[TLBB] FULL source client + server TLBB Tình Kiếm - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 145
    Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: FULL source client + server TLBB Tình Kiếm

Trích dẫn Gửi bởi muwa04 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất cả các file của Patch bạn giải nén ra được đều chép đè vào thư mục Bin nhé.

Cấu trúc file của bản share này khác so với các bản bình thường trong diễn đàn, các file Config.axp, Interface.axp trong thư mục khi bạn AXPPacker ra thì những file txt để vọc server đều có dung lượng là 0.
    Tuy nhiên trong Patch được share kèm này bạn để các file vào thư mục Bin, trong này cũng có các file axp. Các file txt để vọc server lại nằm ở trong này (mình chưa thử nhiều nhưng đã thử chỉnh shop KNB thì thấy được)
    tui chơi được rồi ,thanks ! mà ông có biết làm cách nào chỉnh point thuộc tính ko ? tắt sever rồi vào database chỉnh các cộng Cường lực , thể lực , ... của nhân vật mà sau khi chạy server lại vẫn như cũ !chỉnh điểm tặng hay knb, level đều đc , có điểm thuộc tính là ko được !
    Khách viếng thăm hãy cùng javias xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi phamvuong [Only registered and activated users can see links. ]
    trong sv có 1 đoạn code chống hack point ở sql ấy sếp
    nếu vào sql chỉnh point (cường, nội, thể, trí, thân, điểm tiềm năng) thì sau khi vào game nó ko có tác dụng
    nó nằm trong lua 550 ấy sếp
    cả seftequip cũng có 1 đoạn liên kết đến đó
    thành ra muốn chỉnh trong sql thì ko thể chỉnh được gì cả
    lấy cript này qua sever khác sử dụng được không bác em khai báo cript rồi vẫn add point bình thường
    bác huuDuyen hướng dẫn với ạ
    Lần sửa cuối bởi doccocautu, ngày 31-10-20 lúc 09:41 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng doccocautu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi doccocautu [Only registered and activated users can see links. ]
    lấy cript này qua sever khác sử dụng được không bác em khai báo cript rồi vẫn add point bình thường
    bác huuDuyen hướng dẫn với ạ
    nó còn liên quan nhiều file khác chứ đâu phải 1 file
    bạn tìm từ lua 550 sẽ thấy nó liên quan đến vài file trong sv và client
    mình ko bik cách sửa kkk
    mù code
    Khách viếng thăm hãy cùng phamvuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    250

mọi người cho mình hỏi xíu. khi mình bật client lên đến đoạn nhập mật khẩu thì nó tự động nhập một loạt kí tự ********* mà không thể nào nhập mật khẩu được, có cách nào để khắc phục không mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng alonewjnd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Sadlove123's Avatar
    Đang ở
    Cung cấp soucre TLBB chuẩn
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi alonewjnd [Only registered and activated users can see links. ]
    mọi người cho mình hỏi xíu. khi mình bật client lên đến đoạn nhập mật khẩu thì nó tự động nhập một loạt kí tự ********* mà không thể nào nhập mật khẩu được, có cách nào để khắc phục không mọi người
    đầu tiên cần mở interface vào Logon và extract file LogOn.layout.xml ra rồi tìm
    <Window Type="TLBB_EditBoxSafe" Name="LogOn_PassWord">
    sửa thành
    <Window Type="TLBB_EditBoxNormal" Name="LogOn_PassWord">
    Khách viếng thăm hãy cùng Sadlove123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sadlove123 vì bài viết này !

alonewjnd (01-11-20)

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi alonewjnd [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này hình như do Unikey đó bạn, tắt Unikey đi là được .
    Khách viếng thăm hãy cùng javias xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên skythienlong's Avatar
    Thanks
    209

tắt unikey đi hoặc chuyển unikey sang tiếng anh, bạn có thể thử dùng evkey thay unikey xem

còn cách nữa sửa ở trong file log.lua trong Interface mà quên rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng skythienlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone KaizKenny's Avatar
    Thanks
    191

Em mở client mà nó không hiện lên, mấy bác chỉ em cách fix với ạ. Em xài win 10
    Khách viếng thăm hãy cùng KaizKenny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi KaizKenny [Only registered and activated users can see links. ]
    Em mở client mà nó không hiện lên, mấy bác chỉ em cách fix với ạ. Em xài win 10
    virus cắn mất file rôi còn đâu mà hiện
    Khách viếng thăm hãy cùng phamvuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

ai giúp em cài với ạ. em làm mãi mà k dc
    face của em đây ạ [Only registered and activated users can see links. ]
    em cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng FeiHung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. OPEN Server Tiên Kiếm Kỳ Hiệp - Siêu Phẩm TLBB SVCC Source FPT Hào Hùng Đang Chờ
    Bởi dragonoath trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-10-16, 04:28 PM
  2. [TLBB] [Thăm dò ý kiến] Share server + client TLBB 2 private gần giống TLBB gốc FPT
    Bởi Dark.Hades trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 20-06-15, 09:23 AM
  3. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM