[JX] JX WIN: Lỗi đánh quái chỉ rơi đồ trắng
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    4

JX WIN: Lỗi đánh quái chỉ rơi đồ trắng

Chào các bác, lại là em đây ạ. Mấy nay nghiên cứu server Ngạo Tuyết ([Only registered and activated users can see links. ]) vọc vạch mấy anh em nghịch. Mà khổ nỗi là đánh quái nó chỉ rơi mỗi đồ trắng nên cũng ko có cảm giác hào hứng khi kiếm được 1 em hàng max opt như xưa. Không biết có cao nhân nào đã xử lý qua chưa ạ, cho em gợi ý hoặc teamview hỗ trợ em với ạ. Cảm ơn các bác nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnt256 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

Ðề: JX WIN: Lỗi đánh quái chỉ rơi đồ trắng

Trích dẫn Gửi bởi anhnt256 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào các bác, lại là em đây ạ. Mấy nay nghiên cứu server Ngạo Tuyết ([Only registered and activated users can see links. ]) vọc vạch mấy anh em nghịch. Mà khổ nỗi là đánh quái nó chỉ rơi mỗi đồ trắng nên cũng ko có cảm giác hào hứng khi kiếm được 1 em hàng max opt như xưa. Không biết có cao nhân nào đã xử lý qua chưa ạ, cho em gợi ý hoặc teamview hỗ trợ em với ạ. Cảm ơn các bác nhiều.
    sang linux mà quắc cho nhanh gọn bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoangcungclub vì bài viết này !

anhnt256 (08-03-21)

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi hoangcungclub [Only registered and activated users can see links. ]
    sang linux mà quắc cho nhanh gọn bạn.
    Bên Linux nghe nói phải xài auto ngoài tốn phí phải không bạn. Trên 4rum mình có bản nào ổn để mang về nghịch không, bạn giới thiệu mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnt256 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi anhnt256 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bên Linux nghe nói phải xài auto ngoài tốn phí phải không bạn. Trên 4rum mình có bản nào ổn để mang về nghịch không, bạn giới thiệu mình với.
    bản này bị bug mở online là toang đó
    Khách viếng thăm hãy cùng tranvanlong789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn này đang tìm hiểu source jx win à? Hứng thú thì làm cái group thảo luận, chém gió chơi
    cho xin link Group với bro ơi!
    Khách viếng thăm hãy cùng Kevin272 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn này đang tìm hiểu source jx win à? Hứng thú thì làm cái group thảo luận, chém gió chơi
    Cũng đang tìm group để chém gió về JxWin nếu có xin với nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng lilom13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hướng dẫn cấu hình JX chạy qua proxy gen3 - Phần 1 - Cấu hình trên máy chủ Win
    Bởi babykute trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-03-21, 10:54 AM
  2. Fix lỗi font chữ trực tiếp trên Server game Chiến Quốc
    Bởi vip01667790762 trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 22-09-20, 04:13 PM
  3. [THÔNG BÁO] Bảo trì nâng cấp hệ thống máy chủ và nâng cao nhân sự quản trị diễn đàn
    Bởi The Guardian trong diễn đàn Tin Tức - Thông Báo
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-06-16, 11:48 PM
  4. Trình duyệt Adblock Browser tự động chặn quảng cáo ra mắt trên iOS và Android
    Bởi lala2015 trong diễn đàn Tin Tức & Giới Thiệu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-09-15, 09:30 AM