GameServer & GameServer CS 1.00.66 - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 183
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: GameServer & GameServer CS 1.00.66

Trích dẫn Gửi bởi dragonwall [Only registered and activated users can see links. ]
    Đọc bài viết đã không biết mình sai lạc đề spam nguyên kon mà còn ở đó cãi bướng! ,

Dùng hay không dùng thì kệ bà tụi nó, Đang nói về tính năng của Server mà ông thần
    -- Chú cứ thích nói "người cố chấp và bảo thủ". Còn cậu kia đã là "Văn Bòm", mà chạy đi so đo với Văn Bòm . Vậy chú là cái con gì trong này ?????
    -- Bớt nói không hay bảo mình câm, không biết dùng từ thì đừng có post lung tung để ta chửi mình ngu thêm
    Tự cao tự đại, hông hách gàn dở, chú làm gì có tên tuổi mà chê bai 1 team Mu nổi đình nổi đám trong fan MuServer như SCFMuTeam. Không cần nói nhiều memb đọc là biết ai bị khùng khùng điên điên rồi:
    -Người ta quen với cụm từ SCFMuServer SS2,SS3,SS4, chưa chưa thấy ai nhắc đến MuServer by DragonWall
    Khách viếng thăm hãy cùng tungcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

JX2 Coder dragonwall's Avatar
    Đang ở
    Hòn Vọng Jx 2
    Thanks
    17

Icon10 Ðề: GameServer & GameServer CS 1.00.66

Trích dẫn Gửi bởi tungcz [Only registered and activated users can see links. ]
    Tự cao tự đại, hông hách gàn dở, chú làm gì có tên tuổi mà chê bai 1 team Mu nổi đình nổi đám trong fan MuServer như SCFMuTeam. Không cần nói nhiều memb đọc là biết ai bị khùng khùng điên điên rồi:
    -Người ta quen với cụm từ SCFMuServer SS2,SS3,SS4, chưa chưa thấy ai nhắc đến MuServer by DragonWall
    Cứng họng rồi kiếm cớ siêng sõ người khác chứ gì . Chỉ cho cái ngu tập 2 cảnh một nè.
    MuServer by DragonWall
    -- Từ đầu box tới giờ anh chưa hề ghi cái dòng nào như thế này nghe chưa rõ chưa ku?, cái đó là tự kưng nói đề cao anh đó nghe!
    -- Tự cao tự đại, có tên tuổi hay không thì kệ người ta & chuyện của người ta, có Đánh Zắm cũng đâu có mượn chú theo sau hửi mà lên tiếng
    -- SCFMuServer giờ khoái nhảy sang MuServer 1.00.66 & 1.00.77 Webzen modified by King Game đó được không, có vấn đề không!
    Bàn Tính năng Server của WZ với SCF mà bẻ chỉa sang SERVER LẬU. Ai XXX biết liền.
    Càng nói còn thấy ngu nhiều tập!, ngậm miệng được rồi nghe tungcz
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Chả hiểu sao 1 thời gian dài gặp lại DW thì thấy vầy nhỉ?
    Có lẻ đây ko phải là anh ta,là 1 người nào đó mượn nick nhỉ
    @DW: Nếu thật là cậu thì ko nên cố tỏ ra cao siêu nữa,cái chính là cậu tự sướng khi có đc 1 bản Server từ WebZen và có nó để là cái lý (ảo tưởng) để cậu công kích những người cậu muốn.
    1 Coder Pro phải đi kèm với 1 nhân cách lớn.Không phải tùy tiện chê bai người khác đc.
    @Mylove: ko có ai Pro cả,bạn hay tất cả mọi người sẻ Pro hoặc đạt đc đẳng cấp nhất định nếu biết ham học hỏi.Từ đầu khi tôi vào CLB tôi cũng có biết gì đâu,tôi nhớ lúc đó tôi còn PM hỏi Eddy (nhưng ko đc trả lời),chỉ duy nhất 1 người nào đó (lâu quá tôi cũng quên rồi) thì vui lòng chỉ tôi vài vấn đề.
    Tôi cơ bản cách đây 1 năm ko hề biết Crack hay unpack là gì,tuy nhiên do thích cái cách làm của Plasma32 và DeathWay nên học hỏi làm theo.Khi đó qua ReaOnline tôi còn bị baned nick vì request,PM ai cũng ko thèm chỉ,lúc đó tức lắm nhưng thôi,ngu thì chịu và tôi cũng chỉ biết tự mình mò mẫm.Cho đến khi tôi PM Plasma32 thì anh ta rất nhiệt tình chỉ bảo và như bạn biết tôi đã Crack đc SCF tất cả các phiên bản+vô số kiến thức về Cracking.
    Câu chuyện kể trên hơi lạc đề tuy nhiên tôi chỉ muốn nói là ko ai sinh ra tự giỏi,nếu bạn biết nhìn vào thực tế,biết đánh giá đúng bản thân và ko ngừng nổ lực học hỏi thì 1 ngày nào đó sẻ thành công.
    MU Online đã qua rồi thời hoàn kim,chúng ta nghiên cứu MU cũng chỉ là sự đam mê dành cho Game Online đầu tiên của TG thôi.Đừng vì nó mà đánh mất tất cả cái khác.
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

