[JX] Hỏi về hàm add skill
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    8

Hỏi về hàm add skill

Nghịch vọc Jx tay mơ nên suy nghĩ ko bít cộng điểm tiềm năng đôi khi hơi vô nghĩa với các ser off chuyển sinh như bây giờ nên miên mang nghĩ rằng là :
    Không biết có cách nào ADD 1 skill mà khi cộng điểm tiềm năng (bảng F3) thì sẽ tăng skill_enhance (tăng công kích kỹ năng) được không nhỉ ...
    Ngồi vọc mà làm hoài ko dc ... mình GetStrg ... Dex,Vit nhưng toàn ra nil .... chắc chỉ áp dụng khi mình call fucntion thôi hả mấy bác ....
    Nếu có mong mấy bác cho em cái HD nhẹ nhẹ!
    Khách viếng thăm hãy cùng hitoko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Long.MR's Avatar
    Thanks
    16

Ðề: Hỏi về hàm add skill

Trích dẫn Gửi bởi hitoko [Only registered and activated users can see links. ]
    Nghịch vọc Jx tay mơ nên suy nghĩ ko bít cộng điểm tiềm năng đôi khi hơi vô nghĩa với các ser off chuyển sinh như bây giờ nên miên mang nghĩ rằng là :
    Không biết có cách nào ADD 1 skill mà khi cộng điểm tiềm năng (bảng F3) thì sẽ tăng skill_enhance (tăng công kích kỹ năng) được không nhỉ ...
    Ngồi vọc mà làm hoài ko dc ... mình GetStrg ... Dex,Vit nhưng toàn ra nil .... chắc chỉ áp dụng khi mình call fucntion thôi hả mấy bác ....
    Nếu có mong mấy bác cho em cái HD nhẹ nhẹ!
    được, tạo ra 1 cái buff, khi buff lên thì get điểm tiềm năng hiện tại rồi + thêm giá trị mình muốn
    Khách viếng thăm hãy cùng Long.MR xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Long.MR vì bài viết này !

hitoko (19-11-23)

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi Long.MR [Only registered and activated users can see links. ]
    được, tạo ra 1 cái buff, khi buff lên thì get điểm tiềm năng hiện tại rồi + thêm giá trị mình muốn
    haha vay ma ko nghi ra troi dat @@ cu add no vào hỗ trợ .... thank bác!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi Long.MR [Only registered and activated users can see links. ]
    Add ma van ko dc ... bi lỗi bác ơi .... bác chỉ em vài đường cơ bản dc ko??
    Chắc do CODE em yếu quá viết ko ra ấy nhỉ
    Lần sửa cuối bởi hitoko, ngày 18-11-23 lúc 08:32 AM.

Các Chủ đề tương tự

1. [JXMB] Xin các pro chỉ giáo cách add skill màu vàng (skill lv6) cho đồng hành
    Bởi tuyenbc2 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 20-02-19, 09:48 AM
  2. [TLBB] Xin hướng dẫn chi tiết sửa skill, add skill của boss kính hồ cho bản thân
    Bởi kotosan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-12-15, 10:04 AM
  3. [KT] Hỏi cách tạo skill tự add 1 buff lên bản thân và add 1 buff lên mục tiêu
    Bởi deltawarrior trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-05-15, 07:59 PM
  4. [JX] Làm Sao Để Chỉnh Lại Skill Từ Luyện Skill Thành Tăng Skill
    Bởi hackervnk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-10-12, 07:50 PM

Tag của Chủ đề này