[JX] [Share JxWin China Full Tính Năng] Hàng Chuẩn Như Linux - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Thành Viên
    Thanks
    14

Ðề: [Share JxWin China Full Tính Năng] Hàng Chuẩn Như Linux

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nào có thể chỉ em việt hóa full client với ạ
    Không có source không thể việt hóa hết được đâu và việt hóa cực như trâu cày mà hình như sv này cũng không đem onl được hihi server này hình như tụi tàu nó build lại từ source Tình Vân phát triển lên thì phải
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhkent xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi tagtag15 [Only registered and activated users can see links. ]
    patch nó nằm trong sever luôn nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn cho mình hỏi, chép settings vào thư mục client chạy file game.exe xóa file ServerList luôn sau mình đổi IP được nhỉ
    Cái này hình như nó giới hạn ở Client luôn rồi , bác chỉnh IP bên máy ảo chạy sever về IP 192.168.100.8 rồi chạy lại xem thử vào được không bác.
    Lần sửa cuối bởi thanhkent, ngày 29-04-21 lúc 06:21 PM.

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi YoungT [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks bác… bác có thể hướng dẫn cụ thể em cái này ko ạ??
    mình chỉ crack, mình ko test thử hay nghiên cứu nó vì mình ko hứng thú với võ lâm, bỏ võ lâm 5 6 năm rồi bạn. Thấy share mà bị giới hạn nên mình crack cho mọi người nghịch.

@All: CLient có 2 file game. game.exe và gamefree.exe, vậy rút cuộc và file đúng của nó là nó dùng file nào nhỉ, để mình xem coi có giới hạn gì dưới client ko
    Lần sửa cuối bởi BladeKnight109, ngày 29-04-21 lúc 06:36 PM.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BladeKnight109 vì bài viết này !

tagtag15 (29-04-21)

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ crack, mình ko test thử hay nghiên cứu nó vì mình ko hứng thú với võ lâm, bỏ võ lâm 5 6 năm rồi bạn. Thấy share mà bị giới hạn nên mình crack cho mọi người nghịch.

@All: CLient có 2 file game. game.exe và gamefree.exe, vậy rút cuộc và file đúng của nó là nó dùng file nào nhỉ, để mình xem coi có giới hạn gì dưới client ko
    Hình như là cái game.exe đó bác , thấy bác kia bảo vào game nó tự xóa file thư mục settings luôn thì khả năng cao nó giới hạn ở Client luôn rồi

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thanhkent vì bài viết này !

tagtag15 (29-04-21)

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]

File game đó anh . mỡ lên nó xóa file setings . động bộ client xóa hết ạ anh
    Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Phiên bản đã crack 100%: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi BladeKnight109, ngày 30-04-21 lúc 05:56 PM.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

9. The Following 5 Users Say Thank You to BladeKnight109 For This Useful Post:

kemcpr (30-04-21), nhoccon1011 (29-04-21), tagtag15 (29-04-21), thanhkent (29-04-21), vuduymanh (29-04-21)

Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

Cập nhật:
    File nofont cho bạn nào cần: [Only registered and activated users can see links. ]
    Game.exe Crack: [Only registered and activated users can see links. ]
    Tool Encrypt IP ở Client: [Only registered and activated users can see links. ]
    Mật khẩu giải nén: BladeKnight109
    Tình trạng: Chưa test
    Hướng dẫn:
    Trong file rar có đính kèm Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini nằm ở Settings\Ver
    Dùng tool trên để mã hóa ip rồi thay chuỗi mã hóa được vào mấy chỗ _Address= ở file FsjxClient.ini trên

Cú pháp Tool: IP_ENCRYPT.exe <Địa chỉ IP hoặc domain>

port bishop là 56722 được cố định trong client
    bên client vẫn ko nhận 2 file Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini
    hay ko biết do mình làm sai chỗ nào nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi kemcpr [Only registered and activated users can see links. ]
    bên client vẫn ko nhận 2 file Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini
    hay ko biết do mình làm sai chỗ nào nữa
    Ừ đúng rồi mình vừa test cũng ko thấy nhận bác ạ :v

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

Cập nhật:
    File nofont cho bạn nào cần: [Only registered and activated users can see links. ]
    Game.exe Crack: [Only registered and activated users can see links. ]
    Tool Encrypt IP ở Client: [Only registered and activated users can see links. ]
    Mật khẩu giải nén: BladeKnight109
    Tình trạng: Chưa test
    Hướng dẫn:
    Trong file rar có đính kèm Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini nằm ở Settings\Ver
    Dùng tool trên để mã hóa ip rồi thay chuỗi mã hóa được vào mấy chỗ _Address= ở file FsjxClient.ini trên

Cú pháp Tool: IP_ENCRYPT.exe <Địa chỉ IP hoặc domain>

port bishop là 56722 được cố định trong client
    nó vẫn không nhận 2 file Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini anh ạ, anh có thể crack nó khi mỡ game không xóa mấy file ini và txt anh
    Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi tagtag15 [Only registered and activated users can see links. ]
    nó vẫn không nhận 2 file Xfsverjx.ini và FsjxClient.ini anh ạ, anh có thể crack nó khi mỡ game không xóa mấy file ini và txt anh
    [Only registered and activated users can see links. ]

chép vào settings đổi ip tùy thích chạy game.exe còn game_free_y chỉ là dat. ko cần chạy nó.

Lưu ý: server này ko online được đừng tốn công sức vô ích, Soucre này chính góc là của CLB mình tụi nó lấy về hầm bà lằng thôi.
    nhớ không nhầm cũng đã có người share server này rồi.

Full Client + Server
    链接:[Only registered and activated users can see links. ] 密码:de1f

bài viết: [Only registered and activated users can see links. ]

đây còn 1 bản của nó nữa này: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi hoangcungclub, ngày 30-04-21 lúc 09:05 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. The Following 2 Users Say Thank You to hoangcungclub For This Useful Post:

duynguyenjx (21-03-22), tagtag15 (30-04-21)

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share JxWin từ năm 2003 - 2015 và Vdeo kèm theo cho member mới muốn vọc lại
    Bởi vanhoctk1 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-07-16, 06:42 PM
  2. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  3. [JX] Gán Script Linux vào JxWin Thành Công Show Vài Tấm
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 18-09-15, 11:07 AM
  4. [JX] Chuẩn bị sẽ share source full jx online nguồn china nhé!
    Bởi kimrubi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 22-12-11, 09:22 PM