[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 131
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 131 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 81 121 129 130 131 132 133 141 181 ... CuốiCuối
Kết quả 1,301 đến 1,310 của 2270
    ♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Trích dẫn Gửi bởi lasker [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi! Cho tui hỏi nha Sever "Thai Son Bac Dau" khj cài đặc vẩn chơi bình thường nhưng bị vài lổi kì lấm đi qua mấy cái máp kia không được và mua ngựa củng không được lun. nhưng con vài con NPC khi click vào đó thì hiện lên Admin Sever:[email protected] và còn một số lổi như mất NPc và một số một số map luyện công không có quái nửa
    Giup Em Fix lổi nha nếu dược em hứa sẽ tao 20 acc để thank anh
    Mặc dù chưa có bản fix Em cung cam ơn mấy anh trươc Thank
    1 Sv Off nên k chui qua Maps như onl đc
    2 bạn mua ngựa ở đâu? bạn kiểm tra lại xem có đủ $ hay là điểm phúc duyên , đạo hành j k
    3 Một số NPC kick vô hiện ..... hay là Admin là vì nó k đc Add chức năng hay chính xác Sv off k có nhìu chức năng để có thể Add đủ số NPC có trong sv , nó cũng là 1 cách quảng cáo bạn à. Sv nào cũng có
    4 Maps k có quái ? Bạn đã kick hoạt sv chưa? cách kick hoạt khi khởi động sv xong vô game chạy đến thằng NPC cao lao thai ( hướng 3 h gần NPC a phuong ) kick vô đó , sau đó nhìn bảng Gameserver , Nó mà báo khởi động xong là OK

Xong đã giải đáp cho bạn
    Chúc bạn thành công
    Thân batca2tay.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

làm ơn giúp mình với
    mình dùng Server Đại Hội Anh Hùng của notfile đến đoạn chọn nhân vật vào game thì kết nối với sv thất bại
    Khách viếng thăm hãy cùng atbich90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Em không cài được VLTK Offline Bản SHXT . Ai hướng dẫn em cài với vì em chơi ở quán net và làm cách nào để lấy đồ và cấp trong bản SHXT vậy. Em cũng muốn chơi bản SGTY. Ai hướng dẫn em cài 1 trong 2 bản với. Em cảm ơn lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng phongvan1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi phongvan1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em không cài được VLTK Offline Bản SHXT . Ai hướng dẫn em cài với vì em chơi ở quán net và làm cách nào để lấy đồ và cấp trong bản SHXT vậy. Em cũng muốn chơi bản SGTY. Ai hướng dẫn em cài 1 trong 2 bản với. Em cảm ơn lắm
    Trích dẫn Gửi bởi phongvan1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em cài không được 2 bản trên. Em muốn chơi bản SGTY nhưng không hiểu Config thế nào mà vào thì Kết nối đến Server thất bại. Em chơi ở quán net nên phải mang về nhà mới cài được. Bác nào rảnh thì cài hoặc Hướng dẫn tỉ mỉ cho em với. Em cảm ơn lắm ạ.
    1 k cài đc 2 bản trên là vì bạn chưa cài fons >> báo kết nối sv thất bại bạn à.
    bây h k ai chơi bản SHXT nữa đâu bạn , bạn cài SGTY sau đó set chức năng Admin là OK
    cách set : vô scripts/batca2tay/batca2tay/batca2tay2.lua
    sau đó mở lên tìm dòng TENDAMIN thay tên trong "" thành tên NV của bạn trong game OK
    Vô game kick Sứ Giả Sv để kick hoạt và nhận Đồ , tiền .v.v.v

Thành Viên
    Thanks
    3

Anh cho em Link bản SGTY và hướng dẫn đầy đủ giúp em với ạ

Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Anh cho em Link bản SGTY và hướng dẫn đầy đủ giúp em với ạ
    Đây bạn :
    À chú ý nek . Để set chức năng Admin các bạn làm như sau :
    Vô file scripts/Batca2tay/Batca2tay/Batca2tay2.lua và tìm đến TENADMIN để chỉnh nhé
    Thứ 2 các bạn vô Scripts/Global/Admin.lua để chỉnh nhé ( cái này dùng để xài chức năng Admin ở F5 chỗ Skill ấy)
    Sau đó và Game kick vào Sứ Giả Server ( phan tang truyen nhan cũ ) để set chức năng nhé

( Download về cái nào ở Sv thì bỏ Sv còn cái ở pach clien thì bỏ vô pach )
    Up link Server Mới Fix luyện Skill, trùng sinh, vượt ải nekkkkkkkkk
    ***Chú ýVượt Ải ở Sv Up làm lại từ scripts Tàng Kiếm có sẵn nhé. Chỉ edit lại cho phù hợp thôi
    Link : [Only registered and activated users can see links. ]
    Hoặc Download Server đầu trang nhé:
    Chưa Test link Up có lỗi thì post lên nhé
    Vì mở thêm Maps vì vậy anh em Coppy cả Thư mục maps vào nhé k sẽ lỗi.
    Pach nè : [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây sau hơn 20' đã Up xong rùi nè Pà kon
    ( nếu ai ko Lập đc nick Admin có thể test 2 nick sau :
    batca2tay Pass tieensddatj và batca2tay2 pass như trên
    Vào lập tên NV là : Batca2tay

Thành Viên
    Thanks
    3

Cái này có cần Download bản Online của VNG không hả anh. Hôm trước em có làm thử nhưng vào không được nên em ức chế quá. Anh cho em Link down lại tất cả và HD có hình ảnh luôn nha anh. Mà kick vào Icon nào để vào game vậy anh. Kick vào JXClient hay Patch ạ. Anh giúp em với . Yahoo em : westlife.mylovetalking

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]

e cài server SGTY 3.0 của pác batca2tay mà bị thế này, vào game, tạo nhân vật xong ko vào chơi đc ~.~ các pác giúp e với ạ
    chỗ Script sao toàn báo error vậy các pác
    Khách viếng thăm hãy cùng thamtubang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

cái đó không phải lổi bạn ah, bạn chụp hình cái gamesever.exe báo lổi khi đăng nhập game không được đó bạn

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên
    Thanks
    0

Bác Tien Dat hướng dẫn mình set học và luyện skill 200 cho nhân vật bình thường với, ko fải nhân vật admin, mình mới tham khảo nên chưa biết nhiều.thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng quangminh75 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 131 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 81 121 129 130 131 132 133 141 181 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM