Các cậu hợp sức tìm JX2 nào - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 86
    Thành Viên 1vuonchuoi9's Avatar
    Đang ở
    tổ tôm
    Thanks
    18

Ðề: các cậu hợp sức tìm JX2 nào

chán tìm mỏi cả mắt hơn 1 tuần nay chả thấy cái sv nào
    chả hiểu nó đã xuất hiện chưa cơ
    tìm hoài ko ra
    cứ mò đi
    đến kim dưới đại dương còn có thể nữa là cái Sv jx2
    ko có gì là ko thể
    chỉ có cái ko tồn tại mới bó tay
    Khách viếng thăm hãy cùng 1vuonchuoi9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lão Hexfox là người china hả AE, vậy hem AE VN nào tự viết được cái sever ra hồn nhỉ, hơi buồn. Mà nói thực nên Share cái Jx sever 2 gốc để phát triển còn bản ăn sẵn không nên. Mà nếu thực sự muốn giúp AE VN thì nên viết 1 bài tổng quát giúp AE tự có thể định hướng tự viết lấy, còn ngôn ngữ thì C# với C++ thì chắc học không tốn mấy thời gian (tầm 1 năm chắc là ok thôi).
    SoccererHexpor thì ổng chỉ là người Việt Nam mà thôi . Nhưng ổng ghét cái tính
    ăn sẵn của dân Việt Nam nên chả share thì hơn nữa là còn chửi vn suốt ngày .
    Nói chung là suy nghĩ của ổng cũng đúng vì trước đây cái server jx đầu tiên của
    ông ta cũng bị Minh Đăng ăn cắp rồi sell nên ông tức . Suy ra nữa thì ông ta cũng
    thuộc loại lão làng ( 30 tuổi ) và cũng có trình độ vượt bậc nên ổng mà chửi thì chỉ có nước ngồi yên mà nghe !
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhtaidepzai22293 [Only registered and activated users can see links. ]
    SoccererHexpor thì ổng chỉ là người Việt Nam mà thôi . Nhưng ổng ghét cái tính
    ăn sẵn của dân Việt Nam nên chả share thì hơn nữa là còn chửi vn suốt ngày .
    Nói chung là suy nghĩ của ổng cũng đúng vì trước đây cái server jx đầu tiên của
    ông ta cũng bị Minh Đăng ăn cắp rồi sell nên ông tức . Suy ra nữa thì ông ta cũng
    thuộc loại lão làng ( 30 tuổi ) và cũng có trình độ vượt bậc nên ổng mà chửi thì chỉ có nước ngồi yên mà nghe !
    ủa em nhớ ổng là người china mà,ổng ở sài gòn đó ,mà đoạn chat của ổng thấy ổng khinh người việt quá,ở vn,ăn gạo vn,lấy tiền vn xàimà lại ghét người việt thì kêu thằng chả về china đi!
    Khách viếng thăm hãy cùng armytoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

nó là người j thì kệ bố nó
    tập trung mà tìm đi cứ ngồi tán dóc
    Khách viếng thăm hãy cùng kenjinzen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kenjinzen vì bài viết này !

kt12d1 (16-08-13)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trước anh đi bia ôm với nó suốt ngày chứ China gì hả em Việt Nam thôi

@kenjinzen : Chú đợi đấy rồi có mà tìm đồ hiếm như vàng mà cứ kiểu như là JX 1 không bằng

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

khè khè anh tài đi bia ôm với ông ấy suất mà không xin được cái server võ lâm 1 à cái ông ấy công nhận phục ông ấy sát đất giỏi quá không biết ông học đại học nào thế để em theo nhỉ hix hix ước gì mình như anh ấy hahaha ông ấy vơ đũa cả nắm ác quá thế chắc ổng ấy ghét bố mẹ ông ấy nhỉ ??? hi hi hi hi thôi khuyên ông ấy nên chuyển quốc tịch khác đi hu hu hu hu người việt mà không hiểu người việt có phải ai cũng giỏi như ông ấy chắc người việt mình ..... thế giới phải nể lắm ấy nhỉ hix hix
    Ký cái gì?

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Đây gạ nó mãi rồi . Ngay cả đến khi say nó vẫn làm 1 câu :"Tui mà release

JX 2 ở Việt Nam tui không là hexpor " chán

Thành Viên minhhung999's Avatar
    Thanks
    8

vay no la thang viet gian roi chu gi dung khong nao
    thang viet gan hexpor
    co cho moi choi chung
    Khách viếng thăm hãy cùng minhhung999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi minhhung999 [Only registered and activated users can see links. ]
    vay no la thang viet gian roi chu gi dung khong nao
    thang viet gan hexpor
    co cho moi choi chung
    Èo ! Tự nhiên đang bàn vụ tìm kiếm Server Jx 2 lại chuyển sang vụ bàn tán Hexpor là sao nhỉ !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Tôi cấm không ai được động đến hexpor bởi vì các chú nên hiểu 1 điều rằng

các chú có học 10 hay 100 năm nữa cũng không thể = ông ta đ.c hơn nữa

hexpor tính đến nay đã 30 tuổi và không phải là người cho các bạn ăn nói tùy

tiện được. Thông cảm

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối