[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 50
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 50 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 40 48 49 50 51 52 60 100 150 ... CuốiCuối
Kết quả 491 đến 500 của 2270
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Trung Tâm Giaỉ Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Trích dẫn Gửi bởi C_Ronaldo [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉnh cái gì HÃ HÒA..........................
    Nhìn vào Startupcfg.ini bạn sẽ thấy có các đường dẫn đó ! Đổi đường dẫn lại thành đường dẫn như máy của mình là dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Server load thông báo thành công hết, tạo được nhân vật nhưng khi vào game thì toàn thông báo kết nối với server thất bại. Chỉ có duy nhất ở S3Relay có thông báo lạ như sau liệu có phải vì nó mà lỗi ?? Nếu lỗi do nó thì sửa ra sao.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng oixinhqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi oixinhqua [Only registered and activated users can see links. ]
    Server load thông báo thành công hết, tạo được nhân vật nhưng khi vào game thì toàn thông báo kết nối với server thất bại. Chỉ có duy nhất ở S3Relay có thông báo lạ như sau liệu có phải vì nó mà lỗi ?? Nếu lỗi do nó thì sửa ra sao.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Thông báo đó của Server tui cũng báo vậy mà vẫn chơi game bình thường đấy thôi ! Bạn hãy chụp cái hình GameServer.exe khi game báo lỗi !

Thành Viên
    Thanks
    0

Cuối cùng cũng ra lỗi là do quên chuyển font china cho máy. Nhưng bây giờ làm thế nào để add thêm tiền vạn cho nhân vật của mình ? Làm sao để tẩy điểm kĩ năng bởi mình chỉ thấy có tẩy điểm tiềm năng trong server thiện ác do Oshibu post lên mà thôi.
    Các thông số về nhân vật sẽ được lưu ở đâu để có thể chỉnh sửa bởi mình tìm mãi trong database của SQL vẫn ko thấy

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi oixinhqua [Only registered and activated users can see links. ]
    Cuối cùng cũng ra lỗi là do quên chuyển font china cho máy. Nhưng bây giờ làm thế nào để add thêm tiền vạn cho nhân vật của mình ? Làm sao để tẩy điểm kĩ năng bởi mình chỉ thấy có tẩy điểm tiềm năng trong server thiện ác do Oshibu post lên mà thôi.
    Các thông số về nhân vật sẽ được lưu ở đâu để có thể chỉnh sửa bởi mình tìm mãi trong database của SQL vẫn ko thấy
    Dữ liệu nhân vật thì bạn cứ vào thư mục Server và tìm các thư mục có phần tên là Log và các file có đuôi .log

Tạo nhân vật theo ý muốn : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn chưa trả lời việc làm sao để tẩy điểm kĩ năng bởi NPC tẩy tủy chỉ cho phép tẩy điểm tiềm năng thôi.

Thanks
    662

Bạn chưa trả lời việc làm sao để tẩy điểm kĩ năng bởi NPC tẩy tủy chỉ cho phép tẩy điểm tiềm năng thôi.
    Vấn đề này còn tùy Server bạn xài nữa ! Thử xài Server Thiện Ác xem sao !

Thành Viên
    Thanks
    0

thì mình sài server thiện ác do Ohishu post lên mà. Chức năng tẩy tủy trong đó chỉ cho tẩy điểm tiềm năng ko có tẩy kĩ năng. Nếu ko có chức năng tẩy kĩ năng như thế liệu bạn có thể viết hộ mình 1 script tẩy kĩ năng chèn chung vào NPC tẩy tủy đó ko?

Nhân tiện cho mình hỏi trong bản thiện ác do Ohishu post lên này có thông báo boss HK xuất hiện ở thất đại thành thị mà sao mình ra các tọa độ boss ở thành thị chẳng có con nào là sao .........
    Vậy boss nó trốn ở chỗ nào của thành thị ???????
    Lần sửa cuối bởi oixinhqua, ngày 06-01-10 lúc 11:46 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình cài client 5.0 cua MD dùng sever alextuan cài đúng theo hường dẫn ..... nhưng vẫn gay bị " DB not ..." sữa lại bằng cách vô SA trong Login của SQL 2000 sữa pas lại SA nhưng rồi vô Databasse.ini sữa pas SA nhưng chậy sever vẫn lỗi .... ngôn ngữ máy tính mình là ... English US ..... vì mình dùng sever của alex tuan nên nghĩ cũng ko cần thiết cài font china ... nói chung cài ddungs hết .... nhưng vẫn lỗi DB .....
    mình có đọc EBook của CuBinKTVN ...... mình từng cài thành công audition ofline ... nhưng vo lam cũng cài tương tu nhung ko hiễu sấo hay bị lỗi BD not eco...
    Lần sửa cuối bởi kenjhu, ngày 07-01-10 lúc 02:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenjhu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi kenjhu [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cài client 5.0 cua MD dùng sever alextuan cài đúng theo hường dẫn ..... nhưng vẫn gay bị " DB not ..." sữa lại bằng cách vô SA trong Login của SQL 2000 sữa pas lại SA nhưng rồi vô Databasse.ini sữa pas SA nhưng chậy sever vẫn lỗi .... ngôn ngữ máy tính mình là ... English US ..... vì mình dùng sever của alex tuan nên nghĩ cũng ko cần thiết cài font china ... nói chung cài ddungs hết .... nhưng vẫn lỗi DB .....
    mình có đọc EBook của CuBinKTVN ...... mình từng cài thành công audition ofline ... nhưng vo lam cũng cài tương tu nhung ko hiễu sấo hay bị lỗi BD not eco...
    Chỉnh Pass sa trong SQL đó ! Pass sa có thể là 123456 hoặc sa hoặc bỏ trống (xóa hết ô password và Ok 2 lần)

Trang 50 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 40 48 49 50 51 52 60 100 150 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM