[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 27
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 27 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 77 127 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 2270
    Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

Ðề: Trung Tâm Giaỉ Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Trích dẫn Gửi bởi judge113 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình dùng server của mướp, trong đó có con admin mướp đứng ở gần thằng TVB; giờ muốn chuyển nó đi vị trí khác và thay đổi chức nang của nó thì làm ntn vậy các bạn? cảm ơn các bạn nhìu
    Cậu vào Script/Pass/fhzh.lua sẽ tìm được 2 dòng sau:
    npcidsj26=AddNpc(111,95,npcmapindex,1604*32,3198*3 2) --巴陵广场,天王帮主
    SetNpcScript(npcidsj26, "\\script\\两湖区\\巴陵县\\npc\\女天王.lu a");
    Muốn chuyển nó đi vị trí khác thì thay đổi tọa độ 1604*32,3198*32
    Muốn thay đổi chức năng thì thêo đường dẫn:\\script\\两湖区\\巴陵县\\npc\\女天� ��.lua mởi file *.lua nên rồi viết chức năng mới vào
    Khách viếng thăm hãy cùng hongtu1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

giúp mình với, mình đã sửa được lỗi dòng thứ 5 của gamesever roài , chạy được vào game.exe vào phần tạo được nhân vật mừng quá trời nhấn xác nhận thì " liên kết với máy chủ thất bại"
    mà khi khởi động được cái gamsever đuoc 5 dòng sececfull thì cái S3RelayServer.exe bị lỗi eror bị văng ra sặc có ai pro chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng sockhock xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sockhock [Only registered and activated users can see links. ]
    giúp mình với, mình đã sửa được lỗi dòng thứ 5 của gamesever roài , chạy được vào game.exe vào phần tạo được nhân vật mừng quá trời nhấn xác nhận thì " liên kết với máy chủ thất bại"
    mà khi khởi động được cái gamsever đuoc 5 dòng sececfull thì cái S3RelayServer.exe bị lỗi eror bị văng ra sặc có ai pro chỉ mình với
    coi lại trong SQL 2000 mục account coi có đúng IP không được thì dùng Jxserver khác !

sao bản VLTK off của mình lên xuống ngựa không được + đi xa phu không được ai giúp mình fix lỗi này với

p/s cho mình hỏi luôn làm sao để chơi vl offline 2 máy với nhau ! chỉ dùm mình nha
    Khách viếng thăm hãy cùng Ballistixs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Ballistixs [Only registered and activated users can see links. ]
    coi lại trong SQL 2000 mục account coi có đúng IP không được thì dùng Jxserver khác !

sao bản VLTK off của mình lên xuống ngựa không được + đi xa phu không được ai giúp mình fix lỗi này với

p/s cho mình hỏi luôn làm sao để chơi vl offline 2 máy với nhau ! chỉ dùm mình nha
    Lên xuống ngựa ko dc là bệnh nan y về Client vẫn chưa ai fix dc trừ Vinagame và KingSoft !

Đi xa phu ko dc có thể do chưa mở maps : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn xem hình nếu mình muốn mở map thì mình xóa mấy file 11worldset,26worldset..... để lại file 90WorldSet rồi đổi tên thành WorldSet nó có mở map không vậy bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng Ballistixs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

vì hiện tại trong file maps của mình có 11WorldSet,26WorldSet,76WorldSet,90WorldSet mình chỉ cần đổi tên 90WorldSet thành WorldSet là mở map được phải không bạn

Thành Viên
    Thanks
    0

em đang làm server của anh Mướp nhưng chẳng may em xóa nhầm cái file db.rar để cho vào SQL 2000, anh nào có file đó thì send cho em vào yahoo nha : truyen_thuyet_tinh_yeu_tv , em cám ơn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng hjeukut3102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hongtu1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cậu vào Script/Pass/fhzh.lua sẽ tìm được 2 dòng sau:Muốn chuyển nó đi vị trí khác thì thay đổi tọa độ 1604*32,3198*32
    Muốn thay đổi chức năng thì thêo đường dẫn:\\script\\两湖区\\巴陵县\\npc\\女天� ��.lua mởi file *.lua nên rồi viết chức năng mới vào

Thank mod nhiều lắm, nhưng mình mơi vọc server được 2 ngày à, mình chẳng hiểu nhìu lắm, giờ mình muốn đổi tên nó, thêm vào đó dòng học skill 200, và thay mật khẩu của admin thì mình phải làm sao vậy Mod. cám ơn mod trước nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng judge113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Ballistixs [Only registered and activated users can see links. ]
    vì hiện tại trong file maps của mình có 11WorldSet,26WorldSet,76WorldSet,90WorldSet mình chỉ cần đổi tên 90WorldSet thành WorldSet là mở map được phải không bạn
    Hoàn toàn dc ! Chỉ cần bạn đổi tên thành WorldSet thì nó sẽ load file đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

không đi dc sa phu thì phải sửa ra làm sao mấy anh. giúp em với. em đang dùng sever jx 5.0
    Khách viếng thăm hãy cùng luucongdai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 27 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 77 127 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM