Share BNS phiên bản mod, update lục đạo tiên nhân. - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Thành Viên
    Thanks
    96

Ðề: Share BNS phiên bản mod, update lục đạo tiên nhân.

bạn share cấu hình pc để chạy cái này được không ạ? Tks bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng ngtkien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi keytung [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn lên google loulx rồi vào search trong web đó bns là có bản 2020 nhé full việt hóa add đồ thoải mái
    Cám ơn bácc nhiều tôi đang cày đây
    Khách viếng thăm hãy cùng whatinthelove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jxvietnam1994's Avatar
    Thanks
    10

Xin web share game china bac oi 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ainsleyyyz's Avatar
    Thanks
    1

thớt share cách để chơi LAN được không thớt, thank thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng ainsleyyyz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên zthanhbinhxz's Avatar
    Thanks
    116

Trích dẫn Gửi bởi maxtest [Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng dẫn việt hoá
    Bạn ơi, cho hỏi có cách nào copy từ file datafile_327.xml của bản Việt copy sang bản trung để việt hóa nhanh không vậy bạn? Mình có thử sử dụng Sublime, Notepad ++, mở Xml online,..... nhiều cách rồi copy từng đoạn nhỏ qua hoặc đánh chữ nhưng đều bị lỗi font chữ, chỉ có VS Code nhập chữ bằng tay thì được không lỗi thôi.
    Nếu VS Code copy 1 đoạn ngắn từ xml Việt qua xml trung thì thường bị lỗi Crashed, mình Laptop RAM 32 GB bị Crashed liên tục, nếu bạn biết cách thì xin hướng dẫn với nhé, khi Việt hóa xong thì tui up lên cho mọi người dùng chung.
    Việt hóa từng đoạn lâu quá, nay đi làm không còn thời gian như trước, mới cái UI thôi, còn Item nữa chắc chết quá 😂(;´༎ຶД༎ຶ`)
    Khách viếng thăm hãy cùng zthanhbinhxz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

⚔ Nà Ní Team ⚔ ZhouJieLun's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt city
    Thanks
    221

Trích dẫn Gửi bởi zthanhbinhxz [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi, cho hỏi có cách nào copy từ file datafile_327.xml của bản Việt copy sang bản trung để việt hóa nhanh không vậy bạn? Mình có thử sử dụng Sublime, Notepad ++, mở Xml online,..... nhiều cách rồi copy từng đoạn nhỏ qua hoặc đánh chữ nhưng đều bị lỗi font chữ, chỉ có VS Code nhập chữ bằng tay thì được không lỗi thôi.
    Nếu VS Code copy 1 đoạn ngắn từ xml Việt qua xml trung thì thường bị lỗi Crashed, mình Laptop RAM 32 GB bị Crashed liên tục, nếu bạn biết cách thì xin hướng dẫn với nhé, khi Việt hóa xong thì tui up lên cho mọi người dùng chung.
    Việt hóa từng đoạn lâu quá, nay đi làm không còn thời gian như trước, mới cái UI thôi, còn Item nữa chắc chết quá 😂(;´༎ຶД༎ຶ`)
    Thử dùng winmerge để so sánh file rồi thêm dòng thử xem
    [Only registered and activated users can see links. ] 2008
    [Only registered and activated users can see links. ] 2013
    [Only registered and activated users can see links. ] english
    [Only registered and activated users can see links. ] 2010 windows 1click

Thành Viên maxtest's Avatar
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi ainsleyyyz [Only registered and activated users can see links. ]
    thớt share cách để chơi LAN được không thớt, thank thớt
    Chơi lan thì tải cái radmin hay hamachi về là đc á

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi zthanhbinhxz [Only registered and activated users can see links. ]
    Fix crash thì sử dụng file này chép vào contents\Local\NCSoft do upk không tuơng thích nên hay crash
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng maxtest xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên zthanhbinhxz's Avatar
    Thanks
    116

Trích dẫn Gửi bởi maxtest [Only registered and activated users can see links. ]
    Chơi lan thì tải cái radmin hay hamachi về là đc á

--- Chế độ gộp bài viết ---

Fix crash thì sử dụng file này chép vào contents\Local\NCSoft do upk không tuơng thích nên hay crash
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Không phải lỗi đó bạn ơi, mình unpack nó ra rồi chạy VSCode thì khi mình copy nhiều dòng là sẽ báo lỗi Crashed. Các phần mềm khác không bị báo lỗi Crashed nhưng lại bị lỗi font khi vào Game, có chỉnh UTF-8 và 1 số như trong VSCode nhưng vẫn không được. (っ °Д °っ{{{(>_<)}}} Chạy là Crashed, không Crashed thì lỗi Font....... щ(゜ロ゜щ)
    Khách viếng thăm hãy cùng zthanhbinhxz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

cho mình xin cách farm đồ các dun được ko bác, để cày từ đầu trải nghiệm xem
    Khách viếng thăm hãy cùng JunWoo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Icon11 Ðề: Share BNS phiên bản mod, update lục đạo tiên nhân.

Bác share hoặc hướng dẫn ae chỉnh máu boss với chứ con bò cạp ở làng Lục Bảo máu 10 triệu không đánh được 😥😥
    Khách viếng thăm hãy cùng cucusoft xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [WEBGAME]Vấn Tiên MOD 2016 (Tọa Tiên do TheSoldier phát triển)
    Bởi iMaximus trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-01-23, 03:50 PM
  2. [JX] Share mod nhạc nền Jx mọi phiên bản
    Bởi chinhnghia03 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 17-02-16, 09:46 PM
  3. Disable All Mod Trong VBB khi lỗi mod không vào được admincp
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-02-14, 02:32 AM
  4. [TLBB] Cần giúp tạo Cung phiến , bồ phiến , ba tiêu phiến , Huyền thiết phiến.
    Bởi sikaku trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-08-12, 09:03 AM