em theo dõi từ đầu đến cuối của topic em thấy việc cũng không có gì to tát lắm.
    chỉ là tranh luận nhâu giữa 2 tập đoàn Mu lớn nhất trên thế giới hiện nay.
    chính vì thế theo em thấy cái này ai hay ai giở thì chưa biết. tùy từng người có 1 nhận định khác nhau về từng team. chính vì vạy 2 bác đùng cãi nhau nữa dẫn đến mất hòa khi.

-Bác tùng đùng ám chỉ ngươi ta khùng khùng nữa

Không cần nói nhiều memb đọc là biết ai bị khùng khùng điên điên rồi

Bác Dragon nữa.

Càng nói còn thấy ngu nhiều tập!, ngậm miệng được rồi nghe tungcz

bác nói thế này hơi năng lời. tài vì em thấy cái gì cũng lấp lửng mà đâu có ai nói thẳng nhau đâu.
    p/s: coi như em xin 2 bác vậy. nếu em nói sai em xin lỗi 2 người.
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Kẻ nên ngậm miệng là ai thì người đó tự biết. Tôi hỏi bác này DW. Tại sao lúc GS 1.00.66 chưa ra. Mọi người còn đang loay hoay với SCFMuTeam Server. Bác ko nhảy vào mà chửi it'z shit đi. Tôi nghĩ. Bác đợi cơ hội này để mà ngồi công kích anh em lẫn SCFMuTeam. Tính bác xưa nay vẫn thế. Bao nhiêu topic dev bác đã nhảy vào làm loạn rồi. Chắc bác cũng ko nhớ rõ nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng LilCe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Chả hiểu sao 1 thời gian dài gặp lại DW thì thấy vầy nhỉ?
    Có lẻ đây ko phải là anh ta,là 1 người nào đó mượn nick nhỉ
    @DW: Nếu thật là cậu thì ko nên cố tỏ ra cao siêu nữa,cái chính là cậu tự sướng khi có đc 1 bản Server từ WebZen và có nó để là cái lý (ảo tưởng) để cậu công kích những người cậu muốn.
    1 Coder Pro phải đi kèm với 1 nhân cách lớn.Không phải tùy tiện chê bai người khác đc.
    @Mylove: ko có ai Pro cả,bạn hay tất cả mọi người sẻ Pro hoặc đạt đc đẳng cấp nhất định nếu biết ham học hỏi.Từ đầu khi tôi vào CLB tôi cũng có biết gì đâu,tôi nhớ lúc đó tôi còn PM hỏi Eddy (nhưng ko đc trả lời),chỉ duy nhất 1 người nào đó (lâu quá tôi cũng quên rồi) thì vui lòng chỉ tôi vài vấn đề.
    Tôi cơ bản cách đây 1 năm ko hề biết Crack hay unpack là gì,tuy nhiên do thích cái cách làm của Plasma32 và DeathWay nên học hỏi làm theo.Khi đó qua ReaOnline tôi còn bị baned nick vì request,PM ai cũng ko thèm chỉ,lúc đó tức lắm nhưng thôi,ngu thì chịu và tôi cũng chỉ biết tự mình mò mẫm.Cho đến khi tôi PM Plasma32 thì anh ta rất nhiệt tình chỉ bảo và như bạn biết tôi đã Crack đc SCF tất cả các phiên bản+vô số kiến thức về Cracking.
    Câu chuyện kể trên hơi lạc đề tuy nhiên tôi chỉ muốn nói là ko ai sinh ra tự giỏi,nếu bạn biết nhìn vào thực tế,biết đánh giá đúng bản thân và ko ngừng nổ lực học hỏi thì 1 ngày nào đó sẻ thành công.
    MU Online đã qua rồi thời hoàn kim,chúng ta nghiên cứu MU cũng chỉ là sự đam mê dành cho Game Online đầu tiên của TG thôi.Đừng vì nó mà đánh mất tất cả cái khác.

