[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 51
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 51 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 41 49 50 51 52 53 61 101 151 ... CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 2270
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Trung Tâm Giaỉ Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

cho mình hỏi trong bản thiện ác do Ohishu post lên này có thông báo boss HK xuất hiện ở thất đại thành thị mà sao mình ra các tọa độ boss ở thành thị chẳng có con nào là sao .........
    Vậy boss nó trốn ở chỗ nào của thành thị ???????

Đồng thời làm thế nào tham gia event quảng trường máu ?? Mình đã có đồng hồ cát để tham gia event nhưng click phải vào nó cũng ko đc, mà cũng chẳng tìm thấy NPC nào cho phép đi quảng trường máu.
    Khách viếng thăm hãy cùng oixinhqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi, mình dùng bản này : 1kho.com/showthread.php?t=34021
    Mình tạo xong các thứ, tạo nhân vật ở Ba Lăng vào kích hoạt server chơi ngon lành rồi, up lên lv 150, cộng điểm cộng chưởng, lấy đồ Bạch Kim đầy đủ rồi, chuẩn bị đi khám phá các thứ mà tự nhiên cái S3Relay nó báo error, rồi bị lag ko chơi được nữa, mình thoát ra (vẫn ở Ba Lăng huyện) thì từ đó cứ mỗi lần chọn nhân vật xong là nó báo server đang bị gián đoạn, xin thử lại
    Tức ộc máu, bạn nào giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng nhtmike xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi nhtmike [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi, mình dùng bản này : 1kho.com/showthread.php?t=34021
    Mình tạo xong các thứ, tạo nhân vật ở Ba Lăng vào kích hoạt server chơi ngon lành rồi, up lên lv 150, cộng điểm cộng chưởng, lấy đồ Bạch Kim đầy đủ rồi, chuẩn bị đi khám phá các thứ mà tự nhiên cái S3Relay nó báo error, rồi bị lag ko chơi được nữa, mình thoát ra (vẫn ở Ba Lăng huyện) thì từ đó cứ mỗi lần chọn nhân vật xong là nó báo server đang bị gián đoạn, xin thử lại
    Tức ộc máu, bạn nào giúp mình với
    Bản này hơi cũ so với Server Thiện Ác ! Bạn nên xài Server Thiện Ác đã share trong BOX Võ lâm truyền kỳ rồi đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉnh Pass sa trong SQL đó ! Pass sa có thể là 123456 hoặc sa hoặc bỏ trống (xóa hết ô password và Ok 2 lần)
    chỉnh hàng trăm lần goài ....em yêu .... nào là SA nào là đễ trống vẫn thế thôi.....
    pass tại sao lại 123456 trong khi mình cài SQL 2000 thì mình làm pas là SA thi` tại sao pai? đánh 123456 ..... rõ bồn cười ... Lỗi DB not Conent .... vi` EBoock của KUbinKTVN có nói cách sữ đó ..nên mình đẫ làm thữ rồi .. nhưng vẫn ko đc ...bạn nói lại có pãi mắc công ko ? Trong khi post câu hõi ni mình đẫ nói la` đọc wa Ebock của kubinktvn ma`
    Khách viếng thăm hãy cùng kenjhu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi kenjhu [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉnh hàng trăm lần goài ....em yêu .... nào là SA nào là đễ trống vẫn thế thôi.....
    pass tại sao lại 123456 trong khi mình cài SQL 2000 thì mình làm pas là SA thi` tại sao pai? đánh 123456 ..... rõ bồn cười ... Lỗi DB not Conent .... vi` EBoock của KUbinKTVN có nói cách sữ đó ..nên mình đẫ làm thữ rồi .. nhưng vẫn ko đc ...bạn nói lại có pãi mắc công ko ? Trong khi post câu hõi ni mình đẫ nói la` đọc wa Ebock của kubinktvn ma`
    Bạn nói y chang tui là 1 NOOB mới tập tành cài JX vậy ! 3 năm qua chưa có Server nào tui chưa cài thử và đúc kết kinh nghiệm của tui là Server chỉ có 3 loại pass sa là 123456 hoặc sa hoặc bỏ trống !

