[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 178
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 178 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 78 128 168 176 177 178 179 180 188 ... CuốiCuối
Kết quả 1,771 đến 1,780 của 2270
    Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: XIn hướng dẫn làm viền sáng xung quanh đồ hoàng kim chạy vòng vòng

mình nhìn đồ hoàng kim có cái viền màu vàng miết thấy chán. mình muốn cho nó chạy vòng vòng như VNG ý. bồ tèo nào giúp với.
    Khách viếng thăm hãy cùng FredyRyan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: XIn hướng dẫn làm viền sáng xung quanh đồ hoàng kim chạy vòng vòng

Trích dẫn Gửi bởi FredyRyan [Only registered and activated users can see links. ]
    mình nhìn đồ hoàng kim có cái viền màu vàng miết thấy chán. mình muốn cho nó chạy vòng vòng như VNG ý. bồ tèo nào giúp với.
    Vòng chạy như thế fải xài bản nào có gốc của Nhoxyeunhac mới dc, làm tại server ko bao h thành công, vì cái vòng chạy đó là code từ Source !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Chỉnh sửa skill làm những bước nào nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi FredyRyan [Only registered and activated users can see links. ]
    Ví dụ mình muốn chỉnh đơn giản là skill ko thể xài trên ngựa thành có thể xài trên ngựa ( 1 => 0 ) vậy làm những bước như thế nào?
    Mình thử sửa bằng notepad++ rồi, ko bị lỗi nhưng ko có tác dụng. Có cần chép file skill qua bên client ko? Cảm ơn trước nhé!
    mình thử làm 1 lần
    TL Đao cầm kiếm đánh trên ngựa lun
    mỗi tội chả thấy hiệu ứng của chiêu 9x j cả,mà quái vẫn mất máu
    chắc trình cùi nên vậy :-p
    Khách viếng thăm hãy cùng khinaocuoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Trích dẫn Gửi bởi ppkhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi không up phòng tinh luyện lên lvl 6 được (chạy sv lại là nó trả về 5) trong sv hút hít + TSBD 3.0 của jxvietnam thì sửa làm sao.
    up lên lvl 6 rồi restart sv (restart nhá k phải thoát game vô lại đâu) là lên lvl 6
    Khách viếng thăm hãy cùng khinaocuoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon8 Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

mọi người ơi khắc phục lỗi không lưu nhân vật sau khi chơi thế nào đây????
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanmaster xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

tắt S3Relay

Bishop

Goddess

S3RelayServer

Sword3PaySys
    xong tắt statup >>> ko lưu nhân vật nữa thi pm Y!M: alex_huynh_93 tui làm cho coi
    Khách viếng thăm hãy cùng evjnshiva xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Các bác giúp em với, tình hình là em cái server jx offline trên máy ảo. Cái địa chỉ IP mà em có thể ping được từ máy của mình vào máy ảo lại khác với địa chỉ IP tìm được trên cái jxstartup. Nếu em set cái địa chỉ IP trên client = cái địa chỉ tìm được trên jxstartup thì lại không vào được game mà báo là không thể kết nối, còn sét = cái địa chỉ ping được thì vào được game nhưng không connect được vào server mà toàn báo là kết nối thất bại .
    Mong các ace giúp với.
    Khách viếng thăm hãy cùng mooncow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

[Only registered and activated users can see links. ]
    có ai biết đây là lỗi gì không mình chuyển font china hay english đều bị
    Khách viếng thăm hãy cùng soklovn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Cho mình hỏi là mình xài server TSBD ver2.0 của ohishu ... Mình vào game wa các map quái để luyện lv thì k map nào có wai' chỉ có map BLH là có ai bít fix dùm mình nhé mình thx nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng babyngox xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

Em là newbie mới gia nhập GZ, các bác cho hỏi sao em cài thành công cái sever TSBD theo hướng dẫn của jxvietnam thì mở lần lượt các server ( như Sword3PaySys, S3RelayServer,....) lần đâu thì nó chyaj ngon hết , chơi ngon lành nhưng khi tắt máy , sáng nay vo lại, mở SQL serve rồi, sau đó mở từng sever như trên nhưng đều bị báo lỗi "Connect DB Eror !" là sao hở các bác, em đã tìm hết các file dạng ini để xem xem còn chỗ nào chưa xóa cái pass của sa ko nhưng tìm hết thì thấy tất cả đã bỏ pass của sa....nhưng cuối cùng vào lại vẫn bị lỗi , các bác giúp newbie này với
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 178 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 78 128 168 176 177 178 179 180 188 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM