JX Server Update ngày 6-6-2009 - Trang 52
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 52 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 42 50 51 52 53 CuốiCuối
Kết quả 511 đến 520 của 525
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: JX Server Update ngày 6-6-2009

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    trong NPCS.txt không có mô tả hành động cho quái tức là quái đó không có skills đánh trả!
    Chơi với phiên bản 30/05 vẫn ok mà, đã copy file npts từ server qua client thử vẫn vậy ! thanks ! pro nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng fonghungle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    trong NPCS.txt không có mô tả hành động cho quái tức là quái đó không có skills đánh trả!
    bạn chỉ mình cách cho quái đánh trả đi
    Khách viếng thăm hãy cùng hieuken1520 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình cài xong hết rồi , chơi cũng tốt, mỗi cái là đi qua môn phái ko được còn đi qua thành khác thì đươc
    Có bạn nào giúp mình ko
    Khách viếng thăm hãy cùng hieuken1520 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi hieuken1520 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cài xong hết rồi , chơi cũng tốt, mỗi cái là đi qua môn phái ko được còn đi qua thành khác thì đươc
    Có bạn nào giúp mình ko
    Chắc là do chưa mở maps đó mà ! Cách mở maps --> [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi hieuken1520 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bạn nào giúp mình ko
    Vào thư mục maps trong server del file worldset.ini xong đổi tên file worldset_.ini thành worldset.ini là ok
    Khách viếng thăm hãy cùng fonghungle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cám ơn bạn nha mình làm được rồi

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi tại sao mình không di chuyển đến các môn phái được(chỉ đi dến các thành thị được thôi)mặc dù mình đã làm theo hướng dẫn là xóa file WorldSet.ini và đổi tên file WorldSet_.ini thành WorldSet.ini; còn đi đến các khu luyện công thì quái vật chẳng đánh lại mình gì cả và mình cũng không đánh được quái luôn,skill thì chỉ nhìn thấy vài cái đốm lửa( skill rồng cái bang) phát ra xung quanh người,chả thấy rồng đâu cả,các skill khác cũng tương tự.Quái vật kiểu gì mà mình để skill La Hán Trận thì quái vật cũng được hưởng skill của mình(các skill Mộng điệp và Lưuthuỷ cũng tương tự),hix.Mong các bạn giải đáp giúp mìình,mình cảm ơn rất nhiều !
    Khách viếng thăm hãy cùng buimanhcuong11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Anh tài cho mình hỏi mình đã update cái bản 6/6 của bạn về rồi nhưng vào cho cũng thấy như cữ ko thấy sữa lỗi gì hết vậy.Cụ thể là vũ khí hoàn kim của các môn phái môn phái không đúng "đường môn mà cho cầm phá thiên kích sao đánh,võ đang thì lại cầm bổng của cái bang và mấy phái khác cũng vậy.Và skill 9x của các phái thì xếp không đúng theo phái đó vd: skill 9x của tthiếu lâm thì nằm bên mấy phái khác và ngược lại và còn nhìu lỗi nhỏ nữa.cho mình hỏi đây là lỗi do mình không biết cài hay là do lỗi của sevver vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng vanhieu2085 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Sao anh tài chỉnh quái ko đánh mình vậy chứ để quái đứng yên để mình đánh thì chán lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng huyken99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trần Khát Trân & Cầu Giấy !
    Thanks
    32

Tại chú dùng bản skills.txt Việt Hóa còn cái NPCS thì chưa Việt Hóa chưởng cho quái thì đánh = gì ! Nó chỉ đến xem xem rồi chuồn đi thôi

@vanhieu : có thể cái bản này chắp vá từ nhiều server >>> không chuẩn ( do share free nên thế )
    Khách viếng thăm hãy cùng wizard xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 52 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 42 50 51 52 53 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn tùy chỉnh Server - Update hàng ngày
    Bởi probin trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 18-08-12, 08:52 PM
  2. Server JX 5.0 chính thức Update ngày 30-5-2009
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 395
    Bài viết cuối: 03-06-09, 10:41 PM
  3. [Release] Endi SeasonIII Ep1[Update 2] - Eddy Update 5
    Bởi sophia trong diễn đàn Releases