[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 183
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 183 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 83 133 173 181 182 183 184 185 193 ... CuốiCuối
Kết quả 1,821 đến 1,830 của 2270
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ng` ta chỉ rùi mà bạn ko chịu đọc kỹ thì fải
    em thắc mắc kái này nè : àm sao reset ngày zị > < . câp 200 rồi mà còn hạng 0 ..còn vấn đề này nữa làm sao GM nói chn trên kênh chat dc ( chử đỏ ) ?
    Khách viếng thăm hãy cùng blackpowercp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

giúp mình với mình sài vmware 8 chơi jx offline dc 1 bữa , sáng hum sau mở lên gameserver vẫn 6 dòng như bình thường, như vào game log vao server nó báo không kết nốii đc , mình check tất cả ip của server và client đều giống , hu hu giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng migoshop xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

các bro ơi sao mình làm mãi vẫn không kết nối server được, nhưng mình sài vmware 8 chơi Muoffline thì bình thường
    Khách viếng thăm hãy cùng migoshop xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mấy anh ơi...! Em đang chơi ngoài net nhưng em muốn cài 1 sever chơi đở buồn(ko cần lưu lại sever cũng đc) nhưng mà ko cài được SQL với nhiều cái khác nữa... Anh pro nào có sever nào thik hợp chơi ngoài net thì share cho em với. Cảm ơn các anh nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng congtu_suytinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    44

Trích dẫn Gửi bởi blackpowercp [Only registered and activated users can see links. ]
    em thắc mắc kái này nè : àm sao reset ngày zị > < . câp 200 rồi mà còn hạng 0 ..còn vấn đề này nữa làm sao GM nói chn trên kênh chat dc ( chử đỏ ) ?
    có trong bishop đó bạn 30 char
    Khách viếng thăm hãy cùng Rogue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone 135236's Avatar
    Thanks
    53

cho e hỏi 1 câu , nếu có gì không phù hợp vs topic thì đừng chửi e nha
    Chuyện là e có đọc 1 bài hướng dẫn HAMACHI để chơi JX và e đã làm thành công hồi chiều nay, 2 máy kết nối chơi ngon lành lắm ^^
    thế nhưng tối đến e vô kết nối 2 máy lại thì máy chủ vô game được còn máy con thì vô game nó ghi " kết nối server thất bại "
    bây giờ e không biết phải làm sao cả hix hix
    Mong các anh ( chị ) ai biết chỉ e để e có thể làm được
    Khách viếng thăm hãy cùng 135236 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[IMG]file:///C:/Documents%20and%20Settings/admin/Desktop/1.bmp[/IMG]
    ai fix dum em loi nay duoc khong, 100% ko len lv
    Khách viếng thăm hãy cùng dthino2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi dthino2 [Only registered and activated users can see links. ]
    [IMG]file:///C:/Documents%20and%20Settings/admin/Desktop/1.bmp[/IMG]
    ai fix dum em loi nay duoc khong, 100% ko len lv
    Đây là đường dẫn trong máy của bạn, link ko fải là như thế, vào upanh.gamezone.vn mà up ảnh lên online !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai giúp em cài jx với , em mò mẫn mãi mà ko ra . mò đc hơn 20 tiếng rồi mà ko ra . lỗi tùm lum hết
    ai có lòng tốt giúp em cài với , hiện em hết $ nên chẳng hậu tạ gì , có gì sau này em có $ em hậu tạ nhé

yahoo : kelly_2011_01
    Khách viếng thăm hãy cùng dtny2011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Cho em hỏi vấn đề này,em chơi bản TSBD+ hút hít có đồ hoàng kim,bạch kim,ô kim.Tất cả đều tuyệt vời,nhưng xuất hiện 3 lỗi sau :
    + cày kéo để up đồ kim ô thì áo của tất cả các phái mặc vào thành " không khí"
    + mũ của toàn bộ đồ hk,bk,ô kim đều ko lấy được mặc dù đủ nguyên liệu( lúc kích vào lấy nón thì ko thấy máy chủ nhắc nhở là thiếu hay đủ
    +1 số ngựa gần cuối khi lấy bằng điểm đóng góp lãnh địa bị không khí nhưng siau quang lại ko sao.

Em là noob nên ko biết nhiều,xin các cao nhân giúp đỡ,chỉ giáo em fix 3 lỗi nói trên.Chắc la trong hơn 180 page trước có nói đến nhưng nhiều quá em ko mò được rất mong được các cao nhân chỉ giáo.Em cám ơn nhiều ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng tinnhan247 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 183 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 83 133 173 181 182 183 184 185 193 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM