1 Phần cuộc trao đổi với Anh ấy lớn mà nói chuyện khôn, có sẵn chat.
[Only registered and activated users can see links. ]
1. Là mình bán APi anh ấy không chuyển 1 đồng nào trước cả, làm xong test ok mới chuyển tiền, đợt này chuyển trước còn thiếu, tối anh ấy backup qua server khác bán cho người khác, người ta bị bug quay ra đổ lỗi cho người bán api.
mà không hề bán Server
2. Là hiện các key bên em cung cấp cho anh em sẽ chặn hết, thứ nhất bên anh qui phạm quyền tác giả bên em.
3. Anh/Chị/Em có trao đổi mua bán thì gửi link Facebook: [Only registered and activated users can see links. ] hỏi hết xem anh ấy ăn cắp bao nhiêu soucre của người ta rồi đi bán với giá thế nào không.
4. Nếu anh ấy thanh toán trước 50% số tiền như cam kết thì chẳng có chuyện gì xảy ra, anh ấy không chuyển đồng nào trước cả và cách để bảo vệ mình là sử dụng shell để tránh bị Scam, shell thì bên em làm xong điều xóa hết mọi soucre khách điều như thế
Còn vấn đề anh phốt em mấy bài trước thì Anh/Em ở đây được lợi em cũng chả muốn bán cho, thấy anh năn nỉ quá nên mới bán cuối cùng a phốt em, a giết được em trong game thôi chứ ngoài đời anh là đứa thất bại , đây là lý do méo thèm bán soucre chuyển qua api còn bị phốt
[Only registered and activated users can see links. ]
Có cái công ty mà ảnh còn muốn đem đi bán