bác tomatoes unpack cho e cai gameServer chưa hôm bữa anh hứa mà chờ anh lâu quá ah,
    cái server cuối cùng mà drak pack rồi đó nha anh
    Khách viếng thăm hãy cùng kumamuka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hòn Vọng Jx 2
    Thanks
    17

Đừng nói bậy thì không ai có thể bắt bẻ nên nhớ là vậy
    @tomatoes: bạn nói tôi đang cố tỏ vẻ Cao siêu như vậy thấy giống Chụp mũ người khác quá . Cả bác đây cũng hiểu lầm mình là người khác thì quả đúng là vinh hạnh

-- Tôi chẳng làm gì cả ngoài nhiệm vụ giúp đỡ mem trong box này config cái SV mới cho hoàn thiện SS3 trong khả năng mình. Thích hứng thú thì tham gia, không thì thôi đi chỗ khác!!
    -- Tôi biết cãi lộn cũng đâu có hay ho gì, ngoài việc thọc loéc póc phét lẫn nhau .Đúng là đáng xấu hỗ
    Post linh tinh mà còn ra vẻ hiểu biết lên tiếng người ta, mấy cái thứ đó đem ra xử bắn tôi cũng không tiếc một thằng
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hòn Vọng Jx 2
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi LilCe [Only registered and activated users can see links. ]
    Kẻ nên ngậm miệng là ai thì người đó tự biết. Tôi hỏi bác này DW. Tại sao lúc GS 1.00.66 chưa ra. Mọi người còn đang loay hoay với SCFMuTeam Server. Bác ko nhảy vào mà chửi it'z shit đi. Tôi nghĩ. Bác đợi cơ hội này để mà ngồi công kích anh em lẫn SCFMuTeam. Tính bác xưa nay vẫn thế. Bao nhiêu topic dev bác đã nhảy vào làm loạn rồi. Chắc bác cũng ko nhớ rõ nữa
    Buồn cười!, ăn nói vậy mà lọt lỗ tay đó . Ăn cơm rồi mới thải ra phân, sau không nói ăn phân trước khỏi mắc công ăn cơm
    Cái gì cũng cần thời gian. Mấy tấm hình đó bộ tưởng ở trên trời rơi xuống đầu cho chú xem àh ,
    Hiếm hay muộn thì cũng sẽ post để đàm luận !
    Ngay cả tôi ngay từ đầu còn chưa xác định!, chú hay quá sao không làm ở đó ăn nói dở hơi!.
    POST bài linh linh như chú thì cái diễn đàn này thành cái hội trợ Có vỏ mà không có hột

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi kumamuka [Only registered and activated users can see links. ]
    bác tomatoes unpack cho e cai gameServer chưa hôm bữa anh hứa mà chờ anh lâu quá ah,
    cái server cuối cùng mà drak pack rồi đó nha anh
    Unpack GS chạy sẻ dể bị lổi vì nó là basic.Tốt hơn là cậu sử dụng Source WzAg của Deathway hay Fen$x add thêm options vào sẻ hay hơn.
    Nếu cậu vẩn muốn unpack thì nếu tối nay rảnh tôi sẻ làm,vì hiện tại tôi ko có nhà
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

GameServer & GameServer CS 1.00.66 mà cha nào lôi cái SCFMT vô chi để choảng nhau õm tỏi thế này .
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vấn đề Gameserver bị đơ trên vps
    Bởi tuthanvangmat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-05-11, 05:27 PM