[TLBB] FULL source client + server TLBB Tình Kiếm - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 145
    Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: FULL source client + server TLBB Tình Kiếm

Trích dẫn Gửi bởi kyoshiro244 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai chưa cài được thì xem link sau nhé, rất dễ hiểu cho newbie (downban 3.78 chính là của tinhkiem)
    [Only registered and activated users can see links. ]
    mây phiên bản khác tui đều cài bình thường , chỉ có bản này bị lỗi lúc vào game thôi !
    Khách viếng thăm hãy cùng javias xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Trích dẫn Gửi bởi javias [Only registered and activated users can see links. ]
    mây phiên bản khác tui đều cài bình thường , chỉ có bản này bị lỗi lúc vào game thôi !
    Khả năng là bạn dùng client khác hoặc edit client lại, client call hàm không tồn tại đến server nên bị dis.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến huuduyen_05 vì bài viết này !

javias (09-09-20)

Thành Viên
    Thanks
    4

Không biết do lỗi chung của tinhkiem hay ko phải mà mình tạo nich chơi các phái bình thường chỉ duy có Mộ Dung ko vào phái đc, bấm vào người tiếp dẫn ko có tùy chọn dịch chuyển map, chạy bộ ra Kính hồ tính dịch chuyển vào map Mộ Dung Sơn Trang mà ko đi được.
    Khách viếng thăm hãy cùng kyoshiro244 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

các bác em hỏi ngu tí
    Sv tinhkiem này mình giải nén xong copy từ window sang centos 6 qua WinSCP
    chạy mấy file Login với sever nó báo Permission denied
    chỉ dùm em hơi gà mấy bác thông cảm
    Lần sửa cuối bởi doccocautu, ngày 08-09-20 lúc 05:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng doccocautu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi doccocautu [Only registered and activated users can see links. ]
    các bác em hỏi ngu tí
    Sv tinhkiem này mình giải nén xong copy từ window sang centos 6 qua WinSCP
    chạy mấy file Login với sever nó báo Permission denied
    chỉ dùm em hơi gà mấy bác thông cảm
    Bạn chưa cấp quyền 777 cho thư mục tlbb
    Cách làm: Ở WinSCP mở phải chuột thư mục tlbb trên Server, chọn propertise, tích vào đủ 9 ô (3 cột đầu tiên, mỗi cột 3 dòng), dòng dưới đánh số 777, dưới nữa thì tích 1 dòng để nó cấp quyền cho cả thư mục con trong tlbb nữa. OK xong là load 1 lúc
    Khách viếng thăm hãy cùng muwa04 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Khả năng là bạn dùng client khác hoặc edit client lại, client call hàm không tồn tại đến server nên bị dis.
    tui down client mới nhất từ trang tinhkiem.us cài đặt rồi giải nén chép đè cái path ClientTk vào thư mục Data ! Làm vậy có sai chỗ nào không vậy ,hay là phải down client phiên bản cũ hơn ?

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi muwa04 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chưa cấp quyền 777 cho thư mục tlbb
    Cách làm: Ở WinSCP mở phải chuột thư mục tlbb trên Server, chọn propertise, tích vào đủ 9 ô (3 cột đầu tiên, mỗi cột 3 dòng), dòng dưới đánh số 777, dưới nữa thì tích 1 dòng để nó cấp quyền cho cả thư mục con trong tlbb nữa. OK xong là load 1 lúc
    Cám ơn bác em chạy được rồi
    123456789
    Khách viếng thăm hãy cùng doccocautu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

tui down client mới nhất từ trang tinhkiem.us cài đặt rồi giải nén chép đè cái path ClientTk vào thư mục Data ! Làm vậy có sai chỗ nào không vậy ,hay là phải down client phiên bản cũ hơn ?
    Bạn chép đè Patch vào thư mục Bin nhé

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến muwa04 vì bài viết này !

javias (11-09-20)

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi muwa04 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chép đè Patch vào thư mục Bin nhé
    chép tất cả vào thư mục Bin hả bạn, Interface.axp cũng vậy hả ?

Thành Viên
    Thanks
    100

chép tất cả vào thư mục Bin hả bạn, Interface.axp cũng vậy hả ?
    Tất cả các file của Patch bạn giải nén ra được đều chép đè vào thư mục Bin nhé.

Cấu trúc file của bản share này khác so với các bản bình thường trong diễn đàn, các file Config.axp, Interface.axp trong thư mục khi bạn AXPPacker ra thì những file txt để vọc server đều có dung lượng là 0.
    Tuy nhiên trong Patch được share kèm này bạn để các file vào thư mục Bin, trong này cũng có các file axp. Các file txt để vọc server lại nằm ở trong này (mình chưa thử nhiều nhưng đã thử chỉnh shop KNB thì thấy được)

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến muwa04 vì bài viết này !

javias (11-09-20)

Trang 12 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. OPEN Server Tiên Kiếm Kỳ Hiệp - Siêu Phẩm TLBB SVCC Source FPT Hào Hùng Đang Chờ
    Bởi dragonoath trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-10-16, 04:28 PM
  2. [TLBB] [Thăm dò ý kiến] Share server + client TLBB 2 private gần giống TLBB gốc FPT
    Bởi Dark.Hades trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 20-06-15, 09:23 AM
  3. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM