Sever GHDS bản 2.0 share free. - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 22 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 297
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Sever GHDS bản 2.0 sẽ share free.

Trích dẫn Gửi bởi anhtaidepzai22293 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tham gia dev à có develop thật không hay chỉ download về xài đừng có
    giở mấy cái câu đốn mạt đấy ở đây Để ý tớ lâu rồi à . Hay là bạn yêu tớ rồi nếu vậy vinh hạnh quá cơ mà tớ thấy bạn mỉa mai như kiểu thằng bệnh ý thôi nếu bị bệnh thì về nhà uống thuốc hoặc là gọi cái xe chở cầy đến rồi tự chui vào công nhận mình dev không giỏi nhưng còn hơn "ai đó" xài sẵn
    Này ông người ta nói đúng thì nghe chứ! nếu ông ko fải như vậy việc gì phải nói nặng người ta.Mà him nói đúng thôi pác làm mod và cũng post vài server nhưng server của pác toàn lỗi nặng.Fix cả 2 3 topic rồi còn người post fix phụ pác. Còn việc pác vào ý kiến ông long78 cứ sai này sai nọ chẳng phải pác chỉ nhìn cái sai của họ sao! đây là ý kiến của riêng tôi đừng nói chuyên thô lỗ trên diễn đàn nữa nhé pác
    Khách viếng thăm hãy cùng double50cent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†™Huyền Thoại™† MộtVìSao NhockShock's Avatar
    Đang ở
    ™†——Thiên Đường——†™
    Thanks
    0

ah ThachLong ơi cái cách đưa server lên online như ở đầu bài mình có làm nhưng không được bạn có thể chỉ cụ thể hơn hoặc có Video cũng đc mình rất cần để đưa lên online...Giúp mình nha thank ThachLong nhiu
    Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    Số điện thoại : 01694890568

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Việt hóa đối thoại thì ở spit, còn ở intem tùy tâm, nên viết như thế nào mình thích, ví dụ cái hình bí kíp thì đặ tên là bí kíp gì cũng được. Với lại quetkey việt hóa ở clien đừng việt hóa ở sever vì còn liên quan đến lệnh nữa. Còn mấy spit đó chỉ là spit đơn giản thôi, mấy bạn thích viết tống kim, liên đấu (các kiểu luôn, không chỉ nguyên đơn đấu muốn thế nào cũng được), hoặc gì khác thì cứ bảo mình mình hướng dẫn cho.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thanks
    0

Bạn làm bị mắc ở chỗ nào cứ nói rõ đi bạn, còn video thì không cần đâu vì nó không khó, với lại mình chạy sever quay video sao được.

Thanks
    0

Có lỗi gì nói luôn đi khỏi lằng nhằng, còn trên gamevn thì nói làm gì, mấy đứa mất dậy thôi, nhiều đứa trước bị log acc đuổi khỏi sever nên tức là truyện thường, còn nói thẳng bạn, mình lập topic này một phần cũng cho bạn hết làm ăn luôn, kiếm tiền kiểu gì mà lấy những cái của người khác ghép lại, để mặc lỗi mà vẫn cho là của mình rồi bán lấy tiền. Còn bạn muốn thử trình độ, có lỗi gì nói luôn đi.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhtaidepzai22293 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hơ hơ . Đây không phủ nhận cái việc server của tui còn bug ok . Còn việc những ý kiến về server thachlong78 à còn nhẹ đấy cứ thử sang cái box Võ Lâm của bọn GameVn.Com xem bọn nó nói như thế nào . Chú chưa hiểu rõ hết sự đời đã phát biểu những câu như thế thật sai lầm
    Xin lỗi pác ! sự đời àh.Pác chưa bít gì đâu.một lũ gamevn toàn là lũ ganh tị.Muốn tìm dc người đàn hoàn bên gamevn.com thì vào box game RPG hay các thể loại survival ấy .Còn về phần mã nguỗn mở này thì người việt nam đa số là cặn bã thôi.Bên ấy còn nhiều hơn"bên này".
    Khách viếng thăm hãy cùng double50cent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Thôi bạn à, topic này để mọi người hỏi những thắc mắc của mình đi, còn mấy truyện kia không quan tâm nữa. Nhanh nèo ai hỏi thì hỏi nhanh nhé, mỗi lần trả lời nếu có ích thì ấn thank 1 cái nèo.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thôi bạn à, topic này để mọi người hỏi những thắc mắc của mình đi, còn mấy truyện kia không quan tâm nữa. Nhanh nèo ai hỏi thì hỏi nhanh nhé, mỗi lần trả lời nếu có ích thì ấn thank 1 cái nèo.
    Xin lỗi vì nói sai lạc đề tài mình sẽ ko ý kiến gì thêm ngoài việc nói về server của bạn.Lần nữa xin cám ơn bạn đã share 1 server tốt như vậy.

†™Huyền Thoại™† MộtVìSao NhockShock's Avatar
    Đang ở
    ™†——Thiên Đường——†™
    Thanks
    0

+ Đầu tiên chạy sever theo ip máy.
    + Mở pỏt theo các pỏt ghi trong các mục mà khi cài sever các bạn mở ra để cònig ip ý, chổ nào có pỏt nào thì mở pỏt đó. Nhớ mở theo IP máy.
    + Vào trang canyouseeme.org kiểm tra ip wan và kiểm tra pỏt mở chưa (nhớ là kiểm tra khi off tường lửa win, và sever đã bật).
    + Lập 1 cái lock back ảo cònig như sau :
    super mask: 255.255.255.0
    + Sau đó chạy lại sever, tất cả chỉ có vâyh thôi

-Theo như ThachLong thì lúc đầu chạy server ở dạng 0ff theo IP máy
    vd: IP của mình là 192.168.1.100
    -Lúc này em không hiểu mở Post mà đó có phải post trong server không ạ..
    vd: Database.ini..v..v.. có phải mấy post này không ah nhưng mà mở mấy cái post có chứa IP để làm ji thế anh....
    - Sau đó vào trang canyouseeme.org để lấy IP wan có IPwan rồi thì làm sao nữa anh... có cần config vào mấy post trong server không.
    - Câu cuối anh nóa là chạy lại server có nghĩa là server đang chạy tắt đi rồi mở lại là Server sẽ online đúng không anh...Giúp em nha
    Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    Số điện thoại : 01694890568

Thanks
    0

Ok bạn, việc gì giải quyết sẽ vẫn giải quyết nhé, mấy người kia không đáng quan tâm.
    Pót để mình nói luôn cho nhanh, các pót cần mở ở sever mình :
    5002, 5003, 5004, 5005, 5632, 5622, 9999, 50000

Ip wan gần như không liên quan đến sever bạn à. Bạn chỉ cần lập 1 loockback ảo cònig ip như mình bảo sau đó bật lại game sever, game sever sẽ tự động load lockback đó, bạn chú ý khi có lockback ảo hai số trên đầu của game sever khác nhau: xxxxxxxxxx : yyyyyyyyyyy
    biểu thị cho 2 lock back mà game sever load. Còn khi không có lockback ảo thì là xxxxxxxxxxx : xxxxxxxxxxx

Bạn nhớ kiểm tra pót đã mở chưa nhé.

Trang 12 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 22 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Event Tết giống VLTK Free
    Bởi nghiamt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 01-10-11, 07:19 PM
  2. Share Free Web Mu Địa Ngục!
    Bởi telex trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 93
    Bài viết cuối: 24-06-09, 11:50 PM
  3. WOW sever Australia--Free To Play 100%
    Bởi joecole trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-08, 02:37 PM