[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 128
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 128 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 78 118 126 127 128 129 130 138 178 ... CuốiCuối
Kết quả 1,271 đến 1,280 của 2270
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

có một số sever sửa lại thanh máu ,mana. Bạn chỉ giúp cho mình cách làm bình thường lại thanh máu, thanh mana.
    Còn việc chỉnh sửa tỉ lệ rớt tiền là chỉnh ở sever hay clien hả các bạn. Xin cám ơn, mình mới vào nên chưa biết xin chỉ giùm nha.
    Lần sửa cuối bởi gamethu01, ngày 28-11-10 lúc 09:09 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng gamethu01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Tỷ lệ rớt đồ loại nào hay tiền --> [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em mới tập chơi, hơi gà, hỏi mấy cái đơn giản thì cũng đừng chém em mà tội nghiệp:
    1. Em cài TSBĐ, các maps luyện công ko có quái?
    2. Chơi lên cấp 80 rùi mà out ra mở lại(khởi động lại server) vẫn cấp 56?
    3. Cho xem xin mấy cái id của đồ Hoàng Kim để em additem!!!
    Thank mấy sếp trước!
    Lần sửa cuối bởi long_andy2604, ngày 30-11-10 lúc 05:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng long_andy2604 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em mới tập chơi, hơi gà, hỏi mấy cái đơn giản thì cũng đừng chém em mà tội nghiệp:
    1. Em cài TSBĐ, các maps luyện công ko có quái?
    2. Chơi lên cấp 80 rùi mà out ra mở lại(khởi động lại server) vẫn cấp 56?
    3. Cho xem xin mấy cái id của đồ Hoàng Kim để em additem!!!
    Thank mấy sếp trước!
    Lần sửa cuối bởi long_andy2604, ngày 30-11-10 lúc 05:50 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng long_andy2604 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

mấy bạn ơi tôi là thành viên mới.cho tôi hỏi chút.Tôi đã cài đặt và đã chơi được VLTK ofline rồi,tôi đang xài jxserver5.0.nhưng sau khi chơi xong tôi thoát game ra và tắt server và khơi động lại sever,tôi vào lại acc đó thì nhân vật của tôi không còn nữa.Nhân tiện cho tôi hỏi thêm,Jxserver 7.0 muốn test lv skill thì ta phải làm như thế nào.Chứ đi luyện lên tới lv 150 hay 200 thì biết tới chừng nào test được.Nhờ mấy bạn trợ giúp.Thanks trước.
    Khách viếng thăm hãy cùng chungthanhphuo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi chungthanhphuo [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy bạn ơi tôi là thành viên mới.cho tôi hỏi chút.Tôi đã cài đặt và đã chơi được VLTK ofline rồi,tôi đang xài jxserver5.0.nhưng sau khi chơi xong tôi thoát game ra và tắt server và khơi động lại sever,tôi vào lại acc đó thì nhân vật của tôi không còn nữa.Nhân tiện cho tôi hỏi thêm,Jxserver 7.0 muốn test lv skill thì ta phải làm như thế nào.Chứ đi luyện lên tới lv 150 hay 200 thì biết tới chừng nào test được.Nhờ mấy bạn trợ giúp.Thanks trước.
    Bạn phải tắt Sv theo trình tự như sau:
    Tắt game.exe
    Tắt gameserver
    Sau đó tắt các thứ còn lại theo trình tự từ phải sang trái là đc.
    Còn Sv Jx7 bạn muốn test thì làm như sau: Vô Script tìm file Startup_remix.lua mở lên tìm dòng TENADMIN sau đó thay tên trong dấu "" thành tên bạn muốn làm Admin. Vô game lập tên Y vậy . Kich Phan Tang Truyen Nhan để làm Admin
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Trích dẫn Gửi bởi batca2tay [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn phải tắt Sv theo trình tự như sau:
    Tắt game.exe
    Tắt gameserver
    Sau đó tắt các thứ còn lại theo trình tự từ phải sang trái là đc.
    Còn Sv Jx7 bạn muốn test thì làm như sau: Vô Script tìm file Startup_remix.lua mở lên tìm dòng TENADMIN sau đó thay tên trong dấu "" thành tên bạn muốn làm Admin. Vô game lập tên Y vậy . Kich Phan Tang Truyen Nhan để làm Admin
    Thanks bạn nhiều.Bạn có thể giới thiệu một số jxServer no font nào chơi ngon và nhiều sự kiện ít bị lổi không.Thanks bạn trước.
    Khách viếng thăm hãy cùng chungthanhphuo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi chungthanhphuo [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks bạn nhiều.Bạn có thể giới thiệu một số jxServer no font nào chơi ngon và nhiều sự kiện ít bị lổi không.Thanks bạn trước.
    Rất Hiếm

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

♣—»»ßå†çå2†å¥««•—♣ Tiến Đạt's Avatar
    Đang ở
    WwW.ClbGamesVn.Com ®
    Thanks
    19

Bạn có thể test ngay Sv Jx7 No fons đó. Chắc bạn chơi bản có fons , theo mình nên chơi Jx có fons hơn vì khi đổi từ Fons>> No fons có thể bị lỗi Scripts. Chơi Fons an toàn mà nó lại phổ biến bạn à.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tiến Đạt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Thanks mấy bạn góp ý cho mình.Đúng là bản có Font chơi rất tốt nhưng có điều bất lợi là nếu ta muốn trở lại Font cũ thì ta phải cài đặt lại Font đó.Rất tốn thời gian.Hiện mình đang chuyển sang Jxserver Tiếu Ngạo Giang Hồ.Server này chạy cũng rất ok.Mình đã lưu lại nhân vật được rồi.Nhân tiện cho mình hỏi Server Alex Tuấn là bản có Font hay no Font.Làm cách nào quản lý được tài khoản trong SQL không.Nhân vật mình lưu lại nằm ở thư mục nào trong Jxserver.Nếu ta không đồng bộ hóa Server và Client thì ảnh hưởng như thế nào có game.Mình là Mem mới nên cóba nhiều câu hỏi hơi ngu.Mong các bản thông cảm.Các bạn cho mình xin 2 Map đó là map lâm du quan và trường bạch.Thanks trước nha.

Trang 128 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 78 118 126 127 128 129 130 138 178 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM