[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 200
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 200 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 100 150 190 198 199 200 201 202 210 ... CuốiCuối
Kết quả 1,991 đến 2,000 của 2270
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Trích dẫn Gửi bởi ngayemdi1210 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cho mình hỏi mình đang dùng Win 7 64bit, muốn cái sever TSBD v3, nhưng ko có cái MSQL 2000 Pesonal Edition phiên bản dành cho win 7 64bit, mình dùng MSQL Sever 2005 thay thế dc ko ?
    Theo mình bít là vẫn dc, nhưng mình nhớ win 7 64 bit vẫn cài SQL 2000 dc mà, để lại yahoo xem sao ???
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo mình bít là vẫn dc, nhưng mình nhớ win 7 64 bit vẫn cài SQL 2000 dc mà, để lại yahoo xem sao ???
    Hwa mình có thử cài trên win7 64bit nhưng không được, thành ra phải vào cài trong máy ảo win xp

YH: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ngayemdi1210 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ngayemdi1210 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cho mình hỏi mình đang dùng Win 7 64bit, muốn cái sever TSBD v3, nhưng ko có cái MSQL 2000 Pesonal Edition phiên bản dành cho win 7 64bit, mình dùng MSQL Sever 2005 thay thế dc ko ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn cài Database chưa vậy, nếu cài gồi thì check xem nó đã được start chưa, còn nếu đã start gồi thì check tiếp xem cái file connect Database(DataBase.ini trong server của bạn đó) của bạn IP có đúng ko, và account của bạn trog Database có đúng chưa ( thông thường là sai mật khẩu)
    ủa datbase nào nữa bạn , mình đã xem lại các file .ini và fix lại cho đúng Ip SV ảo , mình có xem trên mạng và làm hết các cách nhưng vẫn ko đc , bực quá xóa lun T.T
    Khách viếng thăm hãy cùng dorin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hwa mình có thử cài trên win7 64bit nhưng không được, thành ra phải vào cài trong máy ảo win xp

YH: [Only registered and activated users can see links. ]
    win 7 64bit cài đc bạn ơi , mình cài đc nhưng ko biết bị lỗi gì mà vọc SV ko đc
    bản tại bản 300 Mb này về cài xem nhé , mình cài rất oke : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi dorin [Only registered and activated users can see links. ]
    win 7 64bit cài đc bạn ơi , mình cài đc nhưng ko biết bị lỗi gì mà vọc SV ko đc
    bản tại bản 300 Mb này về cài xem nhé , mình cài rất oke : [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cài thành công trên máy ảo win xp ùi, tại bữa cái MSQ server trong lik của ông làm bản TSBD up bị die, tui tìm link khác, hwa có vào bài của jxvietnam có cái MSQ server 2000 tui down về thử thì cài dc trên win7

Trích dẫn Gửi bởi dorin [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa datbase nào nữa bạn , mình đã xem lại các file .ini và fix lại cho đúng Ip SV ảo , mình có xem trên mạng và làm hết các cách nhưng vẫn ko đc , bực quá xóa lun T.T
    Ý mình là cái SQL Server của bạn đã start chưa đó mà, ko phải database
    Khách viếng thăm hãy cùng ngayemdi1210 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Các bạn đã test nhìu server cho mình hỏi có cái Jx Server nào chạy ổn định mà ít bug nhất ko, ko cần phải mới, cũng hog cần có Ô Kim gì hết, có khoảng đồ HK và skill 9x là đủ ùi
    Thân

Thành Viên Tâm Huyết danghai1993's Avatar
    Thanks
    210

Các bạn đã test nhìu server cho mình hỏi có cái Jx Server nào chạy ổn định mà ít bug nhất ko, ko cần phải mới, cũng hog cần có Ô Kim gì hết, có khoảng đồ HK và skill 9x là đủ ùi
    Thân
    TKH 2.0 hiện là sever ổn định nhất. Đúng chuẩn CTC lun nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng danghai1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến danghai1993 vì bài viết này !

ngayemdi1210 (12-03-13)

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi danghai1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    TKH 2.0 hiện là sever ổn định nhất. Đúng chuẩn CTC lun nhé
    Okie bạn mình sẽ test thử, còn bạn nào có ý kiến nào hog đóng góp cho mình nha

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình cài thành công trên máy ảo win xp ùi, tại bữa cái MSQ server trong lik của ông làm bản TSBD up bị die, tui tìm link khác, hwa có vào bài của jxvietnam có cái MSQ server 2000 tui down về thử thì cài dc trên win7

Ý mình là cái SQL Server của bạn đã start chưa đó mà, ko phải database
    mình mở khi máy khởi động mà , khó tả TKH là ít Bug nhất , mặc dù chưa tét Jx offline , nhưng đang là member của TKH :volam.xgovn.com

Thành Viên
    Thanks
    3

Mình cài ok hết rùi nhưng khi đăng nhập vào game thì phần "Lựa chọn máy chủ" ko hiện chữ j lên là sao nhỉ? Bạn nào chỉ tui cách khắc phục với.Tks
    Đây là hình ảnh của lỗi
    [Only registered and activated users can see links. ]

Mình cài bản TSBD V3.0 của Ohishu
    Khách viếng thăm hãy cùng nvanh2611 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 200 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 100 150 190 198 199 200 201 202 210 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM