[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 124
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 124 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 74 114 122 123 124 125 126 134 174 224 ... CuốiCuối
Kết quả 1,231 đến 1,240 của 2270
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Thái Hòa ơi cho em hỏi.Làm sao để đổi lấy lệnh bài trường ca môn quan,đi tàng kiếm,vô quảng trường máu thì nó nói chưa tới giờ.Còn cái huyền chân đơn em lấy không được mặc dù đã hơn 160 cấp và dư 90%,nó cứ bảo chưa đủ kinh nghiệm để lấy
    Khách viếng thăm hãy cùng khoa2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Tùy Server nữa ! Mỗi ng` tự dev riêng, ko thống nhất quest hay cái gì đâu ! Với lại tui ko test hết các Server dc !

Chỉ có cách bạn hỏi trực tiếp ng` share Server đó thì mới dc @@
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mọi người cho mình hỏi chút tại sao mình cài mọi thứ đều ok mà sao mỗi cái gameserver thì thử bao lần vẫn kô thể up 5 dòng successful. Cứ báo lỗi rồi bụp cái mất tiêu. Dùng startup thì vào đăng nhập và tạo nhân vật đc nhưng vào game thì toàn báo sv đang gián đoạn.... Làm sao để khắc phục đc lỗi này ai biết chỉ mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng pi0chin0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi pi0chin0 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người cho mình hỏi chút tại sao mình cài mọi thứ đều ok mà sao mỗi cái gameserver thì thử bao lần vẫn kô thể up 5 dòng successful. Cứ báo lỗi rồi bụp cái mất tiêu. Dùng startup thì vào đăng nhập và tạo nhân vật đc nhưng vào game thì toàn báo sv đang gián đoạn.... Làm sao để khắc phục đc lỗi này ai biết chỉ mình với.
    Cho mình hỏi bạn dùng Server nào ???

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình dùng sv Thái Sơn Bắc Đẩu v0.2. Chỉ mỗi sv đấy là mình thấy DB còn lại các sv khác kô thấy mặc dù có font. ThaiHoa trả lời giúp mình cái đang bí quá suốt từ hôm qua đến giờ kô làm sao cho nó chạy đc 5 dòng successful. Thanks trước nha

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn ơi mình bị lổi connect to DB erro là sao vậy bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng chuchotheki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bây giờ vào đc rồi nhưng lại bị lỗi game.exe vào toàn báo lỗi don't send. Ức chế thật

Thành Viên uichaovn's Avatar
    Thanks
    5

ah Hòa chỉ giùm em cách add trang bị ô kim + vạn lộc + Thương lang vào game đi
    Khách viếng thăm hãy cùng uichaovn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi pi0chin0 [Only registered and activated users can see links. ]
    bây giờ vào đc rồi nhưng lại bị lỗi game.exe vào toàn báo lỗi don't send. Ức chế thật
    Chưa đồng bộ 8 bước nên báo là fải ! Lỗi do bạn ko đọc hết bài tui viết ! Chỉ lo linkdown mà ko coi hướng dẫn sử dụng @@

Trích dẫn Gửi bởi uichaovn [Only registered and activated users can see links. ]
    ah Hòa chỉ giùm em cách add trang bị ô kim + vạn lộc + Thương lang vào game đi
    Bạn học cách viết code để học dc hàm AddItem là hỉu thui !

Thành Viên
    Thanks
    0

mình đang cài server có trong ebook3.0 mà jxvietnam share cho.mình cài server đúng như theo hướng dẫn nhưng vẫn bị 1 lỗi là mình đã đăng nhập được vào lúc chon nhân vật nhưng khi chọn nhân vật vào game thì nó lai báo lỗi kết lối thất bại.bạn chỉ dùm mình cách chữa được không.Với cả 1 lỗi nữa là khi tắt server và bật lại thì những nhân vật cũ mới tạo bị mất hết nó không lưu lại.mình đã vào diễn đàn đọc thử nhiều cách để chữa nhưng vẫn không được.
    mình đã làm những cách như là:1.chỉnh cái serverlist.ini
    2.cài font
    3.đồng bộ hóa (trong khi cài JXvietnam đã hướng dẫn)
    4. set ram ao?( ram minh 4gb nhưng vẫn thử set ram ảo nhưng vẫn không được)
    5.còn mỗi cái chỉnh script là mình không biết làm[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi zxztitan9zxz, ngày 15-11-10 lúc 03:27 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng zxztitan9zxz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 124 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 74 114 122 123 124 125 126 134 174 224 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM