Share sever WOK 1.0.45 - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 192

Chủ đề: Share sever WOK 1.0.45

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share sever WOK 1.0.45

nản vkl chắc nghỉ thôi chạy server kiểu gì nó vẫn báo lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng Cracker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuilui's Avatar
    Thanks
    1

mình có mạng mà ---> nhưng nó vấn báo lỗi như thế.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuilui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi cuilui [Only registered and activated users can see links. ]
    mình có mạng mà ---> nhưng nó vấn báo lỗi như thế.
    À. Theo các bác kia thì nó không bị. Nhưng "TRÊN MÁY MÌNH" thì CHẮC CHẮN nếu có mạng thì ko được có mạng khác, không có mạng thì phải có Loop back (Thử đi thử lại rồi)
    Nói lại là "TRÊN MÁY MÌNH" thui nha ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Tear xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuilui's Avatar
    Thanks
    1

như vậy là phải rút dây mạng ra mới chơi được a`
    Khách viếng thăm hãy cùng cuilui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi cuilui [Only registered and activated users can see links. ]
    như vậy là phải rút dây mạng ra mới chơi được a`
    nếu giống mình thì cứ tắt Loopback hoặc cái mạng nào đang mở cùng mạng hiện tại là được ^^ CHỉ để cái mạng cậu dùng để online thôi ^^ IP server và Client vẫn để 127.0.0.1 bình thường. Mà cậu đổi tên trong files outside.ĩnii chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Tear xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Hix. Máy mình cài được rồi nhưng vào nó không đủ ram
    Chắc phải bỏ 1.45 mất. Có ai biết cách cho mấy con thú và item của 1.45 vào 1.36 ko . Help với
    À cho hỏi luôn: Muốn chỉnh sửa giá trong MALL và chỉnh sửa đồ trong shop thì vào đâu để "can thiệp" đây các bác
    THanks!
    add từ .45 vào .36 được nhưng nó sẽ không hiển thị đc item và ko dùng đc. Item nó hiện ra là GLC ? gì đó
    chỉnh giá trong mall và chỉnh sử đồ thì bạn phải sửa trong db của game, và 2 file trong file system.cpk ( tagShopData.lst và tagbaseatt.lst )
    Khách viếng thăm hãy cùng langnhangqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Server này setup cũng dễ mà, quan trọng là máy bạn phải "trâu", vì cái server và client run cùng lúc ngốn ram như điên. Nếu free ít quá, vào game sẽ báo server error hoặc là màn hình đen.
    Các bạn cứ làm đúng theo hướng dẫn, sửa các file config để cấu hình là chuẩn hết.

Còn cái IP thì các bạn có thể dùng IP nào cũng đc. Ip của card mạng thật hoặc của loopback. Nếu có card nic trên máy ( onboard hay rời ) thì ko cần cài loopback, nếu ko có thì mới bắt buộc phải cài loopback để play. Nếu như bạn làm nhiều server game trên máy thì cứ cài loopback nhưng ko dùng nó với server của WOK cũng đc. Dùng IP của card mạng thật cho nó đơn giản.
    Khách viếng thăm hãy cùng langnhangqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

các bạn tải server về, join file thành 1 file rar, chú ý dung lượng của file .rar là 120MB nhé.
    Vì sơ xuất của bạn tách file ra, 2 file đầu đặt tên khác với các file còn lại, nếu không để ý thì file join lại sẽ chỉ là 40Mb mà thôi, và khi extract ra ko run được server

Thành Viên phutoan's Avatar
    Thanks
    33

Sao mình chay server không vào game lúc chon nhân vật xong thì báo lỗi server eror rồi bị lỗi màn hình xanh phải restart máy lại ???? Ai biết cách khắc phục không chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng phutoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Sao mình chay server không vào game lúc chon nhân vật xong thì báo lỗi server eror
    cái này là do ram của bạn không đủ, bạn check ở zoneserver đó, bao giờ ram trống kha khá thì mới vô đc game
    bị lỗi màn hình xanh phải restart máy lại
    xung đột pần cứng của máy. xem ở màn hình xanh nó báo liên qua đến gì? hoặc lúc khởi động lại máy, có thông báo nào liên quan đến lỗi ko?

Trang 6 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)
    Bởi thachlong78 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 347
    Bài viết cuối: 26-12-18, 09:18 PM