[JX] JX linux lỗi hiển thị bản đồ sơn hà xã tắc
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    116

Icon14 JX linux lỗi hiển thị bản đồ sơn hà xã tắc

Xin chào anh em!
    Tôi có một cái lỗi mới gặp đó là bang hội tôi tên: DaiThanh sau khi thất thành đại chiến xong trên bản đồ sơn hà xã tắc Lâm An và Biện Kinh thì có ghi bang hôi chiếm thành: DaiThanh, nhưng mấy cái thành khác như thành đô, tương dương... lại ghi Bang hội chiếm thành: vô hệ, mặc dù tôi đã đánh long trụ 7 thành, những thành kia vẫn đặt được thuế thành nhưng chẳng hiểu sao lại không hiển thị tên bang chiếm. Mong được sự giúp đỡ của anh em xin chân thành cảm ơn.
    Lần sửa cuối bởi lqthanh85bl, ngày 11-04-22 lúc 09:41 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lqthanh85bl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Ðề: JX linux lỗi hiển thị bản đồ sơn hà xã tắc

Trích dẫn Gửi bởi lqthanh85bl [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin chào anh em!
    Tôi có một cái lỗi mới gặp đó là bang hội tôi tên: DaiThanh sau khi thất thành đại chiến xong trên bản đồ sơn hà xã tắc Lâm An và Biện Kinh thì có ghi bang hôi chiếm thành: DaiThanh, nhưng mấy thằng kia lại ghi Bang hội chiếm thành: vô hệ, mặc dù tôi đã đánh long trụ 7 thành, những thành kia vẫn đặt được thuế thành nhưng chẳng hiểu sao lại không hiển thị tên bang chiếm. Mong được sự giúp đỡ của anh em xin chân thành cảm ơn.
    Mình nghĩ là do mấy bạn kia chưa Out game, nên nó chưa hiển thị lên.
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    116

Trích dẫn Gửi bởi VoNguoiTa [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nghĩ là do mấy bạn kia chưa Out game, nên nó chưa hiển thị lên.
    Mình đánh nhầm mấy Thành khác, ghi là: Bang hội chiếm thành: vô hệ, nhưng vẫn đánh thuế được không hiểu tại sao, mình chơi ofline
    Khách viếng thăm hãy cùng lqthanh85bl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên smarhero's Avatar
    Thanks
    65

Uppppppppppppppp

30charrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng smarhero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    116

Xem ra rất nhiều người ghét tôi nên không hướng dẫn sửa lỗi này, rất nhiều người đã xem mà không ai chỉ, đời thật bạc bẽo

Thanks
    65

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pp

Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi lqthanh85bl [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin chào anh em!
    Tôi có một cái lỗi mới gặp đó là bang hội tôi tên: DaiThanh sau khi thất thành đại chiến xong trên bản đồ sơn hà xã tắc Lâm An và Biện Kinh thì có ghi bang hôi chiếm thành: DaiThanh, nhưng mấy cái thành khác như thành đô, tương dương... lại ghi Bang hội chiếm thành: vô hệ, mặc dù tôi đã đánh long trụ 7 thành, những thành kia vẫn đặt được thuế thành nhưng chẳng hiểu sao lại không hiển thị tên bang chiếm. Mong được sự giúp đỡ của anh em xin chân thành cảm ơn.
    Upppppppoooopppppppppppppppppppppppppppppp

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] bác nào có đường dẫn hiệu ứng danh hiệu của phi phong linux cho em xin đc ko ạ
    Bởi vuduymanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 18-12-16, 02:26 PM
  2. [MU] Lỗi hiển thị Option thần khi add thêm Set thần 64
    Bởi bluesky089 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 06-11-16, 03:23 AM
  3. [JX] Linux Hỏi sao không hiện xưng hiệu trong f3
    Bởi Kethanglang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 22-04-16, 04:12 PM
  4. [MU] Thêm Hiển thị máu vào client hoặc xin 1 main client đã có hiển thị máu
    Bởi stevenit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-08-15, 10:03 AM
  5. [JX] Đường dẫn việt hóa bang hội - hiển thị danh hiệu Bang Chủ - Thành viên ?
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 20-08-14, 09:28 PM