[KT] Mình bị kẹt acc trong sever offline by TýBéodev ! xin giúp đỡ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Mình bị kẹt acc trong sever offline by TýBéodev ! xin giúp đỡ

Mình vào map thi đấu môn phái Ngũ Độc thì bị mất kết nối sv , khi vào lại đến nhân vật thì báo sv bảo trì . Sever thì chỉ có gs1 gs2 gs3 gs4 , mình có đọc lại mấy bài cũ thì thấy trong file woldset đang load map TĐMP Ngũ Độc = gs5 ... mình đã chỉnh cho nó load = gs4 thì vô đc game tí rồi báo mất kết nối , vô lại thì đến nhân vật cứ báo mất kết nối . Ai đã chơi sv bác ấy dev hoặc biết cách fix chỉ giúp mình với ạ ! Nếu đc thì có hậu tạ ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến caoboivip vì bài viết này !

keyl0ve (03-06-23)

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Mình bị kẹt acc trong sever offline by TýBéodev ! xin giúp đỡ

Trích dẫn Gửi bởi caoboivip [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình vào map thi đấu môn phái Ngũ Độc thì bị mất kết nối sv , khi vào lại đến nhân vật thì báo sv bảo trì . Sever thì chỉ có gs1 gs2 gs3 gs4 , mình có đọc lại mấy bài cũ thì thấy trong file woldset đang load map TĐMP Ngũ Độc = gs5 ... mình đã chỉnh cho nó load = gs4 thì vô đc game tí rồi báo mất kết nối , vô lại thì đến nhân vật cứ báo mất kết nối . Ai đã chơi sv bác ấy dev hoặc biết cách fix chỉ giúp mình với ạ ! Nếu đc thì có hậu tạ ạ.
    Ib qua zalo : 0906369190 cho mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng voxuanphu1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến voxuanphu1991 vì bài viết này !

keyl0ve (03-06-23)

Thành Viên anubisng's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

Ðề: Mình bị kẹt acc trong sever offline by TýBéodev ! xin giúp đỡ

Trích dẫn Gửi bởi caoboivip [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho hết tất cả các map hay dùng vào GS1 thôi nhở hơn 254 map là dc. chơi off chỉ cần chạy thế là đủ r ko bao giờ lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng anubisng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] vip nào chỉ giúp sao server linux của mình party được có 4 acc , giúp lên 8 acc
    Bởi bachvanphi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-11-16, 03:51 PM
  2. [MU] xin querry xóa acc tất cả (ACC,GUILD...) chỉ chừa lai DB trống
    Bởi summoner trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-06-14, 09:19 PM
  3. [SRO]Xin Tool acc silk vào acc nhỏ bằng tay
    Bởi Hestina trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-07-13, 03:37 PM
  4. Xin Web tạo acc thu phí và gia hạn acc theo tháng Gunny