[TLBB] Đang bảo dưỡng máy chủ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    6

Đang bảo dưỡng máy chủ

Sao mình sử dụng WinSCP để copy file vào Server thì bị lỗi đó nhỉ. Lúc download và upload đã chuyển qua Binary rồi. Mình chỉ download ra và upload vào lại thôi cũng lỗi. Chưa chỉnh sửa file luôn. Mình đã chờ server mở thật lâu rồi mới log vào game mà cũng k được.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuvien001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Sadlove123's Avatar
    Đang ở
    Cung cấp soucre TLBB chuẩn
    Thanks
    76

Ðề: Đang bảo dưỡng máy chủ

Trích dẫn Gửi bởi thuvien001 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao mình sử dụng WinSCP để copy file vào Server thì bị lỗi đó nhỉ. Lúc download và upload đã chuyển qua Binary rồi. Mình chỉ download ra và upload vào lại thôi cũng lỗi. Chưa chỉnh sửa file luôn. Mình đã chờ server mở thật lâu rồi mới log vào game mà cũng k được.
    - Lỗi gì thì chụp lên, để xem biết cách mà trả lời nè.
    Còn về việc bảo dưỡng máy chủ thường là do tab 1 chạy lệnh shm start chưa dc.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sadlove123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sadlove123 vì bài viết này !

thuvien001 (10-10-20)

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi Sadlove123 [Only registered and activated users can see links. ]
    - Lỗi gì thì chụp lên, để xem biết cách mà trả lời nè.
    Còn về việc bảo dưỡng máy chủ thường là do tab 1 chạy lệnh shm start chưa dc.
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Mình sử dụng WinSCP để copy file ShopTable ra máy chính, đã chuyển qua Binary, và mình copy file đó vô lại, cũng đã chuyển qua Binary.Thì bị lỗi "Đang bảo dưỡng máy chủ". Mình chưa chỉnh sửa file, chỉ copy ra và paste vào lại thôi cũng lỗi. Mình đã chờ server mở thật lâu rồi mới log vào game mà cũng k được.

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi thuvien001, ngày 10-10-20 lúc 01:12 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuvien001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Bạn nên chạy sever bằng xshell hoặc winCRT , chạy theo từng lệnh riêng , như vầy báo lỗi cung không biết đâu !
    Khách viếng thăm hãy cùng javias xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Sadlove123's Avatar
    Đang ở
    Cung cấp soucre TLBB chuẩn
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi thuvien001 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Mình sử dụng WinSCP để copy file ShopTable ra máy chính, đã chuyển qua Binary, và mình copy file đó vô lại, cũng đã chuyển qua Binary.Thì bị lỗi "Đang bảo dưỡng máy chủ". Mình chưa chỉnh sửa file, chỉ copy ra và paste vào lại thôi cũng lỗi. Mình đã chờ server mở thật lâu rồi mới log vào game mà cũng k được.

[Only registered and activated users can see links. ]
    - Nên dùng xshell và chạy mỗi tab là 1 lệnh thì mới biết là lỗi gì mà tìm cách fix.. Theo mình thấy là lệnh Server chưa chạy được nên có tình trạng đo, có lí do gì thì phải xem nó báo gì. Nên vào tlbb/Server/Log mà xem file báo lỗi sẽ rõ
    Khách viếng thăm hãy cùng Sadlove123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sadlove123 vì bài viết này !

thuvien001 (11-10-20)

Thành Viên
    Thanks
    27

cần thì tui cài cho 1 cái sever mà chơi !
    Khách viếng thăm hãy cùng javias xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến javias vì bài viết này !

thuvien001 (12-10-20)

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-10-16, 02:46 PM
  2. [JX] Hướng dẫn làm tool đang kí, log acc, tự động reg acc như TKH đang dùng
    Bởi niduti trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 06-07-12, 08:31 AM
  3. [KT] Help ! Đang chạy KT ngon lành mà bị lỗi này..ai chỉ fix với
    Bởi hai07dv trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 31-01-12, 05:02 PM
  4. Cứu ! Lỗi đang chơi bị bug C++ , đang săn boss rất dễ bị lỗi này
    Bởi jxmember trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 16-11-11, 10:04 PM