[JX] Chia sẻ bản JX 8.1 full sạch chỉnh sửa nhiều lỗi cho anh em - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 53
    Thành Viên
    Thanks
    42

Ðề: Chia sẻ bản JX 8.1 full sạch chỉnh sửa nhiều lỗi cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi tieudieuphong [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào rảnh hỗ trợ cài đặt giúp mình được ko, mình trả phí 50k - số mình 0986868632
    1. tải 3 file về ( gồm 1.pacth client ( chừng mấy chục MB ), 2. Client data ( chừng 5gh) , 3, sever)
    2. copy phần client mấy chục MB vào clinet data
    3. sever gồm 2 mục centos + win ( mỗi mỗi thư mục chạy file .vmw như đầu trang chủ topic nói) -- nhớ cài phần mềm vmware
    4. sau khi chạy bước 3 xong phần win sẽ hiện ra màn hình như máy tính
    bước 1: chạy file name bước 1, tiếp đó chạy file name bước 2
    bước 2: chạy file name sever ( các bước chạy) [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng duongto xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to duongto For This Useful Post:

chienbmt (02-03-22), kesfaw (02-03-22)

Thành Viên
    Thanks
    116

Chào anh em! xin chủ thớt hướng dẫn giúp tôi cách chỉnh dame cho thằng boss Đường Bất Nhiễm, vửa thả ra là bị nó đập chết không kịp ngáp, xin chân thành cảm ơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng lqthanh85bl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi lqthanh85bl [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào anh em! xin chủ thớt hướng dẫn giúp tôi cách chỉnh dame cho thằng boss Đường Bất Nhiễm, vửa thả ra là bị nó đập chết không kịp ngáp, xin chân thành cảm ơn.
    Có 2 con boss bị sai dame là Đường Bất Nhiễm và Vương Tá, bác có thể tìm file settings/npcs.txt thấy Vương Tá (dòng 741) và ĐBN (dòng 743), kéo qua cột CL (PhyscialDamageBase) sẽ thấy tụi nó > 5000, trong khi các boss hoàng kim khác đều thấp hơn rất nhiều (cỡ 800, max 1200). Tụi nó không có chiêu đánh 1 phát chết đâu nhưng tụi nó đánh rất đau. Mình thử mặc tới 70 000 máu, phòng thủ vật lí 91%, triệt tiêu sát thương 300, hóa giải 107% vẫn bị đánh 1 phát mất 50 000 máu, phát 2 là chết luôn.
    Cách sửa thì ngay file nps.txt đó, giảm dame tụi nó xuống 10 lần đi cho giống các boss hk khác, rồi đồng bộ cả server và client.

Bản này ngoài mấy chuyện săn boss bình thường, còn nhiều hoạt động hay lắm nhé.

Khách viếng thăm hãy cùng minhnghia0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 5 Users Say Thank You to minhnghia0507 For This Useful Post:

f-fantasy (01-07-22), kesfaw (05-03-22), lqthanh85bl (05-03-22), rinodung (10-08-22), vlxx1 (21-03-22)

Thành Viên
    Thanks
    8

Xin chào anh em, lại là team Eurofun đây. Lần này xin được phép cập nhật bản mới 8.1.9 có bổ sung thêm dòng họ nhà Vĩ Hồ vào danh sách thú cưỡi trong bản 8.1 này. Như cũ, liên kết tải ở bài đăng #1 nhé!

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng kesfaw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 4 Users Say Thank You to kesfaw For This Useful Post:

ehwgagc987 (07-03-22), f-fantasy (01-07-22), tului (07-03-22), vlxx1 (15-03-22)

Thành Viên
    Thanks
    116

Icon14 Ðề: Chia sẻ bản JX 8.1 full sạch chỉnh sửa nhiều lỗi cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi kesfaw [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin chào anh em, lại là team Eurofun đây. Lần này xin được phép cập nhật bản mới 8.1.9 có bổ sung thêm dòng họ nhà Vĩ Hồ vào danh sách thú cưỡi trong bản 8.1 này. Như cũ, liên kết tải ở bài đăng #1 nhé!

