[MU] Re-share sv MUEMU SS12.1 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Thành Viên
    Thanks
    57

Ðề: Re-share sv MUEMU SS12.1

Trích dẫn Gửi bởi caoboivip [Only registered and activated users can see links. ]
    lấy web o trong from có mà bạn ..........
    Bạn biết việt hoá không..cho mình xin cái hướng dẫn với
    Khách viếng thăm hãy cùng ngovuongpt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi ngovuongpt [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn biết việt hoá không..cho mình xin cái hướng dẫn với
    việt hóa cái j bạn,vao [Only registered and activated users can see links. ] tes game chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    57

Trích dẫn Gửi bởi caoboivip [Only registered and activated users can see links. ]
    việt hóa cái j bạn,vao [Only registered and activated users can see links. ] tes game chơi
    Việt hóa game đó bạn item, thông tin nhân vật..vân vân mây mây.
    Cái web đó vào mà nó cứ đơ ra
    Khách viếng thăm hãy cùng ngovuongpt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi ngovuongpt [Only registered and activated users can see links. ]
    Tìm kiếm trên google được cái sv SS12 này thấy hay nên share lại cho ae chơi OFFline hoặc hamachi cùng bạn bè cũng như tham khảo hoặc dev gì gì đó
    Trong forum có 1 bản chạy trên máy ảo bị lỗi khó đăng nhập khi đổi nhân vật hoặc thoát game vào lại. Còn bản này thì không có lỗi đó
    Xin chào bạn. Bạn có thể hướng dẫn mình thay đổi IP từ 192.168.1.50 của client sang 1 địa chỉ khác được ko ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng tgioihmy1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    57

Trích dẫn Gửi bởi tgioihmy1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin chào bạn. Bạn có thể hướng dẫn mình thay đổi IP từ 192.168.1.50 của client sang 1 địa chỉ khác được ko ạ
    Bạn vào đây xem hướng dẫn và down cái tool về rối sửa nhé
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    2

Tks 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng vtuanpx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Bác hướng dẫn nốt cái web nữa thì ngon
    Khách viếng thăm hãy cùng nh4ttm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi nh4ttm [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác hướng dẫn nốt cái web nữa thì ngon
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Web nay được ko thím
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

chủ thớt ơi cho mình xin lại link down đc ko ạ, lót dép hóng, bùn quá nên lại ghé vào hóng ae share server kéo về tự kỉ! :v
    Khách viếng thăm hãy cùng hackervhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Tìm kiếm trên google được cái sv SS12 này thấy hay nên share lại cho ae chơi OFFline hoặc hamachi cùng bạn bè cũng như tham khảo hoặc dev gì gì đóTrong forum có 1 bản chạy trên máy ảo bị lỗi khó đăng nhập khi đổi nhân vật hoặc thoát game vào lại. Còn bản này thì không có lỗi đó500 hình ảnh[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]Link cho ae nào cần :Link Server : [Only registered and activated users can see links. ]Link Client : [Only registered and activated users can see links. ]Link SQL2012 : [Only registered and activated users can see links. ]Link Tool : [Only registered and activated users can see links. ]Video hướng dẫn cho newbie : [Only registered and activated users can see links. ]
    chủ thớt ơi cho mình xin lại link down đc ko ạ, lót dép hóng, bùn quá nên lại ghé vào hóng ae share server kéo về tự kỉ! :v
    Khách viếng thăm hãy cùng hackervhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Antihack cho musv ss12
    Bởi 9990domino trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 31-03-19, 06:13 PM
  2. [MU] Xin file việt hóa của mu ss12 !
    Bởi Jackma2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-04-18, 12:48 AM
  3. [MU] Xin tools edit file bmd của ss12
    Bởi hoangvikey trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu