jx 22p tìm( thuê) nhân sự
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon7 jx 22p tìm( thuê) nhân sự

mình không biết mình post bài ntn có vi phạm không vì là thành viên mới,nếu có xin ad nhẹ tay
    hiện tại mình đang tìm(thuê) nhân sự có thể chỉnh,sửa,v.v từ 70% trở lên cụ thể là phó bản,tài nguyên.v.v của sever jx2 bàn 22p.
    nếu bạn có bản thương mại của jx22p (or cao hơn) cũng có thể bàn trực tiếp với mình.
    nếu bạn có bản tool đầy đủ có thể chỉnh sửa bản jx2 22p củng có thể bán cho mình.
    Lý do là minh tâm huyết với con game này.muốn chỉnh sửa,vọc vạch nhưng ko có tool.nên muốn tìm người có tool để mua lại+hỏi về kinh nghiệm.
    nếu bạn có thể đáp ứng những điều kiện trên có thể lên hệ thằng với mình qua số zalo:+1 661 414 4743 hoặc FB thiên vân vũ.
    xin cám ơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng aebece xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: jx 22p tìm( thuê) nhân sự

Trích dẫn Gửi bởi aebece [Only registered and activated users can see links. ]
    mình không biết mình post bài ntn có vi phạm không vì là thành viên mới,nếu có xin ad nhẹ tay
    hiện tại mình đang tìm(thuê) nhân sự có thể chỉnh,sửa,v.v từ 70% trở lên cụ thể là phó bản,tài nguyên.v.v của sever jx2 bàn 22p.
    nếu bạn có bản thương mại của jx22p (or cao hơn) cũng có thể bàn trực tiếp với mình.
    nếu bạn có bản tool đầy đủ có thể chỉnh sửa bản jx2 22p củng có thể bán cho mình.
    Lý do là minh tâm huyết với con game này.muốn chỉnh sửa,vọc vạch nhưng ko có tool.nên muốn tìm người có tool để mua lại+hỏi về kinh nghiệm.
    nếu bạn có thể đáp ứng những điều kiện trên có thể lên hệ thằng với mình qua số zalo:+1 661 414 4743 hoặc FB thiên vân vũ.
    xin cám ơn.
    chưa rõ là jxm bản 22p hay là jx2 mobile nữa jxm nếu là bản 20 22p hiện các sv lậu đã tới bản 34p vng 36p thiên tâm gì đó phải không bro
    Khách viếng thăm hãy cùng voxuanphu1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Share JXM 22P - Long Tước Offline VH - VM 1 CLick + GM - Config Lan
    Bởi ShareSever trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-11-21, 06:59 PM
  2. [KT] Cần thuê 1 người đủ kỹ thuật để gộp 2 server
    Bởi mr.rain trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-06-13, 11:18 PM
  3. [MU] Cần thuê một người làm về kỹ thuật MU
    Bởi GhostMU trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-04-13, 02:45 AM
  4. [TLBB] Kỵ Thuật Hắc Hổ và Kỵ Thuật Bạch Vân mua bị dis nhờ cao thủ giúp
    Bởi natuan86 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 08-02-12, 06:52 PM
  5. Martial arts world - Thế giới võ thuật ( giống vua phép thuật)
    Bởi westermost trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 03-02-10, 06:30 PM