[KT] Hướng dẫn cài Kiếm Thế Chí Tôn Ver2.0 trên Máy ảo VM 15 Pro kèm Patch chuẩn
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Thành Viên anubisng's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

Hướng dẫn cài Kiếm Thế Chí Tôn Ver2.0 trên Máy ảo VM 15 Pro kèm Patch chuẩn

=) Hướng dẫn cài Kiếm Thế Chí Tôn Ver2.0 trên Máy ảo VM 15 Pro kèm Patch chuẩn. Link down bên dưới nhé.............................................. ..................
    =) Do nhiều anh em pm không cài đc bản Kiếm Thế Chí Tôn Ver2.0 trên Máy ảo do các anh em khác làm, hoặc gặp lỗi về độ phân giải của Client. Hôm nay mình sẽ chia sẻ thêm cho anh em bản Kiếm Thế Chí Tôn Ver2.0 chạy trên Máy ảo VM 15 Pro đã chỉnh sửa hết phần IP. Chỉ việc down về cài là chạy. Link 3 File cần thiết:
    + 1. VMware Workstation 15 Pro Full Key: [Only registered and activated users can see links. ]
    + 2.VM-KT_CHI TON VER2.0 Share By ThanhBG+CongHMC: [Only registered and activated users can see links. ]
    + 3.Patch_KiemTheChiTonVer2.0: [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh em làm theo hướng dẫn trong video chắc chắn 100% là chạy nhé. Có thắc mắc gì về game thì bình luận dưới bài viết mình sẽ hỗ trợ nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng anubisng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 14 Users Say Thank You to anubisng For This Useful Post:

angelk50 (15-01-22), diguhey (13-01-22), f-fantasy (01-07-22), Gamelove (14-01-22), huypta (18-05-22), lechme159 (21-05-22), minhduc_aa (14-01-22), ngocvuhero (14-01-22), nhockviet (17-01-22), sindhand (02-06-22), thinhba (13-01-22), tuan2910 (14-01-22), tuanmtc269 (31-12-22), tului (13-01-22)

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Hướng dẫn cài Kiếm Thế Chí Tôn Ver2.0 trên Máy ảo VM 15 Pro kèm Patch chuẩn

Trích dẫn Gửi bởi anubisng [Only registered and activated users can see links. ]
    =) Hướng dẫn cài Kiếm Thế Chí Tôn Ver2.0 trên Máy ảo VM 15 Pro kèm Patch chuẩn. Link down bên dưới nhé.............................................. ..................
    =) Do nhiều anh em pm không cài đc bản Kiếm Thế Chí Tôn Ver2.0 trên Máy ảo do các anh em khác làm, hoặc gặp lỗi về độ phân giải của Client. Hôm nay mình sẽ chia sẻ thêm cho anh em bản Kiếm Thế Chí Tôn Ver2.0 chạy trên Máy ảo VM 15 Pro đã chỉnh sửa hết phần IP. Chỉ việc down về cài là chạy. Link 3 File cần thiết:
    + 1. VMware Workstation 15 Pro Full Key: [Only registered and activated users can see links. ]
    + 2.VM-KT_CHI TON VER2.0 Share By ThanhBG+CongHMC: [Only registered and activated users can see links. ]
    + 3.Patch_KiemTheChiTonVer2.0: [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh em làm theo hướng dẫn trong video chắc chắn 100% là chạy nhé. Có thắc mắc gì về game thì bình luận dưới bài viết mình sẽ hỗ trợ nhé.
    Nhờ pro hướng dẫn cho xin cách qua ải TDC nhanh được không ạ? Phí bao nhiêu xin gửi ạ!
    Khách viếng thăm hãy cùng dutoanvna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi dutoanvna [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhờ pro hướng dẫn cho xin cách qua ải TDC nhanh được không ạ? Phí bao nhiêu xin gửi ạ!
    Bạn đang dùng source 1.0 hay 2.6. Chi phí không phải rẻ đâu nhé. Nếu ko ý định kinh doanh thì ko cần thiết đâu bạn ơi

Thành Viên quangquoc's Avatar
    Đang ở
    Kiên Giang.
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi anubisng [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn đang dùng source 1.0 hay 2.6. Chi phí không phải rẻ đâu nhé. Nếu ko ý định kinh doanh thì ko cần thiết đâu bạn ơi
    qua box script có hướng dẫn chi tiết
    Khách viếng thăm hãy cùng quangquoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi quangquoc [Only registered and activated users can see links. ]
    qua box script có hướng dẫn chi tiết
    Vâng bác ơi. Nó ko đơn giản như bác nghĩ đau ạ

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi dutoanvna [Only registered and activated users can see links. ]
    Có sẵn rồi ko chịu tìm
    Chừng nào tìm đủ mọi cách ko ra thì mới phải xì tiền ra, chứ đừng nên xì lung tung.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng djhtpro9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Lãng Tử Sầu's Avatar
    Thanks
    200

Tks 4 share ................................
    Học Hỏi, Giao Lưu, Phát Triển Đôi Bên Cùng Có Lợi.
    Bla, Bla, Blo Blo....

Thành Viên
    Thanks
    86

Có cách nào mở full map ko ạ? Mình co down SV về chơi rồi nhưng có nhiều Q phải vào 1 khu vực,hay nhà nào đó là bi dis kẹt acc luôn,giống như là map đó chưa mở vậy ạ.Tks mn
    Khách viếng thăm hãy cùng leonhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi leonhang [Only registered and activated users can see links. ]
    Có cách nào mở full map ko ạ? Mình co down SV về chơi rồi nhưng có nhiều Q phải vào 1 khu vực,hay nhà nào đó là bi dis kẹt acc luôn,giống như là map đó chưa mở vậy ạ.Tks mn
    lien he len fb [Only registered and activated users can see links. ] minh cho them gs3 vơi wordset mo full map bac nhe

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Lãng Tử Sầu [Only registered and activated users can see links. ]
    Tks 4 share ................................
    ok bac nhe ............................

Thành Viên
    Thanks
    86

lien he len fb [Only registered and activated users can see links. ] minh cho them gs3 vơi wordset mo full map bac nhe

--- Chế độ gộp bài viết ---

ok bac nhe ............................
    Mình inbox FB bác rồi ạ..Tks bác nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng leonhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [share] giang hồ vấn kiếm ver2 full
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 11-06-22, 01:26 PM
  2. [JX] Xin patch jxcongdongviet ver2
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-03-16, 11:10 PM
  3. [JX] Ai giúp dùm mình cái scripts tự động thả bos cho tkh ver2
    Bởi mrkubot trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu