[MU] Hỏi về Event Boss vàng tấn công ?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    0

Hỏi về Event Boss vàng tấn công ?

Các bạn giúp mình chỗ này với, tình hình là mình cấu hình trong file montersetbase.txt như trong hình, mình muốn boss vàng chỉ xuất hiện ở Loren (map 0). Tuy nhiên khi Event diễn ra thì một số loại boss vàng không ở loren mà vẫn xuất hiện ở các map Devias (Golden Titan), Atlans (Golden Lizard King), Noria (Golden Dragon), Tarkan (Golden Tantallos), các boss này rơi random box kundun từ 1 -> 5. Mình muốn chỉnh lại vị trí xuất hiện và Drop của các Boss này nhưng không biết tìm ở file nào. Bạn nào biết chỉ mình với, thanks!

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi anhteozz, ngày 09-10-20 lúc 10:58 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhteozz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Hỏi về Event Boss vàng tấn công ?

Trích dẫn Gửi bởi anhteozz [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn giúp mình chỗ này với, tình hình là mình cấu hình trong file montersetbase.txt như trong hình, mình muốn boss vàng chỉ xuất hiện ở Loren (map 0). Tuy nhiên khi Event diễn ra thì một số loại boss vàng không ở loren mà vẫn xuất hiện ở các map Devias (Golden Titan), Atlans (Golden Lizard King), Noria (Golden Dragon), Tarkan (Golden Tantallos), các boss này rơi random box kundun từ 1 -> 5. Mình muốn chỉnh lại vị trí xuất hiện và Drop của các Boss này nhưng không biết tìm ở file nào. Bạn nào biết chỉ mình với, thanks!

[Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn làm ss mấy. 6.9 thì ib mình cho file chạy mình loren. Mình file monter set base và event invasion maneger của boss chạy lung tung các map. Có thì ae giao lưu nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng mrlangkhach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin giúp đỡ về các Event trong Data/Event
    Bởi 0988360058 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-10-20, 10:05 PM
  2. [KT] Ai giúp em về 2 cái event Euro và event tết 2010
    Bởi luumin trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 26-07-12, 12:32 PM
  3. [MU] cho hỏi về event xmas event
    Bởi supberman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-05-12, 07:28 AM
  4. [MU] Cách open Event Sự Kiện Thiên Giới (Sky Event) ?
    Bởi daovthinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-04-12, 09:05 PM
  5. Hướng Dẫn Viết 1 Event Như Event Ngũ Quả
    Bởi ThanhVipLn trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 02-09-10, 04:13 PM