Bạn có cần tui giải thích nguyên nhân tại sao lại có 3 pass sa này ko ?

Vậy để tui giải thích cho nghe : Cái thời mà JX Offline mới nổi (năm 2004) đã có biết bao nhiêu PRO phát triển nhưng ở Việt Nam chỉ có 4 người này là giỏi nhất đó chính là Hexpor, Alextuan, Minh Đăng và Akarizone ! Chính vì 4 người này giỏi nhất nên họ thích làm pass sa ra sao là quyền của họ ! Chúng ta chỉ là những người xài lại các chương trình của họ thì tất nhiên là phải tuân theo pass sa mà họ đã đặt ra !

Bạn có bao giờ thấy Microsoft tung ra 1 Windows nào đó (Win 7 chẳng hạn) mà ko có bản quyền (Key) chưa ? Việc bạn nói ở trên y chang bạn nói : "Thật buồn cười khi Microsoft lại làm bản quyền bắt phải đúng Key mới cho. Sao ko làm miễn phí khỏi cần key cho khỏe !"

Và cuối cùng nói tóm lại, nếu bạn ko tin vào năng lực của tui thì bạn có quyền ko làm theo tui hướng dẫn và bạn có thể hỏi những người khác xem coi có loại pass sa nào khác ko !

Nếu có pass sa nằm ngoài phần hướng dẫn của tui cho thì tui xin từ chức MOD này !

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

xomnhalalop12 (04-02-15)

Thành Viên JackSparrow's Avatar
    Thanks
    5

Tui nói bạn 1 câu nha ( thêm cho thaihoa ) :Được nếu thích thì bạn đặt khác đi, bạn giỏi ,không thích làm giống không thích chỉ dẫn,dc tôi chấp nhận điều đó. Nhưng bạn đã hiểu cặn kẽ vào biết thực hiện chưa, nếu bạn mới cài Jx thì đừng nên làm trái ý của pro hướng dẫn, Một khi bạn đã hiểu thì bạn làm sao thì làm miễn sao bạn thấy hài lòng và vui vẻ khi chơi và điều quan trọng nhất là đóng góp cho jx ngày càng tốt đẹp và phong phú hơn. Thân...Có gì quá lời xin bỏ qua
    Khách viếng thăm hãy cùng JackSparrow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Nếu bạn làm ko dc và nếu nhà bạn có mạng, tôi sẵn sàng TeamViewer giùm bạn ! Và tui sẽ cài xem coi bạn đang xài Server loại nào và tui chỉ rõ cái pass sa của Server đó cho bạn xem luôn !

My Yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Thấy ai cũng xài sever Thiện Ác ! cho tui hỏi sao tui down về xài khi dùng chương trình.
    Kapersky quét thì có 4 em virus trong cái thư mục tôl nào dấy.Cho hỏi nó có ảnh hưởng gì ko.
    Thấy sever cũng cool quá mà quét thấy vậy nên tiễn nó di ròi
    Khách viếng thăm hãy cùng quocthang021 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi quocthang021 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thấy ai cũng xài sever Thiện Ác ! cho tui hỏi sao tui down về xài khi dùng chương trình.
    Kapersky quét thì có 4 em virus trong cái thư mục tôl nào dấy.Cho hỏi nó có ảnh hưởng gì ko.
    Thấy sever cũng cool quá mà quét thấy vậy nên tiễn nó di ròi
    Bạn an tâm ! Cứ diệt đi ! Ko ảnh hưởng Server gì đâu !

Thành Viên
    Thanks
    0

thaihoa ơi rảnh ko xem dùm mình xem tại sao đập boss hoàng kim nó ko rớt món đồ nào luôn dù đã config hết các món sẽ rơi ra từ boss hk rồi.
    Nếu teamviewer đc thì pm cho mình theo YH : oixinhqua
    Còn nếu ko thì để mình up các file bạn cần xem lên host
    Khách viếng thăm hãy cùng oixinhqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 51 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 41 49 50 51 52 53 61 101 151 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM