Cần các pác chỉ giúp cách khắc phục =.= - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 78
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Cần các pác chỉ giúp cách khắc phục =.=

Naughty_boy9x thi xong rùi hả? Mình nghĩ bạn nên làm thêm cái Ebook hướng dẫn sử dụng mấy cái lệnh của GM + VD minh họa vào thì mọi người mới hiểu rõ hơn được!!
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên zahara's Avatar
    Đang ở
    ^__^
    Thanks
    0

Vào underworldvn.com có thể tham khảo thêm
    Khách viếng thăm hãy cùng zahara xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Minh da cai dat va choi thanh cong nhung ko bat duoc che do cua GM minh dang xai client ptv va chay 10544(truoc khi doi game.exe) de choi games. Huong dan thi chi co cua 1855 vay chay client ptv thi co phai removetrap 10544 ko? va remove ntn? cam on cac PRO
    Khách viếng thăm hãy cùng dovuhuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi dovuhuong [Only registered and activated users can see links. ]
    Minh da cai dat va choi thanh cong nhung ko bat duoc che do cua GM minh dang xai client ptv va chay 10544(truoc khi doi game.exe) de choi games. Huong dan thi chi co cua 1855 vay chay client ptv thi co phai removetrap 10544 ko? va remove ntn? cam on cac PRO
    bạn sài client ptv thì ko sd đc chế độ GM đâu. remove xtrap game.exe là để vào game (đối với ptv, còn xpt để có toàn quyền GM). bạn có thể tham khảo remove trong toppic
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Đề nghị viết tiếng việt có dấu! Bạn dùng clien 10544 thì không cần remove Xtrap bởi vì ko có mà remove. Còn muốn đăng nhập quyền admin thì vào file hotuk.ini chỉnh như sau: (chỉ áp dụng với clien XPT)
    *DEBUG_ID Điền tên ID của bạn vào đây
    *DEBUG_IP 127.0.0.1 127.0.0.1 127.0.0.1 127.0.0.1
    *ADMIN_LOGIN "điền tên nhân vật của bạn vào đây"
    *ADMIN_COMMAND "Hello1"
    *ADMIN_COMMAND "Hello2"
    *ADMIN_COMMAND "Hello3"
    Chú ý là nếu trước mỗi dòng có dấu // thì xóa nó đi.
    Muốn làm admin thì vào game gõ lệnh:
    VD: tên nhân vật là admin thì gõ: ;admin hello3 rùi enter, vậy là bạn đã dăng nhập admin cấp 3. Còn lại bạn đọc trong ebooks đều có đầy đủ.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Mình đã làm đúng như bạn chỉ dẫn nhưng vẫn ko lấy quyền admin được dù sao cũng thank bạn nhiều nha. Vậy bạn có biết trang dowload client của XPT1855 ở đâu ko? share dùm mình với mình biết mỗi client cua fpt 10544 ah hix thanks bạn nhiều Mình search trên mạng thì toàn link die hoặc bác nào có client XPT1855 thi upload lên mediafire rùi share em link với Đa tạ các bác giúp đỡ
    Lần sửa cuối bởi dovuhuong, ngày 17-08-09 lúc 10:39 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng dovuhuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Bạn dùng clien PTV rùi update bản parth1870 vào cũng được. Không cần thiết phải down clien XPT1855 đâu.

Thành Viên Naughty_boy9x's Avatar
    Thanks
    3

Icon10 Ðề: Cần các pác chỉ giúp cách khắc phục =.=

Trích dẫn Gửi bởi trungtheboy [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn dùng clien PTV rùi update bản parth1870 vào cũng được. Không cần thiết phải down clien XPT1855 đâu.
    @dovuhuong: tạm thời bạn cứ làm như bạn trungtheboy đi chờ mấy hôm nữa rảnh tụi mình up Client cho >_<
    @trungtheboy: cho mình nick Y!M cái, cần trao đổi với ông mấy thứ
    Khách viếng thăm hãy cùng Naughty_boy9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Post nick lên 4rum đi, có gì giúp đỡ a e tí ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng phuongco xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

YH hả! Có liền: [Only registered and activated users can see links. ]
    Cần gì cứ pm cho mình, nếu biết thì giúp đỡ nhiệt tình

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối