JX Server Update ngày 6-6-2009 - Trang 51
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 51 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 41 49 50 51 52 53 CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 525
    Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: JX Server Update ngày 6-6-2009

anh tài ơi cho em hỏi cái cái bản server anh update ngày 30.5.2009 voi bản server 6.6 này bản server nào ngon hơn với lại sao em dùng bản sever 30.5 của anh để em mở jx online mà tại sao sau khi em cài đặt xong xuôi mà khi vào game chỉ vào đến được nhân vật nhưng vào game lại kết nối thất bại trong khi đó gameserver của em vẫn chạy ngon lành .Cho em hỏi thêm điều nữa là jx online co cần cài loopback cái gì đó không
    Khách viếng thăm hãy cùng romeovungtau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi nham2389 [Only registered and activated users can see links. ]
    giúp mình với THAIHOA ơi mình copy cái datbase của cậu vào server rồi nhưng mà nó vẩn bị lổi là khi nhân vật lên lv cao thì vào nó lại báo SERVER GIAN DOAN
    Lỗi trên thì down cái database.zip về [Only registered and activated users can see links. ] giải nén ra --> Copy thư mục database vừa giải nén --> Paste vào thư mục Server --> Nó có hiện thông báo gì thì cứ chọn Yes to all là dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ô hô, hay nhỉ. Cái server là anhtai share, vậy mà nhìn quanh cái topic toàn thấy thaihoa vào giải đáp, còn thằng tài thì lại đi spam với gây lộn. Vui vãi cơ. Nó đi làm Server Online, share server mà ngay cả đến skill cũng không biết fix thì làm được cái mẹ gì trời. Chắc nhờ thaihoa fix để đưa vào server online của mình đây mà . Cái loại ăn cám đi copy của người khác về rao của mình mà cũng vênh mỏ xưng anh với thaihoa mới ghê chớ. thaihoa91 với anhtaidepzai22293, nhìn vào cũng biết ai hơn ai rồi đây. Nó định là bố của thiên hạ đây mà . Thiết nghĩ cái loại người như này vào đây làm gì nhỉ. Còn mod với admin thì quá nhân nhượng. Còn riêng thaihoa, cậu quá nhân nhượng, càng nhân nhươngk địch càng lấn tới, rồi cậu thấy đấy, cậu được gì không nào, trong khi phải đi fucj dịch 1 thằng dog như nó, lại còn bí nó khinh bỉ. vậy mà cậu cũng chịu được, tớ chịu đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng taidog xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn xài Server nào và chụp hình GameServer.exe khi bạn nhấp vào ông thần bí mà ko có hiện gì cả !
    Hjz!!! Chưa đủ 10 bài viết nên chư up ảnh được... hjz hjz...
    Mình xài sv 6-6 này...nhưng mà mình dùng cái client của minhdang... rồi mình xả cái client của tài vào đó... vẫn vào được...
    ====
    Hay là phải bắt buộc xài client của VNG mới có thể được ...
    hjz hjz...
    Khách viếng thăm hãy cùng Luv7up xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Luv7up [Only registered and activated users can see links. ]
    Hjz!!! Chưa đủ 10 bài viết nên chư up ảnh được... hjz hjz...
    Mình xài sv 6-6 này...nhưng mà mình dùng cái client của minhdang... rồi mình xả cái client của tài vào đó... vẫn vào được...
    ====
    Hay là phải bắt buộc xài client của VNG mới có thể được ...
    hjz hjz...
    Ừh ! Bạn xài thế cũng dc ! Nhưng down thêm Patch Client Full về để update các file .pak cho đầy đủ !

Thanks
    662

Mình ko phục dịch ai cả đâu ! Mình làm vì niềm đam mê và hoàn toàn share free ! Do hiện tại mình còn bận 1 số công chuyện nên chưa thể share và cũng chưa làm xong ! Khi nào làm xong nhất định ko chỉ share riêng ai cả mà mình sẽ share trong 4rum ! Bất cứ ai cũng có tư cách down về xài hết ! Share free for all mà ! Mình biết bao nhiêu thì làm bấy nhiêu àh ! Sức mình còn kém lắm ! Thua xa các đàn anh đi trước nhiều ! Chỉ qua là có kinh nghiệm đã từng trải hơn các bạn 1 chút thui !

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ừh ! Bạn xài thế cũng dc ! Nhưng down thêm Patch Client Full về để update các file .pak cho đầy đủ !
    Vậy là do thiếu file hả...
    Bạn send dùm mình link down patch client full được không???
    Thank nhiều nhiều...

Khách viếng thăm hãy cùng Luv7up xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Luv7up [Only registered and activated users can see links. ]

Vậy là do thiếu file hả...
    Bạn send dùm mình link down patch client full được không???
    Thank nhiều nhiều...

Có trong Kho Lưu Trữ nà bạn --> [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    8

Đã cài đặt thành công làm được mọi việc chỉ có là lên động quái không chụi đánh trả, chơi chán quá. Pro nào biết tại sao không ? chỉ mình fix cái ! Thanks.
    Khách viếng thăm hãy cùng fonghungle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

trong NPCS.txt không có mô tả hành động cho quái tức là quái đó không có skills đánh trả!
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 51 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 41 49 50 51 52 53 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn tùy chỉnh Server - Update hàng ngày
    Bởi probin trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 18-08-12, 08:52 PM
  2. Server JX 5.0 chính thức Update ngày 30-5-2009
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 395
    Bài viết cuối: 03-06-09, 10:41 PM
  3. [Release] Endi SeasonIII Ep1[Update 2] - Eddy Update 5
    Bởi sophia trong diễn đàn Releases