[JX] Show skill jx1 từ kiếm thế! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Show skill jx1 từ kiếm thế!

Cách làm thì chủ toppic đã có video hướng dẫn rồi, ai muốn tìm hiểu trên kênh video của anh ấy, các video này rất bổ ích cho nhưng người mới tập dev jx, các bạn ko chịu tìm hiểu mà đòi ăn liền thì chỉ có bốc... mà ăn, chỉ sợ bốc.. ăn còn ko nổi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tului [Only registered and activated users can see links. ]
    Nên nhớ cái bạn biết có thể người khác chưa biết. Nhưng cái người ta biết chưa chắc bạn đã biết, ko ai là giỏi nhất trên đời này cả, chúng ta phải học suốt cuộc đời này đó. Nên những ai có công chia sẽ thì chúng ta nên tôn trọng và trân trọng dù điều đó bạn đã biết hay chưa biết. Ok cảm ơn chủ topic đã chia sẽ và mình hy vọng bạn làm clip hướng dẫn cách làm để ai thật sự quan tâm đều có thể làm được. Thks
    Anh ấy đã có video hướng dẫn rồi, ko chịu tìm tòi mà đòi ăn sẵn chỉ sợ ko có... mà ăn.
    Khách viếng thăm hãy cùng hiepsirom12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hiepsirom12 vì bài viết này !

tului (24-09-21)

Thành Viên
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi tului [Only registered and activated users can see links. ]
    Nên nhớ cái bạn biết có thể người khác chưa biết. Nhưng cái người ta biết chưa chắc bạn đã biết, ko ai là giỏi nhất trên đời này cả, chúng ta phải học suốt cuộc đời này đó. Nên những ai có công chia sẽ thì chúng ta nên tôn trọng và trân trọng dù điều đó bạn đã biết hay chưa biết. Ok cảm ơn chủ topic đã chia sẽ và mình hy vọng bạn làm clip hướng dẫn cách làm để ai thật sự quan tâm đều có thể làm được. Thks
    Cảm ơn bạn! Như bạn nói như thế này thì quá ok rồi. Nói có đầu có đuôi, có hỏi. Không như bạn kia, vào là muốn ăn share liền.
    Khách viếng thăm hãy cùng traminh83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    485

Trích dẫn Gửi bởi hiepsirom12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cách làm thì chủ toppic đã có video hướng dẫn rồi, ai muốn tìm hiểu trên kênh video của anh ấy, các video này rất bổ ích cho nhưng người mới tập dev jx, các bạn ko chịu tìm hiểu mà đòi ăn liền thì chỉ có bốc... mà ăn, chỉ sợ bốc.. ăn còn ko nổi.

Anh ấy đã có video hướng dẫn rồi, ko chịu tìm tòi mà đòi ăn sẵn chỉ sợ ko có... mà ăn.
    Hãy mở mắt to ra mà nhìn và đọc cho kỹ có từ nào mình yêu cầu chủ topic share nguyên cái để "ăn" ko bạn ?
    Khách viếng thăm hãy cùng tului xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi traminh83 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tại thấy có nhiều skill cũng đẹp mắt, hồi xưa skill cũng được nhưng mấy skill mới của kiếm thế bây giờ thấy cũng ok nên unpack ra áp vào jx1. Mấy skill này hình như có bên Ngạo Kiếm Vô Song 2. Bên nkvs2 có nhiều skill đẹp lắm mà chưa thấy unpack được.
    t thấy ý tưởng này cũng hay, biết chế biến chắc là có bộ skill thú vị )
    Khách viếng thăm hãy cùng hacker_hl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuila9's Avatar
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi traminh83 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn này lạ! Học hỏi mà chả thấy hỏi gì cả! Kiểu chỉ muốn ăn mà không làm đúng ko nhỉ?
    Bạn nào ko biết thì hỏi trả lời! Làm gì có sẵn mà ăn đâu bạn.

Thấy cũng được mà bạn! Từ kiếm thế thì phải vậy thôi
    Tôi thấy đem lên CLB khoe tôi ko thích oke, Ko chia sẻ được gì đừng khoe, Thích khoe đem lên YTB cá nhân khoe, Đây clb cộng đồng học hỏi chia sẻ, Đem cái video lên clb xong ko hướng dẫn " AE nào muốn dev thì vô học hỏi trên kênh YTB chẳng hạn" im im đăng lên làm mọe gì, Còn riêng bạn trình bạn bưng dái tôi nhé , Những thằng từ topic share jx 8.0 kiêu can thiệp boot option có đủ hết trong topic này, bầy đàn
    Lần sửa cuối bởi vuila9, ngày 25-09-21 lúc 11:26 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuila9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi vuila9 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi thấy đem lên CLB khoe tôi ko thích oke, Ko chia sẻ được gì đừng khoe, Thích khoe đem lên YTB cá nhân khoe, Đây clb cộng đồng học hỏi chia sẻ, Đem cái video lên clb xong ko hướng dẫn " AE nào muốn dev thì vô học hỏi trên kênh YTB chẳng hạn" im im đăng lên làm mọe gì, Còn riêng bạn trình bạn bưng dái tôi nhé , Những thằng từ topic share jx 8.0 kiêu can thiệp boot option có đủ hết trong topic này, bầy đàn
    Chả trách!
    Trình cao thì thái độ cũng ngạo mạn ghê!
    Thôi tui chịu thua cái trình của bạn thôi. Và cũng chịu thua cái thái độ của bạn.
    Cộng đồng học hỏi chia sẻ mà giờ toàn thấy nhiều người giống như bạn thôi.
    Còn nói về trình, tui cũng chả bằng ai cả, tự mò tự biết. Còn bạn thì tui ko biết như thế nào. Có lẽ cũng chỉ học người khác rồi tự cho mình là trình này trình nọ. Nếu bạn không thích thì bạn nói 1 câu không thích là đủ rồi. Như thế người khác còn tôn trọng. Còn như thế này thì chịu.
    Trên đây không thiếu những người ôm cây đợi thỏ giống như bạn, nhưng họ cũng không đến nỗi như bạn đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng traminh83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KangGary's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    177

Kẹo ngọt đấy à

Trích dẫn Gửi bởi z0nkazu04 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhìn hấp dẫn thế
    Bản đó Ver 1 hay Ver 2 vậy Kẹo
    Trích dẫn Gửi bởi keo_ngot1418 [Only registered and activated users can see links. ]
    bản đag hoàn thiện đó z0n .
    Khách viếng thăm hãy cùng KangGary xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share App Android kiểm tra và add xu vào tài khoản jx1
    Bởi Long.MR trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 04-04-21, 11:43 PM
  2. [JX] jx1 tối đa skill
    Bởi laptrinhjx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-05-20, 01:44 PM
  3. Kiếm Thế VNG - Kiếm Thế Private - Kiếm Thế Lậu Mới Ra Hay Nhất Hiện Nay
    Bởi bjnky trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 11-04-17, 02:05 PM
  4. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-08-16, 10:23 PM