Sever GHDS bản 2.0 share free. - Trang 30
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 30 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30
Kết quả 291 đến 297 của 297
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Sever GHDS bản 2.0 share free.

có phải là cái này ?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

"nhoc1994" oy! có nick chat hem cho mình cáj njck pm hoji? cai' này tý ^^!(cai vl hem dc ) >.<
    Khách viếng thăm hãy cùng handoivt123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

boy_daicagiangho_2007
    Lần sửa cuối bởi nhoc1994, ngày 29-07-09 lúc 04:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanhtringuyen's Avatar
    Thanks
    18

Cho mình hỏi cái map thì chỉ mở được một số thui vì trong cái phần map chỉ gán [World] tới 27 thui còn Count=28. Mình chỉ đi được một vài chỗ thui. Còn cái lỗi nghiêm trọng hơn là áo quần thì chả xài được kích vào thằng thợ rèn thì một vài đồ hiện ra và báo C++, pa nào có cách khắc phục được không. Máu của nhân vật thì báo không chình xác ví dụ máu là 5025 thì nó chỉ lên đến 4020 là cùng. Còn cái skill 120 khó mà add vào quá, nó bảo phải kiếm cho được bí kíp mới học được. Anh em fix dùm nha. Thank nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhtringuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi thanhtringuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi cái map thì chỉ mở được một số thui vì trong cái phần map chỉ gán [World] tới 27 thui còn Count=28. Mình chỉ đi được một vài chỗ thui. Còn cái lỗi nghiêm trọng hơn là áo quần thì chả xài được kích vào thằng thợ rèn thì một vài đồ hiện ra và báo C++, pa nào có cách khắc phục được không. Máu của nhân vật thì báo không chình xác ví dụ máu là 5025 thì nó chỉ lên đến 4020 là cùng. Còn cái skill 120 khó mà add vào quá, nó bảo phải kiếm cho được bí kíp mới học được. Anh em fix dùm nha. Thank nhiều
    Lỗi áo quần thì chả xài được kích vào thằng thợ rèn thì một vài đồ hiện ra và báo C++, pa nào có cách khắc phục được không. Máu của nhân vật thì báo không chình xác ví dụ máu là 5025 thì nó chỉ lên đến 4020 là cùng.

Lỗi trên thật ra là các thông số trong Settings bên Client và Server chưa đồng bộ đó !

Cách khắc phục : Vào thư mục Server --> Vào thư mục Settings --> Copy tất cả các file và thư mục, chỉ trừ thư mục NpcRes là ko copy (để NpcRes vào Client sẽ có lỗi khác nên ko nên copy) --> Paste vào thư mục Settings bên Client --> Nếu có hiện thông báo gì thì cứ Yes To All là xong !

Bây giờ bạn chạy game xem coi còn bị lỗi trên ko !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em ủng hộ anh hết mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng 1661963 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định sieunhan12's Avatar
    Thanks
    0

sv cũa ông thạch Long nhìn thấy nãn quá
    Khách viếng thăm hãy cùng sieunhan12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 30 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30

Các Chủ đề tương tự

1. Share Event Tết giống VLTK Free
    Bởi nghiamt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 01-10-11, 07:19 PM
  2. Share Free Web Mu Địa Ngục!
    Bởi telex trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 93
    Bài viết cuối: 24-06-09, 11:50 PM
  3. WOW sever Australia--Free To Play 100%
    Bởi joecole trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-08, 02:37 PM