[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 55 105 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 2270
    Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

Ðề: Trung Tâm Giaỉ Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Kiểu như 1 số ông Admin sever Online người ta mua đồ của ổng cái có liền luôn đó . Chắc không phải ông chứa 1 rương đồ :H
    cái đó chịu,tui nghĩ là php đã liên kết với LUA, vì nó có thể set 1 task giống như nạp knb của vng ấy
    cho em hỏi lúc đăng nhập trò chơi tạo nhân vật xong no báo ,sever đã đầy hoặc bảo trì " mong anh trả lời giùm em.thank trước
    fontchina,maps,đặc biệt server minh đăng rất khó cài
    tui sai [Only registered and activated users can see links. ] cu bin có font nhưng khi vào bishop thì nhập
    mdjx pass 1111
    txjx pass 1111
    akari pass 1111 cái nào nó cũng báo lỗi hết
    có thể tạo user pass bishop = minhđang startup mà
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Nhưng mình đang sài server CuBin nên ko có startup
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết quoctuan2712's Avatar
    Thanks
    10

anh Giang àh. em cài võ lâm ofline và làm đầy đủ tất cả các bước rồi nhưng mà tới lúc chạy gameserver thì ko được. anh có thể cho em 1 bài viết hướng dẫn cụ thể từng bước để cài jx ofline được ko. co fjlm càng tốt anh àh. Mà cái lỗi khi chiều em bị la` lúc ddang nhập vào game ko dánh ID voi Pass va ko thấy server đâu ca? hix hix. anh trả lời sớm nha
    Khách viếng thăm hãy cùng quoctuan2712 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi quoctuan2712 [Only registered and activated users can see links. ]
    anh Giang àh. em cài võ lâm ofline và làm đầy đủ tất cả các bước rồi nhưng mà tới lúc chạy gameserver thì ko được. anh có thể cho em 1 bài viết hướng dẫn cụ thể từng bước để cài jx ofline được ko. co fjlm càng tốt anh àh. Mà cái lỗi khi chiều em bị la` lúc ddang nhập vào game ko dánh ID voi Pass va ko thấy server đâu ca? hix hix. anh trả lời sớm nha
    [Only registered and activated users can see links. ]
    đo là bài hd rất chi tiết
    ddang nhập vào game ko dánh ID voi Pass va ko thấy server đâu ca?
    ko phải là ko thấy mà là lỗi font.chép font.pak của TQ qua!mà tốt nhất là xài client china luôn chứ client VNG dở lắm

Thanks
    10

ẹc. em xài clinet CHINA chu có phải clinet VNG đâu mà. hix. bài hướng dẫn thiếu tum` lum. Ai đọc mà làm được em chết liền. có ai way phim lại rối psot lên dùm em được ko. hĩ hĩ
    Khách viếng thăm hãy cùng quoctuan2712 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

i đọc mà làm được em chết liền.
    tất nhiên hướng dãn = chữ thế này thì ko phải 100 % cũng làm dc,nhưng bạn nói thế thì khác nào chửi tôi,tôi ca rằng >= 70% mọi người đọc xong làm dc đấy,tất nhiên phải có tí động não và thông minh,chứ ko thể cứ làm theo tất tật,khác nào "con vẹt"?
    bạn nói thế làm tôi buồn thật
    thích thì quay HD = phim cũng dc thôi!
    sẽ upload

Thanks
    10

anh Giang. em có ý chửi anh đâu. em mở 2 web len kết hợp 2 bên lại với nhau va làm cũng gần xong rồi. còn phần server nữa la ko chạy. em chả hiu j hết. chay JXStart bam khới động thi chỉ chạy 80% con 20% nữa ko chạy. em pó tay. anh cài được wa mạng thi cài giúp em với. em cảm ơn. anh cho em SDT dc ko. số của em là 0922211520

Thành Viên
    Thanks
    47

Anh GIang Ơi EM Đang Tập Làm VLTK Bản 5.0 Anh Gì Đó Mới Post Đó Em Làm Hết Tất Cả Các Bước Config + Data Như Anh Hướng Dẫn Nhưng Sao Tới Bước Chạy Sever Mà Chạy Cái Sword3PaySyS Và S3Replaysever Nó Không Hiện Ra Gì Nhưng MỘt Lúc Sau Nó HIện Lên Cái Bảng Ghi Connect To DB Eror
    Có Gì Anh Cho Em Xin Nick Chat Nha Để Tiện Hỏi Lun Giup EM Thanks Anh Nhìu Lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng thienvipga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

Anh GIang Ơi EM Đang Tập Làm VLTK Bản 5.0 Anh Gì Đó Mới Post Đó Em Làm Hết Tất Cả Các Bước Config + Data Như Anh Hướng Dẫn Nhưng Sao Tới Bước Chạy Sever Mà Chạy Cái Sword3PaySyS Và S3Replaysever Nó Không Hiện Ra Gì Nhưng MỘt Lúc Sau Nó HIện Lên Cái Bảng Ghi Connect To DB Eror
    Có Gì Anh Cho Em Xin Nick Chat Nha Để Tiện Hỏi Lun Giup EM Thanks Anh Nhìu Lắm
    tôi không hỗ trợ qua Yahoo Messenger!
    lỗi Connect DB error là do pass Sa giữa SQL và server config ko khớp,tôi ko có bản 5.0 gì gì đó nên ko rõ nó config kiểu nào nhưng khuyên rằng cứ dùng startup config là Ok hết cho những bạn NEWBIE
    anh Giang. em có ý chửi anh đâu. em mở 2 web len kết hợp 2 bên lại với nhau va làm cũng gần xong rồi. còn phần [Only registered and activated users can see links. ] nữa la ko chạy. em chả hiu j hết. chay JXStart bam khới động thi chỉ chạy 80% con 20% nữa ko chạy. em pó tay. anh cài được wa mạng thi cài giúp em với. em cảm ơn. anh cho em SDT dc ko. số của em là 0922211520
    xin lỗi!chắc bạn ko đọc kĩ bài hướng dẫn của tôi,tôi nói rằng chạy server bằng tay (thủ công ) cơ mà

Trang 5 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 55 105 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM