Cần các pác chỉ giúp cách khắc phục =.= - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 78
    Thành Viên Naughty_boy9x's Avatar
    Thanks
    3

Ðề: Cần các pác chỉ giúp cách khắc phục =.=

Trích dẫn Gửi bởi tinhyeuover [Only registered and activated users can see links. ]
    cam on bạn trung nha. minh lam được rùi hihi. chi? còn làm sao để vào E1
    E2 thôi.
    minh dung lệnh cua admin thi chi di chuyển dc đến losII mà thôi.
    đến cái ông để di chuyển vào E1 thì ko thấy dòng chữ để mình vào E1 đâu cả.
    hihixx
    => Sau khí bạn cập nhập Client 1870, chỉ vào ông già bạn sẽ có thể vào được E
    Còn muốn dùng lệnh admin để bay vào bạn dùng lệnh:
    Code:
    /field giatri
    Với giatri = 40, 41 hay 42 gì đó mình không nhớ chính xác lắm, bạn thử nha
    Khách viếng thăm hãy cùng Naughty_boy9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Bạn ơi sao mình chỉnh ở cái ItemEditor toàn bị lỗi damge vậy toàn bị 190-0 mặc dù để damge thấp lắm 87 91 97 100 mà vẫn bị damge 0 chẳng hiểu gì cả Thanks bạn chỉ giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng kingoffire xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn ơi sao mình chỉnh ở cái ItemEditor toàn bị lỗi damge vậy toàn bị 190-0 mặc dù để damge thấp lắm 87 91 97 100 mà vẫn bị damge 0 chẳng hiểu gì cả Thanks bạn chỉ giúp

cái đóban chỉnh la attk pow đí minh chỉnh dam vũ khí lên 500 600 được mà
    đừng chỉnh cái dòng Add attk pow thi sẽ ko bị 190-0 đâu.
    cái con kelvezu minh đánh no mất khoảng 1/10 máu thì nó tự hồi đầy máu lại bực ghe hà;
    mấy con boss Valento spirit với babel 2 funry 2 ... làm sao gọi nó ra vậy chỉ mình với.
    còn mấy cái cờ đỏ khi nhấn F9 làm sao để cắm thêm hay gở bỏ đi vậy bạn trung ơi

còn
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhyeuover xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

1.Mình cũng từng bị lỗi damage như trên, mình cũng không rõ nguyên nhân tại sao bởi vì có lúc mình chỉnh được có lúc lại bị lỗi =>chắc là may rủi , nói vậy cho vui chứ chắc là do tool bạn ah, để mình xem lại
    2.Còn vấn đề gọi boss thì để mai mình up cái ảnh hưỡng dẫn add quái vật vào map và chỉ việc thêm boss vào map là ổn
    3.Cắm cờ thì mình chịu chết, ngày trước cắm lia lịa nhưng giờ không nhớ nổi => vấn đề này mình xin pó tay.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trungtheboy [Only registered and activated users can see links. ]
    1.Mình cũng từng bị lỗi damage như trên, mình cũng không rõ nguyên nhân tại sao bởi vì có lúc mình chỉnh được có lúc lại bị lỗi =>chắc là may rủi , nói vậy cho vui chứ chắc là do tool bạn ah, để mình xem lại
    2.Còn vấn đề gọi boss thì để mai mình up cái ảnh hưỡng dẫn add quái vật vào map và chỉ việc thêm boss vào map là ổn
    3.Cắm cờ thì mình chịu chết, ngày trước cắm lia lịa nhưng giờ không nhớ nổi => vấn đề này mình xin pó tay.
    Bọn này tích cực thật . Dạo này a bận quá ko onl đc. Dũng Và Quảng cứ như những gì a nói nhé. Ổn định học hành năm đầu, Nâng cao tay nghề và thấy thời gian open sever chín mùi thì call me
    @ Dũng : Cái vụ cắm cờ cuối cùng em cũng mù tịt, ko nhớ gì à Cái Sever mới em đã test chưa ? a cài xong vào OpenItem thấy có rất nhiều item mới đấy
    dmg item khi chinh sửa thì dmg Max = 0 có thể do lỗi cá nhân. Bạn thử làm thế này xem, mình từng khắc phục được lỗi này.
    Dmg vũ khí : 87_90_ _97_100 thì khi khi đánh chú ý khoảng cách của các thông số. Cụ thể : Khoảng cách giá trị 87 đến 90 là 1 dấu trắng sau đó cách ra 2 dấu trắng rồi đánh số 97 và lại cách 1 dấu trắng để đánh số 100. Chúc bạn khắc phục đc theo cách này . Hoặc bạn cũng có thể vào ServerGame/OpenItem mở file item cần sửa, dò lại thông số chỉnh sửa trực tiếp và save lại. cách sửa trực tiếp này ko bao giờ bị lỗi, áp dụng cho cả Mónter
    Khách viếng thăm hãy cùng Cattleya81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Em đang tìm server mới, cái server đấy để đấy để edit lại. Chắc là sắp có skill tier5 rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

chà! co skill tẻ 5 chac suong lun wua
    bay giờ vô server co một minh nhiachj chán rùi cũng lam biếng lun
    à` anh trung ơi
    còn cái vụ này nữa, GM bên xpt đi xuyên tương hay lăm với đi trên không trung nữa anh biết dùng lệnh gi không chỉ em với.
    em chinh damgame vu khí lên danh kinh wua'
    con babel làm có mấy hit la die rồi.
    chỉ con con kelvezu thì hơi bực
    đánh dc một tý máu thì nó lại hồ máu đây lai luôn ko giết được no'
    danh valento van chết như bình thuong nhưng đến con kelvezu thi chịu chết
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhyeuover xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Cái vụ đi xuyên tường với cả đi trên không thì mình chưa bik vì chưa thấy bao giờ, bạn hỏi trực tiếp GM xpt xem
    Còn cái con kelvezu bạn phải đánh liên tục thì mới đánh chết được nó, cứ không đánh nó là máu lại đầy ngay, tốt nhất là chỉnh cho máu của nó thấp xuống khoang 10000 là vừa

Thành Viên
    Thanks
    0

Kelvezu ah? Co 1 van de xay ra o day ban can chu y: file Kelvezu trong PTServergame/Servergame/monster bi loi. Mo file nay len ban se thay HP cua con Kelvezu la 90k mau. Voi file nay ban ko the chinh sua truc tiep Hp cung nhu su dung montes edit de chinh sua. Muon kill dc Kelvezu chi co 1 cach duy nhat la vao miniserver/servergame/monster/Kelvezu copy no va dan de vao file Kelvezu trong PTserver. Neu qua trinh cai dat Server ma copy miniserver de vao PTservergame thi van kill dc Kelvezu, con neu copy PTservergame de len miniserver thi se ko kill dc Kelvezu. Chu y con rong ben miniserver mua chi 30k va cung ko chinh mau dc, cac thong so khac sua thoai mai.
    Khách viếng thăm hãy cùng Cattleya81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Naughty_boy9x's Avatar
    Thanks
    3

Icon6 Ðề: Cần các pác chỉ giúp cách khắc phục =.=

Trích dẫn Gửi bởi tinhyeuover [Only registered and activated users can see links. ]
    à` anh trung ơi
    còn cái vụ này nữa, GM bên xpt đi xuyên tương hay lăm với đi trên không trung nữa anh biết dùng lệnh gi không chỉ em với.
    => Nếu mình ko lầm thì bạn nhấn giữ phím N thì phải, nhấn giữ phím N để chạy, bạn sẽ được xuyên tường (nhưng cẩn thận ko xuyên lonhg đất đấy)
    -Nhấn Giữ Shift để chạy nhanh.
    -Nhấn phím I lúc cộng đồ xong để luyện đồ

Nhớ có bấy nhiu thui, mấy hum nữa đi học qsu 1 tháng, nản quá
    Khách viếng thăm hãy cùng Naughty_boy9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối