[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 148
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 148 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 48 98 138 146 147 148 149 150 158 198 ... CuốiCuối
Kết quả 1,471 đến 1,480 của 2270
    Thành Viên
    Thanks
    52

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Trích dẫn Gửi bởi kid3000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu bạn cài Server no font thì ko dc cài font china trước mình bị lỗi chạy sv thành công nhưng khi chơi ở client tạo dc nhân vật và khi chọn nhân vật để vào thi báo lỗi kết nối máy chủ thất bại ở game sv nó báo lỗi là connect Db...fail ji do. sau này mới biết
    bác gộp bài dzô kẻo bị chém á. à cái lỗi đó em cũng đọc qua, mà jx offline mình gd 2 acc khác nhau được không nhỉ? ,em tính tạo 1 con admin lấy ít đồ sang con kia để luyện,hehe,chơi admin chán lém...
    Khách viếng thăm hãy cùng tungok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tungok oi down cai server ban noi o dau vay? co link ko cho minh xin.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid3000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tungok [Only registered and activated users can see links. ]
    bác gộp bài dzô kẻo bị chém á. à cái lỗi đó em cũng đọc qua, mà jx offline mình gd 2 acc khác nhau được không nhỉ? ,em tính tạo 1 con admin lấy ít đồ sang con kia để luyện,hehe,chơi admin chán lém...
    giao dich binh thuong nhung cung tuy vao ban sv so co nhieu ban bi loi. truoc ko biet cho tien vao nhan vat toan giao dich tien cho nhau de mua mau. con do thi cu vut het ra roi log ngay con kia vao de nhat

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kid3000 vì bài viết này !

tungok (15-03-11)

Thành Viên
    Thanks
    52

hehe,em xài bản tsbd ver3, mà chức năng admin cho lên đến 191 mà skill max hết,tình quăng chó nó tstl mà không bít ver3 này có không,hehe,không thì cày từ từ cũng được,mà có sever off nào có dòng "kỹ năng vốn có" không ta , hình như không có + skill.kể cả vũ khí bạch kim, chắc cái này khó đây, (!cy) chắc tự sướng quá,hiện lên vũ khí mà không + dzo skill cũng được hehe

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tungok [Only registered and activated users can see links. ]
    hehe,em xài bản tsbd ver3, mà chức năng admin cho lên đến 191 mà skill max hết,tình quăng chó nó tstl mà không bít ver3 này có không,hehe,không thì cày từ từ cũng được,mà có sever off nào có dòng "kỹ năng vốn có" không ta , hình như không có + skill.kể cả vũ khí bạch kim, chắc cái này khó đây, (!cy) chắc tự sướng quá,hiện lên vũ khí mà không + dzo skill cũng được hehe
    chức năng admin là thế nào vậy tung? cộng điểm kỹ năng thì vào chỉnh trong phần \Settings\player các file NewPlayerIniXX là cộng thoải mái mình cho 1000 điểm cộng ko hết luôn

Thành Viên
    Thanks
    52

chức năng admin là thế nào vậy tung? cộng điểm kỹ năng thì vào chỉnh trong phần \Settings\player các file NewPlayerIniXX là cộng thoải mái mình cho 1000 điểm cộng ko hết luôn
    tui mới thử có 2 phiên bản,tsbd ver2 và ver3 của bác ohishu,
    ở ver 2 thì muốn làm admin bác vào cái tập tin gì ở scrip,điền tên nhân vật dzô,đến ông già CÔ Lão Thái nhận đồ + ... tum lum hết...muốn gì có đó ,mới bít có bấy nhiêu à
    ở ver3 cũng vậy nhưng mờ ver3 tui hok bít chỗ thay tên nhân vật mình dzô,tui thay mà hok được,tui đành đặt tên Administrator, xong đến xe Phu Ba Lăng Huyện...
    mà như mấy bác chơi trước nói> chơi char Admin rất mau ngán,tui chỉ lụm ít đồ và cho lên 9x,hehe,sau này tự cày tự luyện skill mới hay.
    còn mà cộng skill như bác nói làm rì, nghịch phá mà + skill dzô vũ khí nó cũng + dzô bảng F5 cho mình mới hay (cái này với newbie xa vời quá, nhưng mà cứ hy vọng đi )
    sao bác không cài thử tsbd ver3 xem sao? cảm giác khác ngay

Thành Viên
    Thanks
    1

giúp e tí
    máy đã bật sql
    chạy sever xong
    [Only registered and activated users can see links. ]
    đánh Id và pass vào tạo được nhân vật
    enter cái nữa nó không vào trò chơi mà hiện ra bảng thông báo
    xem cái gamesever thì nó thông báo
    còn cái thông báo ở dòng 91 nữa
    máy đã chuyển font chinese(prc) chuyển cả time rồi vẫn không được
    ai bít cách repair giúp e nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhanhcong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

tungok oi down cai server ban noi o dau vay? co link ko cho minh xin.
    link nè tsbd ver 3.0

Trích dẫn Gửi bởi thanhanhcong [Only registered and activated users can see links. ]
    giúp e tí
    máy đã bật sql
    chạy sever xong
    đánh Id và pass vào tạo được nhân vật
    enter cái nữa nó không vào trò chơi mà hiện ra bảng thông báo
    xem cái gamesever thì nó thông báo
    còn cái thông báo ở dòng 91 nữa
    máy đã chuyển font chinese(prc) chuyển cả time rồi vẫn không được
    ai bít cách repair giúp e nhé
    sao không cài mấy sever mới mới í, tui chỉ bít mỗi cái "kết nối với máy chủ thất bại" > bạn dow ebook2.0 của giangleloi có lỗi đó đó.không bít cách sửa có giống không , tui không cái phiên bản giống ông gà nên thông cảm!
    Lần sửa cuối bởi tungok, ngày 16-03-11 lúc 09:49 AM.

Thành Viên
    Thanks
    1

sao không cài mấy sever mới mới í, tui chỉ bít mỗi cái "kết nối với máy chủ thất bại" > bạn dow ebook2.0 của giangleloi có lỗi đó đó.không bít cách sửa có giống không , tui không cái phiên bản giống ông gà nên thông cảm![/QUOTE]

ôg có link ebook2.0 của giangleloi không cho tui xin luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhanhcong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi thanhanhcong [Only registered and activated users can see links. ]
    sao không cài mấy sever mới mới í, tui chỉ bít mỗi cái "kết nối với máy chủ thất bại" > bạn dow ebook2.0 của giangleloi có lỗi đó đó.không bít cách sửa có giống không , tui không cái phiên bản giống ông gà nên thông cảm!
    ôg có link ebook2.0 của giangleloi không cho tui xin luôn[/QUOTE]

của bạn đây [Only registered and activated users can see links. ]
    dow cả ebook3.0 của jxvietnam và 1.0 của cubin mà đọc

Trang 148 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 48 98 138 146 147 148 149 150 158 198 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM