆô¶¯
    D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\SessionServer_r.exe·þ Îñ³ÌÐòÆô¶¯
    D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\ScenesServer_r.exe·þ� �ñ³ÌÐòÆô¶¯
    D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\GatewayServer_r.exe·þ Îñ³ÌÐòÆô¶¯
    D:\Vinagame\Chinh Do\Zheng Tu Server\FztServer\FztServer\FlServer_r.exe·þÎñ� �ÌÐòÆô¶¯
    SUPERSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
    RECORDSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
    BILLSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
    MINISERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
    SESSIONSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ10Ãë
    SCENESSERVER ·þÎñÆô¶¯ÖÐ ÇëÉÔºó...

còn gatewayserver, flserver thì nó ko chạy, ko biết phải làm sao
    Khách viếng thăm hãy cùng tavanhai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bãi Dâu City
    Thanks
    33

Bạn kiểm tra xem đã Fix IP đúng hết chưa tất cả các File .XLH đều phải Fix IP đó ko riêng gì các file trong hướng dẫn đâu, tốt nhất bạn nên để IP : 127.0.0.1 mình sài mạng nhưng để IP đó server chạy vẫn Good , và bạn nên run server bằng tay chạy Start Config đó hay bị lỗi lắm

Thanks
    0

Trời ạ, config hết mà bị lỗi người ta mới hỏi chứ, ko thì hỏi làm gì, còn cái phướng án chạy bằng tay thì biết cái nào chạy trước và cái nào chạy sau đâu

Thanks
    0

hình như mấy cái server có đánh dấu 1,2,... thì phải , chạy theo thứ tự đó hả bạn

Thành Viên
    Đang ở
    Bãi Dâu City
    Thanks
    33

thế bạn cài server nào vậy cái server cua Manhtung hả , ra dow cái server của Evill ấy cái server của mạnhtung tui lam cũng ko dc

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm server Zhengtu Online (Chinh đồ)
    Bởi ronaldovn trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-05-11, 06:41 PM
  2. NPCtool EdiTed and TuToRial !
    Bởi TranDoanDuc trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 14-01-10, 11:05 AM
  3. [Tutorial] [GS Fix] Hướng dẫn Fix lỗi HackCheck
    Bởi I<3TX trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-01-09, 06:35 PM
  4. [Share] Full server Zhengtu (Chinh đồ) 1.05
    Bởi TitanRain trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 106
    Bài viết cuối: 20-12-08, 09:55 PM
  5. Cơ bản để có 1 Server ZhengTu
    Bởi NhocCoi trong diễn đàn Chinh Đồ