server Wofk 1.45 - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 38 của 38

Chủ đề: server Wofk 1.45

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Ðề: server Wofk 1.45

tui chịu với cái này rồi ko chạy được server cuối cùng zone cái gì ấy chạy báo lỗi nếu lấy cái zone của cái 1.36 thì chạy được vào game bay ra liền do cái path no ko kết nối được cái server mình kiểm tra rồi muốn vào game được thì cần phải chạy được server đầy đủ đây là bản 1.44 cậu ạ do lúc tớ shart bị rớt mạng đến hôm nay mới có nguồn cái này ở
    ragezone.com
    Ký cái gì?

Forever A Love PW nhockeke3's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng city
    Thanks
    13

Cố lên bác Osama, xin thanks trước để động viên bác

Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

SV này thiếu nhiều file quan trọng lắm.Mình đã down dc client 1.44 về rồi và fix cho SV chạy Ok (tuy vẫn còn 6 NPC ko kết nối dc với data).Giờ vấn đề lớn nhất là client 1.44 bảo mật cao hơn,ko thể kết nối nổi với SV,vào tới đoạn đánh acc và đăng nhập thì bị đẩy ra.Nếu ai muốn run thử SV thì pm lại khi nào online mình up lên cho
    Khách viếng thăm hãy cùng hongtu1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi nhockeke3 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cố lên bác Osama, xin thanks trước để động viên bác
    Đề nghị bạn không spam, tránh làm loãng topic, làm cho người đọc topic cảm thấy ức chế vì không tìm đước thông tin mình muốn vì mấy câu lảm nhảm của bạn, muốn nói gì thì gói gọn vào 1 bài viết.
    À mà ai test rồi cho em hỏi bản này fix được lỗi Craft và Refine của bản 1.0.36 chưa? Nhưng em thấy bảo ko có Item mall thì chán quá
    Khách viếng thăm hãy cùng ntjna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

Trích dẫn Gửi bởi ntjna [Only registered and activated users can see links. ]
    Đề nghị bạn không spam, tránh làm loãng topic, làm cho người đọc topic cảm thấy ức chế vì không tìm đước thông tin mình muốn vì mấy câu lảm nhảm của bạn, muốn nói gì thì gói gọn vào 1 bài viết.
    À mà ai test rồi cho em hỏi bản này fix được lỗi Craft và Refine của bản 1.0.36 chưa? Nhưng em thấy bảo ko có Item mall thì chán quá
    Bản 1.36 vẫn fix được lỗi Craft và Refine mà,Cậu chỉ mở file system.cpk bằng cpack rồi copy mấy file .lst sang SV là dc.Còn bản 1.44 nó ko có Item mall thì mình có thể add vào dc mà.Vấn đề wan trọng nhât bây giờ là ko login dc
    Khách viếng thăm hãy cùng hongtu1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi hongtu1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản 1.36 vẫn fix được lỗi Craft và Refine mà,Cậu chỉ mở file system.cpk bằng cpack rồi copy mấy file .lst sang SV là dc.Còn bản 1.44 nó ko có Item mall thì mình có thể add vào dc mà.Vấn đề wan trọng nhât bây giờ là ko login dc
    Em dùng google tìm mỏi mắt chả thấy soft CPack này đâu. Hay anh hướng dẫn cách fix và cho em xin soft CPack luôn
    Cậu chỉ mở file system.cpk bằng cpack rồi copy mấy file .lst sang SV là dc
    Cop vào chỗ nào thế anh? Server ở ổ đĩa mở thêm hay ở chỗ chạy lưu server trên ổ đĩa chính, ở thư mục nào thế ạ?
    Lần sửa cuối bởi ntjna, ngày 21-05-09 lúc 10:44 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ntjna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Không biết code source 1.45 ở đâu mà làm mọi người điên đảo.. Hơn nữa lại đẩy anh em vào con đường "spam".Ai làm được thì post bài lên nhá để tránh trường hợp topic phải thuê nhân viên dọn rác. (Đây là trường hợp ngoại lệ coi như thông báo chứ không phải Spam nha)
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hiphop1345's Avatar
    Thanks
    2

Mấy thằng Vuakungfu mà chịu lòi cái server ra á ?? đồ tụi nó kiếm tiền đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng hiphop1345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4