Share server PW173 ver Yêu Hầu full VH - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 38
    Thành Viên
    Thanks
    16

Ðề: Share server PW173 ver Yêu Hầu full VH

Trích dẫn Gửi bởi tuxedo1372 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mai mình up lại Full Client VH cho anh em ... hơn 20Gb mà không có thời gian thì nản thật sự
    gủi m 2 file cuối đi. m reup full cho ae. Google m vẫn còn dung lượng
    Khách viếng thăm hãy cùng tgioihmy1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhtuanapt's Avatar
    Thanks
    142

ẹc link die nhanh vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtuanapt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi anhtuanapt [Only registered and activated users can see links. ]
    ẹc link die nhanh vậy
    Vừa up xong và fix lại link tải ở #1 rồi nhé bạn !

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tgioihmy1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    gủi m 2 file cuối đi. m reup full cho ae. Google m vẫn còn dung lượng
    Mình up lại full client vh gồm 5 part , mọi người nên tải lại toàn bộ mới nối file được nhé !
    Khách viếng thăm hãy cùng tuxedo1372 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi tuxedo1372 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vừa up xong và fix lại link tải ở #1 rồi nhé bạn !

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình up lại full client vh gồm 5 part , mọi người nên tải lại toàn bộ mới nối file được nhé !
    m đang test. Bước đầu thì ko edit xml đc cho class luôn. Báo save rồi mà ko lưu đc. Chưa hiểu lỗi gì.
    Khách viếng thăm hãy cùng tgioihmy1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi tgioihmy1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    m đang test. Bước đầu thì ko edit xml đc cho class luôn. Báo save rồi mà ko lưu đc. Chưa hiểu lỗi gì.
    Dùng iweb giao diện cũ edit xml save ok nha bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng tuxedo1372 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Dùng iweb giao diện cũ edit xml save ok nha bạn
    Đang chưa hiểu b ạ. Iweb mới load đc, sang bên iweb cũ thì báo Network time out.

Không đụng gì tới iweb mới, chỉ xài iweb cũ từ lúc tạo class --> đăng nhập --> out --> xài iweb thì báo lỗi ko load đc xml. @@

-- Bác có thể cho e xin cái data vào cài là max hết thông số nhân vật ko bác. Trang bị thì xài send mail đc, còn mấy cái thông tin như level, chuyển sinh, linh mạch, cảnh giới các thứ mà ko sửa được xml thì chịu luôn.
    Lần sửa cuối bởi tgioihmy1991, ngày 09-03-24 lúc 10:20 AM.

Thành Viên
    Thanks
    11

Đang chưa hiểu b ạ. Iweb mới load đc, sang bên iweb cũ thì báo Network time out.

Không đụng gì tới iweb mới, chỉ xài iweb cũ từ lúc tạo class --> đăng nhập --> out --> xài iweb thì báo lỗi ko load đc xml. @@

-- Bác có thể cho e xin cái data vào cài là max hết thông số nhân vật ko bác. Trang bị thì xài send mail đc, còn mấy cái thông tin như level, chuyển sinh, linh mạch, cảnh giới các thứ mà ko sửa được xml thì chịu luôn.
    Ông leon hang đâu rồi còn nhớ bản 173 này thế nào không chứ tôi quên mất rồi

Mà bạn ơi, cứ set GM vào dùng console (ctrl + ~) cho dễ, cần danh sách lệnh + event hôm nào mình up nốt nhé
    Hoặc là bạn edit xml trên iweb mới xem thế nào, trong 2 cái có 1 cái save được xml
    Lần sửa cuối bởi tuxedo1372, ngày 09-03-24 lúc 10:48 AM.

8. The Following 2 Users Say Thank You to tuxedo1372 For This Useful Post:

leonhang (10-03-24), nghonhuclam (09-03-24)

Thành Viên nghonhuclam's Avatar
    Thanks
    64

bác thớt ơi vào estart nó ra lỗi này là bị gì ạ em ko hiểu bác cứu hộ em tí với [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nghonhuclam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Đang làm task full phó bản 1 người cho ae,bảng 173 nhiều phó bản mới nên hơi rườm rà tí :v
    Khách viếng thăm hãy cùng leonhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Ông leon hang đâu rồi còn nhớ bản 173 này thế nào không chứ tôi quên mất rồi

Mà bạn ơi, cứ set GM vào dùng console (ctrl + ~) cho dễ, cần danh sách lệnh + event hôm nào mình up nốt nhé
    Hoặc là bạn edit xml trên iweb mới xem thế nào, trong 2 cái có 1 cái save được xml
    Để t xem lại,bi virus mấy thằng âm binh share trên diễn đàn nó làm bay hết sv cũ rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng leonhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Share] Cái Server Công Sức Thì Ráng Share Nốt Ver 1
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 24-07-22, 09:33 PM
  2. [JX] Skill Ngũ Độc Bùa - Buff lỗi ko tăng- Linux ver 3 và ver 4
    Bởi nguyenvanduc1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-06-16, 11:41 PM
  3. [SHARE] Perfect World ver 144 2012 full tiếng việt
    Bởi zake100 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 228
    Bài viết cuối: 01-12-12, 02:57 PM
  4. SHARE TV MuWeb ver 1.85 Full Souce Hàng Thương Mai Chuẩn
    Bởi congpho trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 29-08-11, 08:36 PM
  5. [Share] Server TLBB full Ver 150 + Tool !
    Bởi thecongcntt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 485
    Bài viết cuối: 14-11-10, 06:07 AM