Lỗi bản đồ trên cấp 90 ví dụ: ác nhân các, phách huyệt cốc, vào chừng 1 phút là bị đẩy ra kèm dòng thông báo" thơi gian tu luyện của đại hiệp đã kết thúc, sẽ bị cưỡng chế đẩy khỏi bản đồ". Có cách nào giải quyết vấn đề này không chủ topic
    Khách viếng thăm hãy cùng lqthanh85bl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

Trích dẫn Gửi bởi lqthanh85bl [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi bản đồ trên cấp 90 ví dụ: ác nhân các, phách huyệt cốc, vào chừng 1 phút là bị đẩy ra kèm dòng thông báo" thơi gian tu luyện của đại hiệp đã kết thúc, sẽ bị cưỡng chế đẩy khỏi bản đồ". Có cách nào giải quyết vấn đề này không chủ topic
    Cái này không phải là lỗi nha bác, đó là tính năng của các map 10x, 11x. Bác có thể xem hướng dẫn của VNG ở đây [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cần 2 items để lên các map đó là Bạch Cốt Lệnh (6,1,2255,1,0,0,0) và Thiên Long Lệnh (6,1,2256,1,0,0,0). Mỗi lần xài được 60 phút vào map.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhnghia0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 3 Users Say Thank You to minhnghia0507 For This Useful Post:

dovietthai (17-10-23), kesfaw (07-03-22), lqthanh85bl (07-03-22)

Thành Viên
    Thanks
    254

Mình thắc mắc mấy bác tạo máy ảo như thế nào mà chạy dc game, mình tạo thì báo chỉ chạy dc trên máy delicate (máy chủ vật lý).
    Bác nào thông não phát với
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thắc mắc mấy bác tạo máy ảo như thế nào mà chạy dc game, mình tạo thì báo chỉ chạy dc trên máy delicate (máy chủ vật lý).
    Bác nào thông não phát với
    link VMware centos 6.10 và cenost 7, đã cài đầy đủ thư viện. chỉ cần tải về chép sv vào r chạy

[Only registered and activated users can see links. ].
    Khách viếng thăm hãy cùng hacker_hl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hacker_hl vì bài viết này !

Anh2SiTinh (10-03-22)

Thành Viên
    Thanks
    8

Cập nhật phiên bản 8.1.10 gồm

Code:
    Bổ sung Kỳ Trân Các trang 4
    Lệnh bài lên map 10x, 11x
    Kim Mã cẩm nang
    Boss triệu hoán phù
    Trang bị hoàng kim ẩn
    Hành trang tiếng Việt
    Link tải: (như cũ)
    Khách viếng thăm hãy cùng kesfaw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

15. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kesfaw vì bài viết này !

dovietthai (17-10-23)

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon7 Ðề: Chia sẻ bản JX 8.1 full sạch chỉnh sửa nhiều lỗi cho anh em

Đi phá đám đại hội minh chủ võ lâm của Quách Tĩnh :V:V:V:V
    Bản này về cơ bản ae chơi offline khá là hay, các tính năng game hầu hết được giữ nguyên bản.
    Khách viếng thăm hãy cùng minh360000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Nhờ Anh Em và Mọi Người Giúp Đỡ, Xin Cảm Ơn Mọi Anh Em Group Rất Nhiều!
    Bởi fuimensuda trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-09-21, 12:31 PM
  2. [Share] Cuộc chiến đỗ xe ( tiếng anh đã fjx nhiều lỗi )
    Bởi linh12347 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 28-07-17, 11:16 AM
  3. [Gunny] Share Gunny R5.4 cho anh em chơi cho vui. anh em nhớ chạy offline nhé
    Bởi nmvuong trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 24-04-16, 11:50 PM
  4. [JX] < Xin Xỏ > Map full ( ai có bao nhiêu xin bấy nhiêu )
    Bởi keraotinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-06-12, 11:17 PM
  5. cho em hỏi mấy anh chút..mong các anh chỉ em
    Bởi lamgiavi trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-09-07, 09:47 AM