Sever GHDS bản 2.0 share free. - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 297
    Thành Viên
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    17

Ðề: Sever GHDS bản 2.0 sẽ share free.

Bạn test chưa??tui test rồi đó?thật sự lỗi file IP.lua mà>>>không nói chuyện với Xa phu!cái này không đính kềm tập tin được nên không up hình được.
    Khách viếng thăm hãy cùng sang2305 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Sever chẳng ra đâu vào đâu.Giờ quản cáo một kiểu,chạy một kiểu
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoang_html xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Bạn ơi mình mới tập làm VLTK bạn chỉ mình cách làm skin dc ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†™Huyền Thoại™† MộtVìSao NhockShock's Avatar
    Đang ở
    ™†——Thiên Đường——†™
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sang2305 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn test chưa??tui test rồi đó?thật sự lỗi file IP.lua mà>>>không nói chuyện với Xa phu!cái này không đính kềm tập tin được nên không up hình được.
    Lúc đầu thì server bị như thế nhưng tôi tóm lại 1 câu thôi bạn download server Xuân Thu về rồi chép cái DataFile của XuanThu rồi paste vào Server có chứa 3 file mà bạn download của ThachLong về là Okie!!...Chúc bạn thành công nha!!
    Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    Số điện thoại : 01694890568

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ở trước đã nhắc cái lỗi đó rồi, không chịu đọc thì thôi, còn không cần ra chỗ khác. Làm skin vào phần \Ui\ui3\Hinhnen, trong đó có anh1.jpg và anh2.jpg là 2 ảnh skin, anh1 la anh luc vao, anh2 la anh khi dang nhap chon nhan vat, ban thich thì thay anh đi, còn các câu giới thiệu hay gì đó cũng trong Ui cả thôi, mở ra mà xem. Còn mấy người đã dùng sever của ai đó, dù vì bất cứ lí do gì cũng không nên nói xấu hay đả kích gì cả, đơn giản dù ít dù nhiều người khác cũng đã bỏ công, các bạn dùng của họ free, mà ở đời ít thứ gì gọi là free lắm bạn.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 24-06-09 lúc 10:26 AM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Sau khi test qua server thì thấy đây là 1 server khá good . Tôi đã vọc 1 số

script như : công thành , bang hội ( Tà - Trung - Chính ) , vượt ải để đưa vào

bản JX sắp online . Vấn đề ở đây là các script viết rất lộn xộn không theo thứ

tự và sai lỗi chính tả quá là nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi penhung [Only registered and activated users can see links. ]
    xài sẵn là sao ? ý jì ? xin lỗi nha ... tui làm 1 server cũng được tại vì tui cũng tham gia sever của Muop nên tui thấy rất thích server này ... còn đỡ hơn "ai đó" có 1 server làm từ đầu mùa đến cuối mùa ... nào là " JXBETA 5.0 bản 1 ... rùi ... bản BETA 2 ... và theo tui nhớ kô lầm thì cũng gần 10 bản . Có 1 server làm kô xong thì đừng có share ... và hình như nghe "Giang hồ" đồn sever còn có giá 300k nữa thì phải lại chúa ! Amen thánh thần ơi mà tôi nhớ kô lầm anh ấy còn là mod nữa chứ thui nhaz pác "taidepzai" đừng tưởng cầm mod là ngon nha ! mún nói j nói nhé . Nói thật tui để ý nick ông lâu rùi tui thấy ai có server mới thì ông đều vào mà chẳng có chút j đóng góp mà toàn tỏ ra ghanh tỵ ghen ghét cầm mod mà như vậy là thua
    P/s : và ... ông anh khi đọc xong đừng ban nick em nhá chỉ là 1 đóng góp nhỏ để diễn đàn ngày càng phát triển mạnh thôi cũng giống như 1 đất nước mún phồn vinh thì phải diệt mấy thằng "tham quan" thế thui
    Quan điểm mình giống nhau, bắt tay cái.

P/s: anhtai: lỗi chính tả nhiều thì sửa, sao có nhiu đó mà nhắc hoài thế, không tìm dc khuyết điểm nào khác hả anhtai.
    Khách viếng thăm hãy cùng jxdevbro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhtaidepzai22293 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau khi test qua server thì thấy đây là 1 server khá good . Tôi đã vọc 1 số

script như : công thành , bang hội ( Tà - Trung - Chính ) , vượt ải để đưa vào

bản JX sắp online . Vấn đề ở đây là các script viết rất lộn xộn không theo thứ

tự và sai lỗi chính tả quá là nhiều
    Có thể câu chữ đối thoại sai lỗi chính tả, còn spit bang hội công thành đó số người hiểu và sử dụng thành thạo được nó không quá nhiều, tất cả các file đều liên quan logic đến nhau đừng dại mà sửa bạn à. Còn ai muốn hỏi gì thì cứ hỏi mình giải thích cho. À còn cái thu tiền thì không biết, nhưng thu mà mình không phải bỏ sức qua nhiều vậy thì không nên lắm, còn cái share free thì tốt thôi.

Mà cho hỏi tài khoản đựoc thank nhiều có được gì không, bà con thử vào mỗi người thank 1 cái xem nèo.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 24-06-09 lúc 10:34 AM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Spit Ip.lua bị lỗi là do đây, nội dung file ip .lua :
    file_IP = "DataFiles/IP_data.txt"
    function IPWrite()
    local IPData = openfile(file_IP, "a"
    write(IPData, date("%y-%m-%d_%H:%M:%S&quot.."\t["..GetInfo().."]\n"
    closefile(IPData);
    end;

Mấy cái câu lệnh này có nghĩa là mở file IP_data.txt trong thự mục data file, sau dó viết vào ngày, và thông tin nhân vật.

Lỗi của bạn xảy ra là do không có file IP_data.txt trong mục data file để hệ thống ghi thông in vào.
    Cách khắc phục là bạn xem có mụ data file chưa, không thì copy DataFiles ở sever khác sang (trong mục data file của các sever đều có file IP_data.txt , nếu mà vào dât file không thấy có thì tạo mới 1 file IP_data.txt trong DataFiles là được)
    Cám ơn bạn nhiều lắm bạn long78.
    Khách viếng thăm hãy cùng double50cent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Sau khi test server quả thật có bước đột phá. Còn về script thì sắp xếp khác quá cái này phải bỏ time nghiên cứu mới hiểu. Phát hiện 2 lỗi mà chắc tại máy tui yếu hay sao á.
    1. Săn boss HK ở dòng đầu vô đứng client luôn.
    2. Map gì mà dành cho người mới chơi. Bạch hổ quá nhiều gây lag-> đứng máy tiếp.
    Thx thạch long. À còn 15 trái gì á chưa việt hóa hông biết trái nào là trái nào. Sẵn cho tui hỏi là bạn việt hóa = cách nào vậy? có cần unpack rùi pack lại ko? hay chỉ sửa trên script và các file text của sv
    Khách viếng thăm hãy cùng thinhgr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Event Tết giống VLTK Free
    Bởi nghiamt trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 01-10-11, 07:19 PM
  2. Share Free Web Mu Địa Ngục!
    Bởi telex trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 93
    Bài viết cuối: 24-06-09, 11:50 PM
  3. WOW sever Australia--Free To Play 100%
    Bởi joecole trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-08, 02:37 PM