[JX] [Chuyện Tâm Sự] tìm lại người bạn hoặc anh em tốt
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên TS2GVN's Avatar
    Thanks
    75

[Chuyện Tâm Sự] tìm lại người bạn hoặc anh em tốt

Tìm lại đồng răm cùng dev nền AWJX thời xưa lên xuống ngựa chữ M và tru tiên online 442 đời đầu và thục sơn kỳ hiệp của cuilui thientruongdx dạo quanh diễn đàn khác thì thấy anh Mr.ChuCong share vài cái tru tiên rồi anh củng đã die buồn thật
    Giờ sao box vắng quá thấy mấy anh trước củng đi đâu hết rồi chẳng hạn thaihoa91 và hexpor thachlong tvt dnt...
    Đi lại rồi lại về box JX không còn vui như lúc trước nửa mỗi người chỉ nhau làm cây vũ khí vòng xoay vv.. tuổi thơ của tôi ơi 16 tuổi giờ lại 30
    Lần sửa cuối bởi TS2GVN, ngày 28-12-23 lúc 12:58 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng TS2GVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to TS2GVN For This Useful Post:

hjrokjn (29-12-23), trilap2004 (03-03-24)

Thành Viên vjpnet2k7's Avatar
    Thanks
    11

Ðề: [Chuyện Tâm Sự] tìm lại người bạn hoặc anh em tốt

Trích dẫn Gửi bởi TS2GVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Tìm lại đồng răm cùng dev nền AWJX thời xưa lên xuống ngựa chữ M và tru tiên online 442 đời đầu và thục sơn kỳ hiệp của cuilui thientruongdx dạo quanh diễn đàn khác thì thấy anh Mr.ChuCong share vài cái tru tiên rồi anh củng đã die buồn thật
    Giờ sao box vắng quá thấy mấy anh trước củng đi đâu hết rồi chẳng hạn thaihoa91 và hexpor thachlong tvt dnt...
    Đi lại rồi lại về box JX không còn vui như lúc trước nửa mỗi người chỉ nhau làm cây vũ khí vòng xoay vv.. tuổi thơ của tôi ơi 16 tuổi giờ lại 30
    Thời thế thay đổi rồi bác à... game Pay to Win giờ ít người chơi lắm.... nhu cầu thấp nên bỏ hết rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng vjpnet2k7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vjpnet2k7 vì bài viết này !

TS2GVN (20-01-24)

Thành Viên nhokvip43's Avatar
    Thanks
    76

Các lão làng giờ về hưu dành thời gian lo gia đình rồi hoặc là chuyển sang hoạt động kinh doanh game luôn chứ không còn nhiều thời gian để tìm hiểu và chia sẽ thêm nữa, mình nay cũng 30, tuy cũng còn đam mê nhưng thời gian và công việc không cho phép, chỉ có hằng ngày dành chút ít vào diễn đàn để ôn lại tí kỉ niệm thôi. Thị trường game online giờ cũng không còn sôi nổi như trước, người chơi chân chính cũng k còn nhiều, giờ toàn game mobile và cờ bạc là nhiều thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokvip43 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nhokvip43 vì bài viết này !

TS2GVN (20-01-24)

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi TS2GVN [Only registered and activated users can see links. ]
    tìm được cụ hexpor khó vãi. tận 10 năm ko biết thông tin gì. chủ yếu xin cái SGL editon để sửa hình ảnh con game pc năm xưa bác ấy làm
    Khách viếng thăm hãy cùng hercules12c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Nhờ Anh Em và Mọi Người Giúp Đỡ, Xin Cảm Ơn Mọi Anh Em Group Rất Nhiều!
    Bởi fuimensuda trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-09-21, 12:31 PM
  2. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-04-15, 09:22 AM
  3. [TLBB] YQ Hoành Tảo Càng Khôn của CB các sever TL Pri hoặc các Pro Dev đã Hoàn Thiện ?
    Bởi PkVoTinhS trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-06-14, 11:07 AM
  4. [TLBB] Anh HD hoặc ai đó cho em xin cái shop Table của anh dc hok
    Bởi 192168123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-01-12, 07:59 AM